Quà tặng Top Công Hội = vàng ???? liệu có tốt ?????

Discussion in 'Quán Rượu' started by Sevenb, Aug 20, 2012.

1. Gillette

Gillette Thành Viên Mới

mình hội trưởng up đc à? gọi là công hội cơ mà.Do tất cả đóng góp xây dựng lên đấy chứ.phần thưởng chia đều là hay nhất,k thì thưởng cống hiến thẳng vào công hội luôn cho rồi
  2. Tokitori

Tokitori Thành Viên Mới

thứ 1 : sao ko lập CH mà đua
    thứ 2: CH ko có quỹ vàng
    thứ 3 : xét theo cống hiến ư ? cống hiến ở đây là "hên xui"
    có tý vàng cũng la làng lên ~.~ miệng thì kêu mọi người cùng cố gắng ? vậy có gằng vì cái gì ? vì công hội hay vì code 50v mà lên tận forum ý kiến o_O, hội trưởng được vàng thì cũng để up thêm slot thôi
    khi nào các bạn thử làm hội trưởng rồi phát triển nó mạnh nhất 1 vùng biển xem nó dễ hay khó nhé, chứ làm thế này là mâu thuẫn nội bộ rồi còn gì
  3. MeoHaiTac

MeoHaiTac Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

dung lam roik nạp thẻ thì chỉ có chơi 1 mình mới lên top =)) nạp thẻ và còn biết cách sử dụng vàng mình nạp cũng là 1 vẫn đề. NPH mở sv các công hội ở SV cũ càng ngày càng khổ vì 1 số lượng lớn men bỏ ac k chơi haizz
  4. yangyang

yangyang Thành Viên Mới

ủng hộ các bạn
  5. WhiteHair

WhiteHair Thành Viên Mới

Thế này bạn nhé, 1k vàng đối với top CH cho chủ CH thù ko = tiền lẻ của họ nạp game, nhưng chia ra 10code 100v cho 10 người đứng đầu hội, hoặc cho thêm danh hiệu CH như Công Hội Huyền Thoại,.... cũng đc mà. Phần thưởng kiểu này người ko cần lại đc, còn ng thèm muốn chết lại ko có gì
  6. WhiteHair

WhiteHair Thành Viên Mới

chủ CH thì ko phảu thù nha, viết nhầm sr mọi ng
  7. misska

misska Thành Viên Mới

Phần thưởng ko có mỗi chủ hội ko công bằng

Share This Page