One Piece - Chap 676 - Tiếng Việt -

Thảo luận trong 'Truyện tranh One Piece' bắt đầu bởi _s2_nohssiWi_s2_, 3 Tháng tám 2012.

1. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

quả táo là trái ác quỷ của con Simle đóa !!! nó đã bị chết và biến thành khí gas
  2. Kaidou

Kaidou Thành Viên Mới

@@!
    Nói đúg hơn...kon đó...trở thàh 1 thứ lợi hại. hơn..khí gas...nhưg ko chết..@@!..
    Kòn trái ác quỷ..mìh nghi là zo...pà đó ép ăn...nhưg nó ko ăn
  3. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Cái này úp hơi bị trể
  4. XLawHero

XLawHero Thành Viên Mới

Bị trể thì up cho những người chưa xem
  5. hakits

hakits Thành Viên Mới

Mình nghĩ thằng CC đã nghĩ ra được cách chế tạo 1 DF và quả táo chính là phát minh của nó.Mình nghĩ khi con Smiley biến thành dạng khí sẽ kích hoạt quả táo biến thành DF.Mình cho là đấy là DF của con Smiley,như vậy thì thằng CC mới có thể tạo ra nhiều con Smiley nữa và bán cho người nào muốn mua
  6. VaiNus

VaiNus Thành Viên Mới

Không có đâu bác ạ. Hải quân có thằng .... (quên tên rôi ) nó kết hợp đc trái DF với đồ vật. Theo cách nghĩ của bạn thì hỏng hết con nhà người ta rồi còn gì. Vớ vẩn lại có mấy cái vũ khí khủng rơi vào tay Thuỷ Đốc Sư hay Đô Đốc thì coi như " thời khì hải tặc chấm dứt ".
  7. Arigato

Arigato Thành Viên Mới

trái ác quỷ ở tân thế giới thì thiếu gì , nó nói thành công là cho cái con đó hấp thụ thành công trái ác quỷ để nó khủng khiếp hơn
  8. MonM0n

MonM0n Thành Viên Mới

vẫn chưa có oánh nhau. bùn wa. dự đoán chap sau sẽ có cuộc phản công gay cấn nhỉ
  9. KenMap

KenMap Thành Viên Mới

trái ác quỷ...ước gì mình cũng có 1 trái =))