[TÂM SỰ]Trước lời tạm biệt VHT

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi OTAN, 3 Tháng hai 2015.

1. Sinogina

Sinogina Member Chính Thức

Topic chuyển qua đây rồi à
  2. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

đợt trc bác god cũng hay như thế nhưng dạo mấy tháng gần đây bác ấy đã thông não hơn đc tí rồi:pde22:
  3. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

thế mod giãi quyết ngay cái acc whitebear,xong lên đây xác nhận 1 câu cho ae bít có phải là kick cầu hay ko xem nào
  4. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Em nói cũng có ý đúng, gần đây những thành phần kích cầu lộ liễu không còn. Chúng ta khẳng định những quán triệt trong thời gian qua là hợp lý là đúng đắn nhưng chưa triệt để. Anh sẽ nói một vài những bức xúc thay cho người chơi bình thường (Anh ko nói trên phương diện cá nhân mình vì chẳng ai kích đc anh cả vì một tuần tụi nó có đc add 40 50K vàng thì anh cũng tiêu gấp rưỡi nó rồi).
    1. Những cộng tác viên lương tuần 10K/T chúng ta không bàn đến, nhưng với những thành phần VIP được trả lương nhiều hơn như x2 x3 x4 lần lương thì phải có quy chế để tránh làm mất cân bằng (các event chỉ được phép đua bằng số tiền mình nạp ví dụ ông nạp 1 triệu thì chỉ đc phép chơi 1 triệu - Chứ ông đc add 40k vàng ông quăng vào thì sẽ ảnh hưởng đến rất nhiều bọn lít nhít đằng sau. Những số vàng đc add ông chỉ đc phép tham gia chơi các event ko có tính chất đối kháng cạnh tranh vị trí như là tích điểm thương thành, tích điểm đổi pet cá mập, mua giảm giá v.v. và làm các nhiệm vụ hàng ngày. CÒn những vấn đề đua CAM, wanted v.v hãy đua bằng tiền túi của mình).
    2. Những tài khoản trước đây đã từng kích cầu thì hãy cho nó vào dĩ vãng, ko thể có kiểu trước kích ăn mớ code add đống vàng vào giờ lực chiến khủng vãi đái rồi nói không kích nữa cầm acc đi bem mỏ chơi các giải Tổ đội chiến, Vương giả chiến, CHC v.v lại bảo là giờ chỉ là người chơi bình thường. (còn nếu vẫn tiếc nuối những cái tài khoản đó thì next sang một bên, nước sông ko phạm nước giếng. Nghiêm cấm động mỏ người chơi nghiêm cấm tham gia các giải đấu do NPH tổ chức.
    3. Hãy bình đẳng trong vấn đề tham gia giải đấu, hãy thử nhìn xem SH14 lực chiến 45mil = lực chiến 2 TOP CỤm 1 đc xuống cụm 2 trong khi họ đã 2 lần vô địch giải đấu đó (Lấy lý do là giờ không đầu tư và TOP nghỉ hết nên yếu thì giờ bọn tôi cũng sẽ ko đầu tư và TOP nghỉ để cho anh em bên dưới sever tôi đc có cơ hội xuống cụm dưới kiếm cơ hội đc thỏa mãn niềm đam mê thi đấu).
    ==================================================
    P/s: Trước đây diễn đàn sôi nổi bao nhiêu nào là hoalq God tôi Shira Cúc Càn .... chém gió tạo bão giờ các ông nhìn lại mình xem họ đi đâu hết rồi.
  5. barinomi

barinomi Member Tích Cực

t đéo thấy cái chỗ nào mà m k vào bợ đít các mod cả. chạy đi bợ đít thế rồi éo hiểu biết gì cứ đi sửa càn theo. =))) ko có lửa mà vẫn có khói thì đúng là chỉ có nhà m thế thôi? ngu học vcl =)))) k có lửa mà lại có khói đc =))))
  6. barinomi

barinomi Member Tích Cực

anh nói rất đúng đặc biệt là cái thứ 3. :pde88::pde88: hum qua có gặp a lucifer ở ch sunny bọn e. a ấy cũng ngồi chửi té tát vì cái tội chia cụm ngu. =))) a trường chủ acc cúc quay lại đầu tư để đập a thì a lại nghỉ game mất :pde52::pde52::pde52:
    p/s : chắc lại sắp bị band vì cứ bị nhìn thấy mấy cái vấn đề vui vui :pde78::pde78::pde65::pde65:
  7. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

đúng là thứ dân thiếu học, thiếu kiến thức, ko xứng đáng nói chuyện
  8. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

cảm ơn bạn đã gợi ý. Topic này ko phải chỗ để bạn blame gây war chửi bới các kiểu. Hẹn gặp lại sau nửa năm nữa
    Thân ái chào quyết thắng
    JackyHero and ShanYu like this.
  9. Dragon99

Dragon99 Member Tích Cực

Acc 1m9 bên Zing bán có 2m5 kìa 2`, tg VHT có giá lắm sao?
  10. SaT_vUn

SaT_vUn Thành Viên Mới

bạn ơi nhưng mà mình k xin đc vào clan NATO vì phải đc mời mới đc vào
  11. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Các vấn đề anh nêu em ghi nhận và sẽ báo cáo lại toàn bộ. Hiện tại phía em đang làm rất chặt những vấn đề anh nêu. Và đang tiến hành rà soát lại toàn bộ. Nếu các vấn đề xảy ra gây ảnh hưởng game, nph sẽ khoá và có quy định phạt kể cả với gamer bình thường. Đây đang trong thời kỳ chuyển giao, tất cả các vấn đề ko thể giải quyết cùng lúc, nó cần một lộ trình và cũng ngắn thôi. Và chắc chắn sẽ xoá sổ toàn bộ các vấn đề bất cập.
    Cảm ơn anh vì đã góp ý chân thành.

Ps: còn các thành phần có tình mượn gió bẻ măng ngay tại topic này hoặc thiếu tinh thần hợp tác vì cái chung sẽ bị ban thẳng tay.
    ShanYu thích bài này.
  12. ShutDown

ShutDown Member Tích Cực Công Hội Pirate.S2

thế chỉ có 2 cách: 1 là b cày đủ cup của clan đó và xin vào hoặc add face của ai trong clan đó rồi bảo họ invite là được
  13. SaT_vUn

SaT_vUn Thành Viên Mới

ok thanks bạn
  14. chinh

chinh Thành Viên Mới

15. Phong86

Phong86 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

:pde78::pde78::pde78: bao h mới hết chuyện đây :pde67::pde67::pde67:
  16. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

toàn thấy chơi COC. sao k ai chơi CC hết vầy:s
  17. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Ở đâu có trẻ trâu ở đó có lộn xộn :pde17:
  18. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

vừa vào sv xem lại thì thấy đồ bác OTAN còn nguyên và vẫn đang top 1. chắc ae trong CH bắc chơi thay rồi :|
  19. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

20. luongdat

luongdat Member Tích Cực