VHT NHờ ae tư vấn

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi vodanh104, 2 Tháng mười một 2022.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. vodanh104

vodanh104 Member Tích Cực

Mình hiện tại lv 145(không có ý định lên quá lv150) trận hình gồm Jinbei-S, main, law-S2, râu trắng-S và Boa-S
    Mình muốn build team có đủ VC,TC,MC để đi cho dễ, hiện tại MC đã có Law-s2
    Mình muốn nhờ ae tư vấn là nên thay râu trắng = Dof hay nên thay jinbei-S = Killer hay akainu (vì lượng haki chỉ đủ cho 1 tướng nên ko thể thay cả 2) hay dồn đồ cho main rôi thay mấy tướng buff nộ vào?
  2. vodanh104

vodanh104 Member Tích Cực

Ngoài ra nếu có phương án nào khác tối ưu hơn ae có thể chỉ giúp mình nhé
  3. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Nếu có thể thì bạn nên dùng trận 4 tướng Main - Dof-S - Law-S2 - Killer-S, đây là trận hình tối ưu và rẻ nhất hiện tại nếu chơi free nha bạn.
  4. JagaanL

JagaanL Độc Cô Cầu Bại Tứ Hoàng Chữ Ký Động Wanted 30.000.000 Beri

Lên dof rồi tích lên jinbe-s2 ngon hơn top ạ
  5. Duypy

Duypy Member Tích Cực

CỐ GẮNG LÊN JINBE-S2 TRC BẠN TƯỚNG RẺ DỄ LÊN
  6. Elly

Elly Member Tích Cực

Cho em hỏi em hiện tại đã có Robin S2 thì tiếp theo nên lên tướng nào với meta hiện tại vậy ạ. Em cũng ít nạp
  7. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

ít nạp thì cứ tích kiên trì tài nguyên và bánh mì lại thôi b, đợi bigev xả bánh lấy hộp chọn nguyên liệu lên tướng ngon hẳn mà chơi.
    Elly thích bài này.
  8. Elly

Elly Member Tích Cực

em cũng tích được kha khá tài nguyên rồi nhưng mà vẫn chưa biết định hướng nên lên con gì tiếp theo ::adore::
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.