[SỰ KIỆN20/09] ĐÂY LÀ AI ( ĐÃ PHÁT CODE)

Thảo luận trong 'Sự Kiện' bắt đầu bởi Knight Shark, 18 Tháng chín 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Cái này để mình tìm cách giải quyết
  2. Asalamon

Asalamon Member Tích Cực

cả may phut chứ vài giây
  3. SoFantastic

SoFantastic Member Tích Cực

Tên nhân vật: Bánh Mì
    Server chơi: s64- Hokage 2
    Câu trả lời: Kakuzu
    Mail:
    ice.eyes151@yahoo.com.vn
    Loại thẻ điện thoại : Vina
  4. sonpe

sonpe Member Chính Thức

5. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

Thôi. Cái này Ad chơi Gài qá !!! Chả có thể nào nhìn ra đc :z
  6. SoFantastic

SoFantastic Member Tích Cực

Tên nhân vật: Bánh Mì
    Server chơi: s64- Hokage 2
    Câu trả lời: Hidan
    Mail:
    ice.eyes151@yahoo.com.vn
    Loại thẻ điện thoại : Vina
    Last edited by a moderator: 20 Tháng chín 2015
  7. Knight Shark

Kết thúc câu hỏi số 5 . Những comment trả lời cho câu số 5 sẽ không được tính sau comment này nữa. Mình sẽ post đáp án công bố giải sau. các bạn tham gia có thể theo dõi topic và tự chấm điểm cho mình. Mọi sai sót về câu hỏi cũng như câu trả lời, điểm số có thể inbox mình để giải đáp. Đây là event mong nhận được sự góp ý của các bạn về cách chơi, cũng như câu hỏi. Cảm ơn, hẹn gặp lại. Những vấn đề tồn đọng hôm nay mình sẽ tìm cách giải quyết. Mình sẽ post ảnh gốc cho các bạn tham khảo và đối chiếu nhé
  8. sonpe

sonpe Member Chính Thức

cổ áo khá gần với mặt đất chứng tỏ người này lùn , phía bên phải áo có gợn 1 tí chắc chắn là chỗ cái đuôi
  9. thosanZZZ

thosanZZZ Member Tích Cực

10. Knight Shark

Bạn thông cảm vì thời đại công nghệ nếu k cố làm biến dạng nhân vật các bạn chỉ việc chụp hình rồi GG search là ra ngay, nên bạn phải thông cảm nha
  11. Asalamon

Asalamon Member Tích Cực

nay chac dc giai khuyen khich
  12. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

K nhìn nổi bạn ơi =='' Nghi cái hình này, nhìn Sasori rất nhiều lần rồi vẫn k thấy có gì gọi là giốg 1.jpg
  13. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

Vậy Ad cho kết quả 5 tấm gốc đi, để mọi người xem xét, nhận diện câu trả lời rồi tự tính điểm cho mình. Còn Ad giải quyết những thắc mắc cho bọn này. Chứ mình k tìm đc câu trả lời mình ức chế lắm :m :m :m :m
  14. Knight Shark

Về vấn đề bạn bibumase sửa câu trả lời mình nghĩ là mình sẽ trừ 1 nữa số điểm của mỗi câu. Mặc dù đúng là chỉ sửa đc trong khoảng thời gian ngắn, nhưng nó sẽ ảnh hưởng đến kết quả vì nhanh chậm chỉ 1 chút. Nếu các bạn đồng ý có thể cho mình xin ý kiến để mình chấm điểm

15. VockDa

VockDa Member Tích Cực

trừ 1 nữa là hợp lý
  16. Sider

Sider Member Tích Cực

đúng đc 3 câu 1 câu bao nhiu điểm vậy add
  17. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

trừ 1/4 thôi, có 5 câu trừ mất 1/2 thì out luôn rồi còn gì, hơn nữa nội dung và cách tính điểm của trờ chơi ngày hnay đâu có nhắc gì tới việc cấm chỉnh sửa đâu, đồng ý bị trừ là nhân nhượng lắm rồi
  18. Asalamon

Asalamon Member Tích Cực

19. Knight Shark

Vậy mình trừ 1/4 số điểm của bạn vì đây là lần đầu xảy ra lỗi như vậy, hi vọng lần sau nếu sai bạn trả lời lại. Để tạo sân chơi cùng công bằng cho mọi người nhé.
  20. Sider

Sider Member Tích Cực

nói hay vãi chơi thì ko cần luật cũng phải bk là như thế
    chứ nói giọng gì vậy trời ?
    Asalamon thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.