Sell acc siêu vip10 s23

Thảo luận trong 'Quán Mì' bắt đầu bởi Negative, 26 Tháng mười một 2013.

1. Negative

Negative Thành Viên Mới

Event không thông báo. Update không hẹn ngày gặp. Hỏi trên forum cũng đéo mod nào đại diện cho mấy thánh kỹ thuật viên trong game5 để trả lời, chả còn gì để luyến tiếc cái phong cách làm việc này nữa, từ vua hải tặc cho tới naruto, bye game5.

Thông tin acc phần chữ trước (hình ở phần sau)

_ Vip 10

_ Còn dư hơn chục k vàng để nghịch chơi.

_ Bạc còn hơn 20k vạn, thích tiêu phí sao cũng được.

_ Tướng build full 2 dòng pk và săn boss, chả thọt dòng nào cả, chịu khó thay đồ theo hướng dẫn của tôi thì muốn top cái nào thì sẽ top cái đó (trong nội bộ server nhé, đừng có kiếm chuyện đá sang so đo với các thánh khác)

_ Ngọc thì ê hề.

Thông tin acc phần hình.

Tướng:

Đồ tồn trong kho (cái ngọc trong kho là hàng tồn nhé, nói vậy để hiểu rằng acc này dư ngọc tới cỡ nào):

Vip và số bạc + vàng còn dư:

Tôi không thích nói số tiền tôi đã nạp bao nhiêu, tôi biết ai mua acc chỉ quan tâm xem bỏ tiền ra mua cái gì nên tôi đã show hết rồi đấy. Thấy đáng và thích thì mua, mà cá nhân tôi thì nghĩ rằng nhìn cái ảnh này thì ai cũng thích vác acc này đi săn boss thôi

Mua bán thì thoải mái, tôi nêu thẳng cái giá cho dễ trả : 5 triệu đồng VN , với cái giá chỉ = nạp vip 8 nhưng đồ đạc trang bị như này cùng tương lai tươi sáng thì không tệ, nhỉ ?

Cần thảo luận thì có 2 cách

Cách 1: gọi trực tiếp cho tôi qua số điện thoại 0932731990 gặp Khoa , thích sms cũng được , dù gì thì tôi cũng sẽ gọi điện thoại cho bạn nếu bạn ngại tốn tiền cước điện thoại.

Cách 2: chat trực tiếp với tôi qua yahoo là ttkhoa273 (nick yahoo nhé, còn mail là ttkhoa273@yahoo.com.vn)

Rồi, cảm ơn đã bỏ thời gian đọc bài này.

Bổ sung thêm là tôi bán ở TPHCM nhé, ai ở xa thì tìm trung gian.
    Sabiokry and (deleted user) like this.
  2. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

cay lvl kinh qua hic, minh moi 93 ma gio da 94 roi, thoi chuc bac ra di vui ve
  3. supergenius1102

supergenius1102 Member Tích Cực

up cho bác mất đi 1 cao thủ phí quá game5 làm ăn kiểu này mất hết khách là đúng
  4. Cken Marry

Cken Marry Thành Viên Mới

Build ngon nạp trâu, pro cũng phải ra đi :(
  5. Rabbit

Rabbit Thành Viên Mới

DEATH nè zint. bỏ game thật à. rồi cái tổ chức sẽ đi về đâu nếu k có ông?
    chán vãi~ hết muốn chơi luôn.~
  6. tuunkute

tuunkute Thành Viên Mới

Hokage đệ tứ nè , cã thằng Doremon , Phong Hoàng , Yumi , Nobikata đều out hết r ,giờ còn ai đâu
  7. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

ta thế chỗ bác Zint.. :21::66::78::55::15::4::65::54::48::16:
  8. Negative

Negative Thành Viên Mới

Acc đã bán rồi nhé , vĩnh biệt game5 .
  9. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

làm ăn như Shit.. đéo có uy tín.. dkm... làm tội chay đôn chạy đáo đi vay.. mày được lắm.. dkm
  10. Rabbit

Rabbit Thành Viên Mới

Chào bác zint vậy, không biết thằng mua có đối xử tốt với anh em k :))
  11. trieuanhtrung

trieuanhtrung Thành Viên Mới

12. Negative

Negative Thành Viên Mới

Này, không chửi thề vô cớ thế nhé.

Bạn không nói với tôi lúc thảo luận rằng bạn phải khổ sở kiếm tiền để mua acc, đó là cái thứ 1.

Cái thứ 2 là tôi bán cho người quen, bạn muốn mua giá 4,5tr tôi ok nhưng người quen muốn mua 4tr tôi vẫn bán cho họ. Cần thì tôi nói họ lên đây làm chứng luôn. Chừng nào mà họ mua giá 5tr mà tôi bán cho họ thì bạn chửi tôi tham tiền thì mới là chửi hợp lý nhé.

Tôi thấy việc ưu tiên cho người quen là việc hợp lý, còn nếu bạn thấy bất hợp lý thì cũng đành vậy.

Và tôi chưa nhận được đồng nào của bạn đặt cọc nên khi tôi bán xong tôi báo bạn ngay, tôi thấy tôi làm tròn trách nhiệm rồi.

Thôi thì cũng may là chưa bán acc cho người nóng tính như bạn ...

Dù không có lỗi nhưng tôi vẫn sẽ xin lỗi để bạn thấy thoải mái và nhẹ lòng và để kết thúc vấn đề và cũng vì làm phiền bạn chạy đi vay mượn DÙ RẰNG TÔI CHẢ HỀ YÊU CẦU BAN LÀM VIỆC ĐÓ !!

Chúc bạn chơi với NPH này vui vẻ (dù rằng tôi nghi ngờ điều đó vì bạn nóng tính mà còn chơi với NPH game5 thì chắc tăng xông máu sớm).

Chúc mọi người chơi vui vẻ.

Mong mod khóa topic vì acc đã tìm được người thích hợp.

Cảm ơn.