tư vấn giùm em!

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi TaeWoon, 16 Tháng mười một 2013.

1. TaeWoon

TaeWoon Thành Viên Mới

hiện tại em lv 79 gần 80 chỉ V6 thôi...
    em đang xài đội hình Karin-Danzou Main - Kakashi Gai
    em đã đủ 1k hồn tím.. các anh chị có thể tư vấn cho em nên chiêu con nào trong quán rượu dc k?
  2. Sabiokry

Sabiokry Thành Viên Mới

1k tím hay vàng thế bạn nếu vàng thì mình nghĩ nên chiêu kakuzu thay gai nhé vì e này ko cần đầu tư nhiêu mà vẫn khỏe đi 7ảnh cũng tốt à :)
  3. TaeWoon

TaeWoon Thành Viên Mới

1k vàng anh à.. 8x rồi mới chiêu kakuzu có trễ k anh?
  4. Sabiokry

Sabiokry Thành Viên Mới

hơi trễ 1 chút ko bạn đợi 9x chiêu thổ ảnh cái ông lùn lùn quên mất tên 1k5 hồn vàng công hàng đầu 180% vs cộng hàng giữa 60% tiếp viện cũng đc :)
  5. dapdathaycom

dapdathaycom Thành Viên Mới

chiêu thì bỏ danzo chiêu Tsunade , ko thì đợi lên 90 mà chiêu Tsuchikage hàng đầu cũng được.
  6. volibear

volibear Thành Viên Mới

bỏ danzo kiếm thêm 1 ít hồn kim nữa... tầm 300 chiêu lại deidara rồi nuôi lên cũng đc lv 75 76... chiêu tsunade max phế.. vì ham đánh nhau t chiêu tsunade giờ thì đi rèn dễ gặp con đệ nhất đừng ko đánh mà buff 1 phát 200k máu.. ko có tướng giảm nộ + stun thì chưa biết qua thế nào đc đây -_- nói chung 8x có tsunade chơi đấu trường nhưng vẫn thua deidara vì chỉ kháng stun ko phá đc skill giảm nộ => ra skill sau = thua.. killer B thì đi hđ 12h + 10h ngon
  7. SinSuSin

SinSuSin Thành Viên Mới

toàn máy ông tư vấn nhảm nhí cho em nó vip6 thi nên chiêu kakuzu vì dễ đi cvt,thất ảnh...
    tại vip6 ngọc ít nên minh nghĩ theo hướng pk thi sẽ chịu thiệt rất nhiu đừng nên đâm đầu vào pk, hoạt động pk dc rất it phần thưởng
  8. TaeWoon

TaeWoon Thành Viên Mới

vậy giờ em sẽ chiu6 kakuzu là tốt nhất phải k ạ? đi cái Thất ảnh cho mạnh tý
  9. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

tui cũng v6 nè mà có dám chiêu kakuzu đâu =.= chiêu xong phế toàn tập :-< chả có ngọc mà đập vào thì đợi đấy mà thất với chả ảnh =.= tốt nhất đầu từ nguyên 1 đội hình dame bos để đi kiếm bạc còn chiêu tướng khác
  10. Cken Marry

Cken Marry Thành Viên Mới

chuẩn!! Đã ko có điều kiện thì con tank chiêu về k ép ngọc tử tế thì làm bị thịt cho boss à
  11. SinSuSin

SinSuSin Thành Viên Mới

máy bác đúng là ko bik suy nghĩ ko có tank ngon sao wa cvt với thất ảnh để manh chiêu tsunde,deldara,sasori điều là tướng pk chiêu về de làm gi máy còn đó còn cần nhiu ngọc gấp máy lần con kakuzu
    kakuzu ko cần ngoc né đỡ gì cả chỉ cần ngoc sức mạnh vs thể lực là đủ sài đây mới là hướng đi cho người ít điều kiện máy chú có tiền thi mà chiêu máy con pk
    minh góm ý kiến đúng thôi em nó vip 7 8 chiêu máy đó ko nói gi
  12. MyAutumn

MyAutumn Member Tích Cực

^ đhs bác lại kêu kakuzu ép ngọc sức mạnh k cần né đỡ =))
  13. SinSuSin

SinSuSin Thành Viên Mới

bạn ko bik đừng đoán bừa sức manh tăng giáp cho tank + ngoc thể lực là đủ
    chơi kém hiu bik đừng nói thế
    vì né với đỡ về late game chả là gi cả boss cvt+thất ảnh ko hề bi miss với đỡ
  14. MyAutumn

MyAutumn Member Tích Cực

=)) uh mình có b' gì đâu mà =)) k cần đỡ với né thì đt kiểu gì thế hả bạn =))
  15. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

... Vip 9 trở xún Đội hình ko có 1 trong 2 con sasori + diedara mà qua dc Phong Ảnh em kêu đại ka . Kakuzu thì làm được gì khi team Phong Ảnh kia thoải mái ra skill ...10 thằng Kakuzu còn chít .Bây giờ bạn phải xác định lại . Mún đi PK + 7 Ảnh hay Là săn boss kím tiền + exp

PK + 7 Ảnh :
    Đội Hình ra sau :
    Karin + Sasori + TC + Kakashi + Gai ( Đội hình này đi 7 Ảnh + CVT thì tùy vào may mắn )
    Lưu ý : Nếu ko có Sasori đi CVT khó lòng qua được Ãi 3 terumi Mie Vì Terumi Mie + 1 Quái hàng cuối Dame Huyễn ra skill Liên Tục vì hòi 100 Nộ )
    Nếu chiêu diedara :
    Phải đi Đội Hình Là :
    Diedara + Sakura + kakashi + TC + Gai ( Đội hình này thì qua CVT terumi Ãi 3 hơi khó . Gai của bạn phải đủ độ trậu chụi được 4--5 tunr .SaKura dame phải cao Tunr thứ 2 phải buff dc cho Gai đầy máu .

Boss 1h + 10h :
    Kabuto + Danzo + TC + kakashi + naruto ( KiMi , Darui ) ( Đi đội nhình 2-3-0 , Bỏ Gai )

Nếu có tiền đầu tư 2 hero vàng :

Mình khuyên bạn nên chiêu Sasori + Kakuzu .
    Đội Hình : Sasori + karin + TC + Kakashi + Kakuzu .

Mình cũng như bạn . ko có tiền mà chiêu 2 hero vàng nên mình đang đi đội hình như sau :
    Diedara + sakura + TC + kakashi Thần Uy + Gai

Mà mình xin nói lun . Từ V9 trở xún mà chỉ chiêu 1 hero vàng bất kể : diedara , sasori , kakuzu ..vv.vv Cũng khó lòng vượt Phong Ảnh .

Bài viết xin hết . thấy hợp lí thì thank , Không đúng đừng gạch đá em là dc
  16. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

cu saori,deidara ma phang, kakuzu de sau, 2 con huyen boss+cvt+7anh etc deu loi hon tank, ban gi tren kia no kakuzu chi can sm voi the luc minh dong y voi van de do' voi 7anh thoi, con bthuong ko co ne+do~ thi` vo~ mom voi dtruong`,ma ban nghi ngoc sm+ tluc thi vip 6 nham len duoc bao nhieu ngoc? ma tom' lai duoi lvl 100 thi nen tap trung cho dtruong,boss etc, cvt voi 7anh ko quan trong may neu ban ko quyet tam dau tu, vi dau tu nua? voi` cung cha danh noi dau, y kien cua minh`
  17. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

1 like cho bác ^^cơ mà mình nghĩ cứ đầu tư đội ăn bos kiếm tiền trước là hơn vì nói thẳng k có tiền lấy đâu ra tướng =.= cứ có tiền là có tướng. còn nếu chiêu kakuzu k có ngọc thì phế toàn tập!! dame k to, thủ hơi trâu 1 tý thì vào đấu trường, 7 ảnh, CVT nó quật cho 2 cái ngất lịm