Tình trạng bug máu đang diễn ra hoành hành mod oiiiii ! !

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Devil may cry, 12 Tháng mười 2013.

1. Devil may cry

Devil may cry Thành Viên Mới

SAU SỰ CỐ ROLLBACK ĐÃ ỨC CHẾ LẮM RỒI , GIỜ LẠI GẶP TÌNH TRẠNG TỤI NÓ BUG MÁU , KHÔNG THỂ CHỊU ĐƯỢC NỮA:59:

Admin này, sau tình trang lỗi mất nhân vật và rollback , có rất nhiều thằng dùng được bug máu , ức chế éo tả được , nhất là mấy thằng bug máu đánh nó thì nó hồi máu như siêu nhân . Đề nghị Admin giải quyết nhanh tình trạng này , thật là bất công khi nap tien , choi hơn nó mà nó bug máu đập chết mình, với lại giờ bị rollback lỗi mất nhân vật mà gặp tình trạng này thì đúng là chán nản vô cùng rồi Mod ah .:59:

ADMIN HÃY GIẢI QUYẾT NGAY TÌNH TRẠNG NÀY , VỚI CÁI BẤT CÔNG VỐ LÝ NHƯ HẾ NÀY THÌ ĐÚNG LÀ KHÔNG CÒN CHÁN LẮM RỒI:59::59::59::59::59::59::59::59:
  2. Killar

Killar Thành Viên Mới

bạn đánh nó ở đâu mà xảy ra tình trạng hồi máu
  3. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

Bạn nói rõ cho mình chi tiết lỗi bug đó là như nào nhé chứ nói chung chung thế ko hình dung ra .

vd bug hp = 0 mà tướng ko chết hay buff hồi 1 turn vài chục k hp hay nó hp tướng có quá nhìu hp ?
  4. UchihaMandara

UchihaMandara Thành Viên Mới

Mình cũng gặp trường hợp như thế trong thủ thành . Mình đánh thằng top 2 bên công khi đó nó còn có 1 con gai và sakura khi mình ấn đánh và hoàn thành và sau đó ra ngoài thì mình vẫn gặp nó . Có chiến báo ở trên bạn đã đánh bại NeoPain còn 17% máu . Sau đó đánh típ lần nữa thằng Gai với Sakura của nó vẫn còn sống . Bạn đã đánh NeoPain thất bại còn 0% máu . Cho hỏi làm sao bị vậy Bug máu hay là Lỗi Sv . Làm gì mà phải đánh nó tới 2 lần ? Tôi bị suốt 2 ngày rồi ai đánh nó cũng bị như vậy cả đề nghị ADM check acc nó xem . Nó chỉ còn 1 thằng Gai và Sakura Mình đánh lần 1 nó ghi bạn đã thắng còn lại 17% HP . Nhưng ra thì thằng đó vẫn đứng ở cổng thành chờ công và ân vô đánh típ thì nó vẫn còn tằng Gai và Sakura và chiến báo ghi thất bại bạn còn 0% . Cho hỏi Lỗi Hay Bug ? Diễn Ra Ở S15 !
  5. vipcn2

vipcn2 Thành Viên Mới

Có thể thằng bạn nói là trùm ( không thì cũng top10) sv ấy, như mềnh chơi sv19 thằng có thằng kev nó thủ thành mà mấy cả chục thằng xúm vô mới oánh chết được nó, gai nó thì né như thần. Còn nếu bảo oánh 0% mà thất bại cũng đơn giản là bạn chết rồi nhưng nó vẫn còn máu, nó chết là do skill hoả cầu sau mỗi trận nên bạn vẫn là thất bại
  6. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

2 bạn báo lỗi nếu có thể 2 bạn lưu lại chiến báo gửi cho mình thêm bằng chứng nhé
  7. Senju Vi

Senju Vi Thành Viên Mới

cũng có thể là do lag game mình thủ thành chiến bên công đánh mình rõ ràng mình thua nhưng mình vẫn còn 10% máu hoặc có thể bạn đánh chết xong nó hồi sinh nhưng bị người khác đánh còn chừng ấy máu thứ 2 bạn có dùng kết thúc nhanh ko nếu ko dùng kết thúc nhanh mà phải xem phim thì cũng chêh lệch nhau lắm tốt nhất là bạn chụp ảnh nó hồi máu 1 phát vài trăm k chứ vài chục k sakura của mình 6x ngọc trí 5 vs chính xác 5 full cũng làm đc
  8. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Trong thủ thành có một lần mình đánh top1 bên kia chỉ còn mình Gai. Dù mình thua nhưng vẫn không bị thời gian đóng băng mà vẫn đánh tiếp nên theo mình chắc là có giới hạn số lượt đánh. Bên công nếu ko đánh thắng thì sẽ thua. Tuy nhiên máu vẫn chưa hết nên có thể đánh tiếp.