NRT Tìm cao nhân

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Dosun, 25 Tháng bảy 2017.

1. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

đa phần chơi cũng ít ai xem 4r mà xem cũng k chém gió tại lười với nghĩ up bài thì cũng lâu mới có ng xem nên chả ai lên :3
  2. Small

ít quá cũng chả buồn làm event :| méo ai tham gia
  3. thvlog

thvlog Member Chính Thức

Để mấy tui tham gia hốt code đc rùi:haha::haha:
  4. Small

nếu vậy quanh đi quẩn lại cũng có mấy bạn tham gia tới lui cũng full code thế phát thẳng luôn cho rồi chứ làm event chi cho mệt :cat0
  5. thvlog

thvlog Member Chính Thức

Hihi mà từ đó h chưa lần nào đc cái code hum nay mới chơi event lần đầu lấy code về cố lên top 5 sever
  6. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

::adore::::adore::::adore::mod phát thẳng mình mấy cái code 50k vàng với
  7. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

mà game kho báu quay bảo mật auto ra đá 7 màu với pháp khi thằng cấp phù à
    @@ mình quay mấy chục lần k ra, ra đc có 3 viên bạo kich cấp 10 hôm ay
  8. thvlog

thvlog Member Chính Thức

Tui ra đúng có 1 cục ::canny::::canny::
  9. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

:cat60Hình mờ quá éo thấy j Cơ mà thấy dàn tướng quen vãi lìn :pde64:
    RyoSaki thích bài này.
  10. Small

thấy vậy chứ sv mới cắn thì ngon chứ sv cũ chơi lâu thì thấy nó bth :| có khi còn chê có cũng như k :v
    Mình còn hông có 10k mà cắn nữa :v bạn mua chuộc lấy lòng Mod Mizuki các kiểu con đà điểu để Mod ý gian lận event phát code cho bạn đi :3 mà Mod ý hơi bị khó mua chuộc =]]]
  11. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Đã là độc thì tag sao đc:pde10:
  12. thvlog

thvlog Member Chính Thức

Nhân vật chính đây mà dạo mấy vòng pk bằng đh khủng thấy thế nào:cat16:cat16
  13. thvlog

thvlog Member Chính Thức

Mình chơi sv mới mà
  14. Sói Cô Độc

Cùi bắp mà bị hack hết tướng rồi:pde45:
  15. Small

bạn khỏi tag nêu tên ra là ngta biết rồi :v
    thế à mà bạn có nạp mà nạp cũng có event kiếm code theo mốc ý :|
  16. ChenSiAiYun

à mod cái mảnh ghép vật chủ vĩ ấy kím ở đâu nhỉ ms lên 100 nè
  17. Small

thì kiếm trong đó đó bạn "Dò tìm" hay chợ đen "nguyên liệu vật chủ giác tinh" thay thế tất cả nguyên liệu giác tinh :v
  18. ChenSiAiYun

mà mod mizu khó tính quá
  19. thvlog

thvlog Member Chính Thức

Mình đaq chơi event phong bạo mong hốt đc đồ ngon
  20. Small

chuẩn cmnr đấy :pde59: và cái nữa đó là cấp trên của mình :v nói thật mình sợ mod ý vlin ra :cat28