NRT TĂNG LƯỢNG VÀNG TRẢ LỄ NẠP THẺ TOÀN THÁNG 9

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi vuivui, 6 Tháng chín 2016.

1. vuivui

vuivui Member Chính Thức

"I. TĂNG LƯỢNG VÀNG TRẢ LỄ NẠP THẺ TOÀN THÁNG 9:

Trong tháng 9/2016, tất cả chuỗi hoạt động có ngày bắt đầu trong tháng 9, số vàng trả lễ nạp thẻ thấp nhất không ít hơn 50%. VD: Nạp thẻ 1000 vàng vào Naruto được thấp nhất là 1500 vàng."
    cho mình hỏi event nạp thẻ này bắt đầu từ ngày 6/9 hay bắt đầu ngày 1/9 vậy ?
    tại các gamer nạp event từ ngày 1/9-5/9 đc 30% tặng lễ sau bảo trì ko biết thế nào, mình là người nạp nhiều lên có chút thắc mắc nếu đc thì ngon thêm 20% còn ko phải lỗi thì chấp nhận! mod @Mizuki Himeji giải đáp giúp mình với ::beauty::
    Halen thích bài này.
  2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

nãy e cũng mới nghe vụ này . chắc ev cũ chưa có thông báo mới nên ev cũ dc 30% đó bác chắc mốt dc bù lại 20% k chừng ::big_smile::
    vuivui thích bài này.
  3. vuivui

vuivui Member Chính Thức

A cũng nghĩ thế đang event nạp thẻ +60% đùng cái xuống 30% hụt hẫng quá mà event trước 60% trả lễ cũng đã đc tặng 50% rồi mà event chốt lại có 30%::big_smile::::big_smile::::big_smile:: mọi người cùng chịu, nếu lỗi thì ngon ko thì cũng chấp nhận thôi tại thấy lạ ::byebye:::cat5
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

em nghĩ sẽ dc bù nhiều hơn vì mod @Tenseigan Toneri nói là toàn tháng 9 z ev kia cũng dc tính mà chỉ họ chưa cập nhật dc thôi anh . đợi bảo trì xong có khi trả lại 20% kia thậm chí hơn nữa k chừng vì ít nhất 50% mà ::big_smile::
  5. vuivui

vuivui Member Chính Thức

Nếu thế a dc trả lại 60k mua free con tướng mới luôn ::beauty::
    DannyLouis thích bài này.
  6. DannyLouis

60k ::oh::::oh::::oh:: số vàng lớn z thì chắc đền rồi đó anh . bảo trì mà tướng mới hay mấy con tướng hot hiện tại vào kho báu chắc anh hốt hết luôn r ::feel_good::
  7. vuivui

vuivui Member Chính Thức

Tướng mới chắc phải chờ sn thôi em,một tháng 2 tướng như tháng 8 thì tươi mới bắt kịp tướng tàu:cat9 giờ thắc mắc có đc trả lễ 20% đã ::beauty::
  8. DannyLouis

sn chắc ra 2 con momoshiki vs đệ 3 luôn quá ::big_smile:: em nghĩ 90% là dc á . mod @Tenseigan Toneri giải thích vụ này với ::adore::
    vuivui thích bài này.
  9. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

cái lỗi 30% thì báo mình nhé để gửi bên kt nhé
  10. vuivui

vuivui Member Chính Thức

lỗi ngày 1/9 mà mod ko biết có lỗi ko hay nạp đc 50% ý , chứ ngày 30/8 mình xóa thư lên thôi sau bảo trì thì ko nói ::adore:: mình hỏi xem từ ngày 1/9-5/9 là đc tặng bao nhiu % lễ mà mình toàn nhận 30% thôi
  11. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

trong
    cái sk nạp 60% nếu trong sk đó vẫn 60% nha
    sk này thì 30% nhưng từ sk sau là 50% thì phải
  12. DannyLouis

@vuivui z là k dc 60kv rồi anh ơi
  13. vuivui

vuivui Member Chính Thức

thế là ngày 1/9-6/9 là tặng lễ 30% làm cứ tưởng lỗi
    ""I. TĂNG LƯỢNG VÀNG TRẢ LỄ NẠP THẺ TOÀN THÁNG 9:Trong tháng 9/2016, tất cả chuỗi hoạt động có ngày bắt đầu trong tháng 9, số vàng trả lễ nạp thẻ thấp nhất không ít hơn50%"
    thế thì hết hy vọng free 60k vàng rồi tks mod @Mizuki Himeji xem lại lần nữa nhé::beauty::
  14. vuivui

vuivui Member Chính Thức

ukm e event nạp mà tặng lễ 30% cũng hơi chuối tí , làm cứ tưởng lỗi ::beat_plaster::::beat_plaster::::beat_plaster::
  15. Mizuki Himeji

để sáng mai nhé vì giờ kt ngủ hết rồi chả hỏi dk tầm sáng mai nói
  16. DannyLouis

@vuivui vẫn còn cơ hội kìa anh ::big_smile:: nếu lỗi thì tốt r nhỉ
  17. vuivui

vuivui Member Chính Thức

ok! tks mod @Mizuki Himeji mình thắc mắc vậy chứ cũng ko mong nhiều, nếu là lỗi thì tất cả mọi người cùng đc mà ::beauty::
  18. vuivui

vuivui Member Chính Thức

Chờ mai sẽ rõ nhưng khả năng thất bại nhiều hơn, nếu ko thì NPH sẽ phải đền bù rất nhiều gamer ::beauty::
  19. DannyLouis

ừm nhưng vẫn có khả năng dc vàng mà anh ::big_smile:: e thì k có nạp nên lỗi hay k cũng z ::cry::
  20. vuivui

vuivui Member Chính Thức

Kết quả thế nào rồi mod @Mizuki Himeji có lỗi hay chỉ trả lễ 30% ::adore::