[SỰ KIỆN20/09] ĐÂY LÀ AI ( ĐÃ PHÁT CODE)

Thảo luận trong 'Sự Kiện' bắt đầu bởi Knight Shark, 18 Tháng chín 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Asalamon

Asalamon Member Tích Cực

2. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

luật trò chơi mod không ghi thì ai biết, trời biết à ? luật ko cần ghi thì nó ở trong đầu ông hả? trong đầu ông sao tôi biết?

cái gì nó cũng phải có giấy trắng mực đen rõ ràng, luật có kẽ hở thì sẽ có kẻ "lách luật", nói thẳng với bạn ngoài đời tất cả đều sống và chiến thắng dựa vào những "kẽ hở" như vậy, chẳng riêng gì game.

sau cmt này tôi ko tranh cãi bất kì 1 câu nào về vấn đề này nữa, là con người thì hãy tự hiểu.
  3. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Tí nữa mình tổng kết eve, mai sẽ phát code nha
  4. Asalamon

Asalamon Member Tích Cực

thoi phat thuong cho minh no luôn đi.khỏi ai chơi nũa, ad chơi với mình nó dc rồi.tl sai,thấy ng ta tl đúng hoặc gì đo rồi sửa lại vẫn dc công nhận. sân chơi công bằng :k
  5. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

Mod ơi. Công bố chưa thế ??
  6. Knight Shark

Đang chấm sắp công bố :@@::@@:
  7. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

Xin time chính xác đi Mod. Đợi từ 8h30 tới h :z
  8. Knight Shark

10-15' nữa là có
    sắp xong rồi
  9. thosanZZZ

thosanZZZ Member Tích Cực

cho m cai code vs
  10. Knight Shark

Bạn xem ds đạt giải ở trang 1, #2 nha. Nếu trúng, code sẽ được phát vào ngày mai
  11. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

Bác VockDa thích nhé :v Hạng 1 luôn :3 Chúc mừng :^^: :u :cuoi: :haha:
  12. Knight Shark

Clone hạng 3 nữa kìa bác. Mấy ông này riết quen luôn clone + cái mail
  13. SoCrazy

SoCrazy Member Tích Cực

:D Toàn dân qen chơi event k ý mà. Tại có kinh nghiệm từ nhiều event trước rồi nên h lên đô :haha:
  14. NaruHina

NaruHina Member Tích Cực

olala được giải 3 luôn :pde78::pde78: mừng ghê, lần đầu tiên được giải:pde69::pde66:
  15. Sider

Sider Member Tích Cực

ad cho hỏi s e đúng câu 1 câu 3 ko đc tính điểm 2 câu đó @@
  16. Knight Shark

Câu 1 bạn trả lời shikamaru thì đúng thế nào ạ. Bạn gg là ta ngay hình thằng nhỏ
    Câu 3 đã lấy đủ 10 ng nhanh nhất và đúng nhất.
    Bạn vui lòng lật lại mấy trang đó, điểm tg câu mình có ghi ở dưới mỗi câu tl của các bạn nha
  17. Sider

Sider Member Tích Cực

sr chac e nham ho thanh ten
  18. VockDa

VockDa Member Tích Cực

:pde10: acc đấy có chơi đàng hoàng nhé mod, chỉ là làm giúp acc cho thằng em thôi:pde7:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.