VHT [ Quà đền bù] Nhận beri được 300 vạn

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi KenT1st, 22 Tháng sáu 2016.

1. heykatykill

heykatykill Cao Thủ Forum

kệ đi, cứ xem họ bấm nhầm 1 con số 0, vậy thôi ::big_smile::
  2. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mình giả sử sau này bạn bị phá acc, Vẫn có thể cứu được nhưng với cái bắt bẻ tiểu tiết kia thì NPH ko cứu thì sao? Hãy sẵn sàng tha thứ ( nhưng không quên ) với họ vì có lúc bạn sẽ cần đến họ đấy
    popungpu thích bài này.
  3. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

uppppppppppppppppppppppppppp
  4. Denny

Denny Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

::boss::khá nghi ngờ về khả năng NPH quan tâm và giúp thằng chơi free như mình
  5. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Đã từng có CTV giúp đỡ 1 người chơi free bị phá acc, và hãy vị tha cho họ 1 chút ( điều ấy ko khiến bạn tổn thất cái gì quá nặng nề ) .
    popungpu thích bài này.
  6. LigStig

LigStig Member Tích Cực

7. AllGame

AllGame Member Tích Cực

lúc đâu xem trên tin tức ghi là 3kv lúc vào game nhận đk có 300v tuởng mắt hoa đọc nhầm hóa ra là AD nó liếm mất 2k7 à
  8. JenJen

JenJen Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân Vạn Nhân Mê Nữ Thần

Thế nào là liếm mất hả bạn? Người ta có thể đền bù nhiều đồ như thế thì tiếc gì bạn 2k7 ? Là do bên đối tác làm thiếu một số o nhưng có người nhận rồi người chưa nên không sửa được còn chả AD nào liếm được của bạn đâu :D
  9. AllGame

AllGame Member Tích Cực

nr cho vui ấy mà ::ah::
  10. vietanhhpv

vietanhhpv Member Tích Cực

thông báo nhầm thôi mà :))
  11. virus

virus Member Chính Thức

em cho doi 3000 van