[TÂM SỰ]Trước lời tạm biệt VHT

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi OTAN, 3 Tháng hai 2015.

1. Baymax

Baymax Chém Gió Thần Sầu Đại Tá Hải Quân

God có nghỉ game hay ko thì vẫn còn là 1 ẩn số. Bạn dựa vào đâu mà nói God nghỉ game. Còn trường hợp của bạn post lên cho mod Optimus đã bị đuổi và có những xử lí xác đáng. Mod Optimus xin phép xử lí kín chứ ko phải là ko xử lí nhé. KO biết cái gì thì đừng tỏ vẻ ra mình hiểu biết.
    Thần!
    Last edited: 6 Tháng hai 2015
  2. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Thế acc LuBa đợt đầu tiên đầu tư 200m bán 5m thì sao bạn chẳng lẽ là acc kíck cầu lun ah :))
    Chuyện quá khứ mà cứ thích lôi ra như con đàn bà nói mãi .
    Mỗi người có 1 công việc giờ ngta bận ngta nghỉ game thui
    Ở đây ko bênh ai cả
  3. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

khi trẻ trâu trưởng thành :|
  4. boyvht

boyvht Thành Viên Mới

Jo lại thêm acc God là kick cầu nữa ah :pde67:
  5. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

6. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

7. Duy Khiêm

Duy Khiêm Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri Vạn Nhân Mê CÔNG HỘI ASL.S75

Về khoảng đam mê game này vì nghiện bộ OP và mê cả Manga (OP, Toriko, Naruto,...) vs Manhwa (đặc biệt là của lão Lang vs lão 4 Đồ :cuoi:) là thím giốg mình r đó :v t?g có mình mình lập dị chịu khó đi đọc từg trang truyện tranh chứ :p
    .
    Theo như mình theo dõi thì hình như a OTan còn thiếu 1 cái danh hiệu vô địch CHC thì phải :3 ko bik mấy kỳ trước CH NATO đã Vô Địch CHC lần nào chưa, vì mình ms theo dõi ảnh dạo 4 tháng đỗ lại đây à:p, chứ đợt CHC vừa rồi CH NATO bị thua mình cũg thấy tiên tiếc :oops: mà h ảnh nghỉ nữa thì quá tiếc lun :s
  8. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Mình đã nói rất nhiều lần là từ tháng 12 các vấn đề đều được cải thiện, NPH cũng rà soát và làm triệt để vấn đè người chơi bức xúc. Bạn cứ chỉ ra acc phá hoại, NPH sẽ khóa ngay tức khắc.
    ShanYu thích bài này.
  9. ViviVuvu

ViviVuvu Member Tích Cực

Cụm Otan có thằng Whitebeard là người chơi hay kích cầu, CH thì bé tí trong khi Otan thâu tóm gần hết về NATO rồi, vũ khí 7* đỏ ngang Otan, :pde21:rồi chuyên đi phá mỏ, mod cứ check qua một lượt nếu xác định được và khóa nick thì có thể cụm đó các top cũng dịu đi một chút. Mấy lời chân thành.
  10. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

trốn đâu hôm giờ :pde18::pde18::pde18: ra xác nhận cái tin nghỉ game đê:pde23::pde23:
  11. SSZQ8688

SSZQ8688 Member Tích Cực

Mod cứ vào cụm s66-78 mà xem, cần thì cứ lân la hỏi các gamer tầm top 10-20 là rõ. Whitebeard.s78 mod cứ hỏi là rõ, ngày thì onl đc vài chục phút, chã ăn mỏ mà cứ ít hôm vào cắn mỏ 24h xong out. Cứ thế mà lặp đi lặp lại
  12. chacaidoseve

chacaidoseve Member Tích Cực

Tham thì thâm, mất cả bầy cá béo. Các mod có biết cũng chả giải quyết được j đâu, chỉ làm nơi hứng gạch thôi
  13. SSZQ8688

SSZQ8688 Member Tích Cực

Theo quan sát mấy tuần gần đây mình thấy: Gần như chính xác là acc WB.s78 100% đc add vàng và số vàng có thể hơn 5k/tuần(nhiều hơn lương ingame của CTV) vì phản hồi nào acc đấy cũng ăn max và ăn vào buổi chiều ngày thứ 2 sau đó tiêu vàng rất nhiều rồi khựng lại, ngày cuối lại leo top 3.Và theo như mình được biết nữa thì vàng add về acc vào các buổi chiều ngày thứ 2. :pde86:
  14. SaT_vUn

SaT_vUn Thành Viên Mới

Clan bác có bao nhiu người vậy em khó tìm wa
  15. SaT_vUn

SaT_vUn Thành Viên Mới

Trong clash of clans pm ntn vậy ạ
  16. ShutDown

ShutDown Member Tích Cực Công Hội Pirate.S2

trò này k có pm b ơi, b ấn vào nhà clan chuyển tab search bấm cái clan tag trên đấy vào là ra
  17. barinomi

barinomi Member Tích Cực

đọc sơ sơ lại thấy mặt cái thằng chuyên đi bợ đít các mod =)))) người ta nói đéo biết thì ngồi mà đọc. hơn hót hơn hót đi bợ đít thế đc lương à m? ở đây m nên suy nghĩ là k có lửa thì làm sao mà có khói. k có ch đó thì sao người ta lại nói.
  18. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

đọc sơ sơ thì lại thấy cái thằng chuyên đi bóp đít người khác. Người ta ko chữi thì ngồi yên mà hưỡng an bình đi, xỉa xói người khác dc lợi ít gì à ? ở đây mi nên biết có gió thì vẫn khói bụi mịt mù chứ ko cần lữa nhé. Ko có thì chém gió nó vẫn ra thôi.
  19. hanhphuc0000

hanhphuc0000 Member Tích Cực

ghét mấy thằng đéo phải m0d mà cứ thích dùng chữ khác người, tỏ vẻ này nọ, nhưng nhạt toẹt. đã ngu còn ...
  20. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Mình đã theo dõi topic này từ ngay khi nó xuất hiện, mình chia sẻ với bạn như sau:
    1. Trong xã hội thực tế còn có người này người kia, và chắc chắn những gì gây ảnh hưởng xấu đến sản phẩm mình đã giải quyết triệt để và quyết liệt. Mod làm đủ trách nhiệm và lĩnh lương, đó là công sức lao động của họ. Còn hành vi bên ngoài thì mình ko thể kiểm soát, nếu nó xấu thì mình xử lý và đào thải. Không có gì là hoàn hảo, chủ yếu là cách giải quyết thế nào. Và trong 2 tháng qua bạn xem nph hành đã nỗ lực vì người chơi ra sao, ai cũng biết. Kể cả hiện tại có vấn đề gì bạn cứ nêu ra mình sẽ xử lý sao cho hợp tình nhất.
    2. Còn việc có cá nhân xấu trong đội ngũ mod nó chỉ là số ít và đã ko còn là thành viên trong team nữa. Mình không bao giờ đồng ý khi mod làm ảnh hưởng đén người chơi. Một tập thể dù có tốt mấy nhưng chỉ vì 1 thành viên xấu cũng là cho hình ảnh xấu đi rất nhiều. Banr thân các mod đều xuất phát từ gamer và đam mê VHT, với mức hỗ trợ hàng tháng bản thân các mod còn bỏ tiền túi ra chơi và gấp nhiều lần số hỗ trợ, bất cứ việc gì bạn đều đổ lỗi cho mod liệu có công bằng hay không. Liệu nếu ko có đam mê và vì cộng đồng chơi VHT thì chúng tôi có đủ nhiệt huyết để làm đến ngày hôm nay hay không. Chúng tôi cũng như các bạn, đều chỉ là người chơi, và đồng ý làm mod chỉ để gắn bó hơn với game hơn. Nếu chúng tôi ai cũng giàu có, ai cũng là top thì cái chức danh mod chúng tôi không cần.
    3. Bạn bức xúc chúng tôi hiểu, nhưng bạn đừng tiêu cực khi nó đã xẩy ra đủ lâu rôi. Hãy nhìn vào hiện tại, chúng tôi sẵn sàng giải quyết bất cứ điều gì nếu ảnh hưởng đến gamer, chỉ cần nhận bất cứ phản ảnh nào chúng tôi sẽ nhận giải quyết. Điều này trong 2 tháng qua chúng đã và đang làm, trong thời gian tới chúng tôi sẽ còn làm quyết liệt hơn nữa. Bạn hãy tin điều đó và hướng tới tường lai. Đó coi như lời hứa chúng tôi dành cho bạn và cộng đồng VHT.
    4. Việc anh OTAN nghỉ game hay không đó là quyết định của anh ấy, chúng tôi luôn hy vọng anh OTAN tiếp tục con đường cùng VHT bằng bất cứ cách nào. Và cúng không mong muốn muốn ai nghỉ game chỉ vì bức xúc không có cách giải quyết. Hiện tại, các bạn có bức xúc gì hãy cứ nói, chúng tôi sẽ giải quyết một cách hợp tình hợp lý nhất.

Cảm ơn bạn đã tham gia đóng góp tại topic này.