Off Guild S5 - Forrr

Thảo luận trong 'Guild' bắt đầu bởi Pk, 4 Tháng mười một 2016.

1. Pk

Pk Thành Viên Mới

Như chủ đề e xin chia sẻ 1 vài hình ảnh cũng như cảm xúc khi lần đầu đi off game Phong Bao Truyen Thuyết

Tuy chưa là off Guild chính thức có đầy đủ thành viên trong Guild , nhưng mình nghĩ sẻ ko lâu nữa sẻ có 1 cái off đầy đủ hơn

Nói là ít người nhưng vần ko ít tiếng cười nha cã nhà , cuộc OFF rất vui vẽ và đầy ấm tiếng cười , thành viên JoJoiuai lúc đầu còn rụt rè , nhưng chỉ sau 2 chai (Bia) đả có hứng hơn và bắt đầu thễ hiện khã năng ca hát cũa mình như 1 ca sĩ chuyên nghiệp ::sweat:: (mặc cho ko còn hơi để hát) [​IMG] , nếu các bạn có ỡ đó tôi thề lun ko cười bễ bụng thì xin thua ::big_smile:: , thành viên thứ 2 là DarkQueen , với thễ hình ko có da thịt :haha:sau vài chén chú chén anh cũng ko đễ thua kém anh chàng ca sỉ kia và bắt đầu 1 cặp Song Ca ( bắt đắc dĩ ) :D [​IMG]

2 anh chàng này làm hẵn 1 live show . Kết quã là cho mình và thành viên thứ 4 kia 1 tràng cười vui ko tã :cat5

Mình là thành viên thứ 3 : ingame [Pk] , mặc dù đi OFF cũng rất nhiều lần ỡ mấy game khác nhưng lần đi OFF này ít người nhưng lại đễ lại nhiều niềm vui cho mình

Thành viên thứ 4 này tên là Méo Mũm Mĩm , mình chọn đễ nói cưới là vì đây là 1 cô gái rất dễ thương và rất cá tính nha , nếu các bạn có xem 2 ảnh phía trên thì chỉ thấy đc 1/2 khuôn mặt cũa cô gái này , giờ mình xin post đầy đủ [​IMG] onepiece3 cá tính về ngoại hình lẫn giọng ca nha , cô pé đặc biệt hát rất hay , và trò chuyện cũng rất thân thiện và dễ gần onepiece5
    và tụi mình cũng tranh thũ làm vài ãnh đễ kỹ niệm cuôc gặp mặt này ,

Cuối pic thì TKS ae nào đã đi ngang và đọc pic nhé ^_^ onepiece6
    Pháp Sư, beosmile and Phin like this.
  2. ChitandaEru

ChitandaEru Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

vui thế cho mình đi ké với :pde9::pde9::pde9:
  3. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Game mới ra đã off rồi à
  4. Phin

Phin
    Administrator
    Administrator ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Sau này mỗi lần Tổ CHức OFF Guild , Nếu số lượng đi đông hơn , Bạn có thể IB mình để xin Kinh phí tài trợ nhé.
    Bên NPH có Thể hỗ trợ cho các bạn COde với số lượng tầm 30 người trở lên. ( tự phát)
    Còn nếu đông hơn mình sẽ xin cả kinh phí cho các bạn.
    ahihi
  5. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde35: đông vui thế nhỉ công hội này chắc quẩy Guild chiến 8h chắc chiến thuật lắm đây
  6. SarahArcane

SarahArcane Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde53:
    cho xin info bạn nữ và ké off đợt tới
  7. 205CCTalk

205CCTalk Cao Thủ Forum Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Phư...
    Anh em Bạo Phong có mua đất ở CCTalk 205 không nào ?
    Nhượng lại cho 1 phòng giá rẻ bất ngờ đây...!!!
  8. Phin

Phin
    Administrator

Mình bỏ bài của bạn vào Guild nhé. Sau này post đúng nơi giúp mình
  9. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

anh em vui quá :)) cũng muốn đi 1 lần
  10. Pk

Pk Thành Viên Mới

ok bạn , tks bạn đã quan tâm tới member nhé ^^
    Phin thích bài này.
  11. Pk

Pk Thành Viên Mới

mình ko rành info là gì chứ thông tin ingame là : MèoMũmMĩm S5 , fb : Tuyết Nhi ( avatar áo đen đeo kính tóc xù )
  12. Pk

Pk Thành Viên Mới

ỡ SG là đi được hết nhé bạn ( nếu bạn muốn ) ^^
  13. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

14. Phin

Phin
    Administrator

đơn giản tớ là Bợm nhâu haaaaaaa
  15. Pháp Sư

Pháp Sư Member Tích Cực

ngon vãi
    Ít hôm cũng phải kéo anh em Guild Mình đi off.. Khoe lại mới được ::beauty::
  16. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde19:
  17. Pháp Sư

Pháp Sư Member Tích Cực

có Nick 4r ko bác êyyyy
  18. Pk

Pk Thành Viên Mới

bạn í ko vào 4r @@ chĩ xem rồi ta @@
  19. Pháp Sư

Pháp Sư Member Tích Cực

kéo vào forum đi heeeee
  20. yukata

yukata Member Chính Thức