Nội dung phần thưởng và quà có trong sinh nhật Vua Hải Tặc

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi Blader, 7 Tháng tám 2014.

1. vcbcvbcvbx

vcbcvbcvbx Thành Viên Mới

Mod ơi cho e hỏi code khác ở xa muốn lấy phải mang CMT đến nếu e k có CMT thì lấy kiểu gì ạ
    Last edited: 15 Tháng tám 2014
  2. mitsujiro

mitsujiro Thành Viên Mới

wtf,cấp 2 thì ở nhà luôn đi,đi tàu xe lên tp chi cho mệt:eek:
  3. MrElNino

MrElNino Member Tích Cực

MOD cho mình hỏi như thế nào được xem là Khách ở xa? Thanks MOD trước nhé ^^
    Last edited: 16 Tháng tám 2014
  4. MrElNino

MrElNino Member Tích Cực

Mình nghi là code sẽ được in trên người mình quá :v (trên cánh tay hoặc bàn tay chẳng han) ^^
  5. Luvpig

Luvpig Thành Viên Mới

m ở xa hình như ăn đc 3 code đúng ko mod
  6. NevER Sm1le

NevER Sm1le Cao Thủ Forum Thợ Săn Ảnh

Mod cho em hỏi đến sớm là như thế nào và mấy giờ có thể có mặt ở đó 12h được không ạ :D chúng em vào tham dự có cần nói gì không hay hôm đó bao cả quán rồi cứ vào thôi :D
  7. KaizokuKaKa

KaizokuKaKa Thành Viên Mới

Mod cho mình hỏi!
    Mình đã đăng ký mẫu tham gia offline miền Bắc nhưng chưa thấy mail gửi về thì cứ đến có đc zo k? Chứ đi từ Điện Biên xuống HN 500 cây mà k đc code thì cũng buồn lắm!:eek:
  8. vdth123

vdth123 Thành Viên Mới

mình cảm thấy có rất nhiều bất cập trong vấn đề tổ chức sn VHT lần này .
    Thứ 1 : Đi phải đăng kí diễn đàn thế nhưng trang chủ không 1 câu thông báo và những người ngơ ngác giờ mới biết như mình là bó tay .
    Thứ 2 : Ăn hết chỗ code sn chắc dc khỏang 5k~10kv beri . S 1~50 chắc chỗ đó chỉ là con tép nhưng với các sv mới thì thật sự là 1 con số khổng lồ , nó làm mất hòan tòan trật tự sv , và dẫn tới những người chơi VIP 3 cũng có thể thịt chết ngon lành VIP 8 9 ko có code . Hỏi còn gì ức chế bằng ?
    NPH cũng như các đội ngũ mod cần xem lại cẩn thận về tính minh bạch cũng như vấn đề công bằng của event lần này nếu ko muốn có 1 đợt bỏ game rất nhiều ở các sv mới . 10kv beri ngang với việc tôi chấp các người chơi khác 30 ngày kiếm beri , thế thì tôi nghỉ luôn cho rồi
  9. D_MagicSpace

D_MagicSpace Member Tích Cực

Không đi dc phải chịu thôi chứ sao bạn ơi, sinh nhật 1 năm mới có 1 lần, quà phải hoành tráng chứ! Vip cao không đi dc thì chịu khó mấy tuần cho người ta bật thôi rồi mình bật lại. Chứ không có mấy cái sk này thì chẳng lẽ cứ ngồi nhà cào thẻ hoài sao? Phải cho người không cào thẻ cũng khỏe lên dc chứ!
    Ps150i:Thật sự là mình cũng éo đi dc :p
  10. MarcoS120

MarcoS120 Thành Viên Mới

e tóp 2 VGC cụm siêu tân tinh ... e ở xa đến hn tham dự mod cho e cái cup đi :))
  11. Langzey

Langzey Member Tích Cực

MOD ơi lúc đăng ký thông tin off VHT mình viết nhầm thông tin, liệu mình đi off VHT có được nhận code ko MOD? hay chỉ là mang CMT đi đúng là đc, thấy phát quà qua email mà mình viết nhầm mất mail.hic.hic.
  12. Hwayoung

Hwayoung Member Tích Cực

đi off phải ĐK ah mọi người, mà đăng ký ở đâu thế nhà ngay gần mà đến lúc ra mà ko đc code chắc tức ói máu mất:mad:
  13. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

Cho hỏi Tp.hcm Có đc code ở xa ko em ở Long an lên @@
  14. MarcoS120

MarcoS120 Thành Viên Mới

cho hoi bac o dau vinh yen vay. e cung o vinh yen va hom do cung di du sinh nhat ..co gi anh em lien he di cung
  15. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

nhà ở xa + tuổi nhỏ => ko dc đi off trong ngày hội của mn buồn thật
  16. moonrider761321

moonrider761321 Member Tích Cực

mình đã đến 416 nguyễn khang lúc 2h và hết code. đề nghị mod xem xét cái đi @@~
  17. Zaperi

Zaperi Thành Viên Mới

ở Cà Mau , bò lên tận HCM để off nhưng quá đắng các bạn ạ , phải tốn 100k để có code tham gia còn code khách ở xa thì phải có phụ thu :))
    Vâng , quá buồn cho hôm nay nên mình đã về nhà và than thở
    DPerona thích bài này.
  18. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thôi pak đợi các Mod xin thêm code trên này thôi, đông quá, chỗ ngồi còn ko có, khâu tổ chức còn hơi yếu
  19. haitac0091

haitac0091 Thành Viên Mới

D.M mất công bố mày đi từ đà nẵng đến dự buổi off. Có được code j đâu, nó cho cái code cùi bắp, chỉ có 20 thằng được nhận code nó quảng cáo mới v.l. . . Ra gặp anh em trong CH cũng vui nhưng biết thì éo đến chỗ of rồi, ae thằng nào cũng kêu mất tiền xăng oan
  20. ApEo3bI

ApEo3bI Member Tích Cực

tôi ko hiểu game 5 làm ăn kiểu gì 2 năm rồi bắt người ta đăng ký điền thông tin đến off , dậy sớm đi từ hải phòng lên tiên xe tiên ăn uông mất gần 500 rôi h về trắng tay ko có code kêu hết sao CHÚNG MÀY KHỐN NẠN THẾ DCM CHÚNG MÀY CHÚNG MÀY BIẾT TAO ĐI LÀM PHẢI XIN NGHỈ LẤY CẢ TIÊN LƯƠNG THÁNG ĐỂ LÊN ĐÓ OFF MÀ CHÚNG MÀY KÊU HẾT CODE LÀ THẾ ĐÉO NÀO CHÚNG MÀY TỔ CHỨ SỰ KIỆN CÓ CẢ DANH SÁCH NGƯỜI ĐĂNG KÝ OFF MÀ CHÚNG MÀY KO THÔNG KÊ NỔI BAO NHIÊU CODE SAO . UHM THÌ KO THÔNG KÊ ĐC VÌ KHÓA ĐẮNG KÝ VẬY BAO NHIÊU NGƯỜI ĐĂNG KÝ SAO VẪN VỀ TAY KHÔNG SAO CHUNG MÀY CHO CHẾT QUÁ VẬY TIÊN NGƯƠI TA TỪ XA TƠI KO PHẢI CƯỚP KO PHẢI XIN CŨNG CHẢ AI TAI TRỜ MÀ PHẢI ĐI LÀM ĐÓ LŨ KHỐN CHÚNG MÀY BIẾT GẦN 20 NGƯỜI TRONG ĐÓ CÓ TAO ĐÊU ĐĂNG KÝ RỒI VỀ TAY KO KO , MẤT CÔNG ĐĂNG KÝ MẤT TIỀN MẤT TIME MẤT CÔNG VIỆC ĐỂ VỀ TRẮNG TAY ĐÚNG LÀ CHÓ MÁ
    DPerona thích bài này.