VHT [ TỔNG KẾT EVENT ] CỔ VŨ CÂY ÁC MA LẦN THỨ 69

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Virgo89, 22 Tháng bảy 2023.

Moderators: Vinci
  1. Virgo89

Virgo89 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Xin chào các Thuyền trưởng,

Sau khi kết thúc event mình đã tổng hợp xong kết quả, mọi người có thể xem tại ĐÂY.

Lưu ý: Có nhiều thuyền trưởng không đọc kỹ thể lệ event, nên tham gia thiếu hạng mục, sai thể lệ, lỗi hạng mục mà không có chỉnh sửa.... Đề nghị mọi người cố gắng đọc kỹ thể lệ và cách thức tham gia, mặc dù đơn giản nhưng nếu có gì khó hiểu có thể pm mình giải đáp.

Chúc mừng các thuyền trưởng giành được giải may mắn. Những ai tham gia đầy đủ 2 phần nhưng không hợp thể lệ sẽ chỉ được hỗ trợ nhận code.

Video quay thưởng mọi người có thể theo dõi tại ĐÂY.

Do số lượng giải may mắn có hạn, nên để tạo cơ hội cho tất cả mọi người, mỗi giải may mắn sẽ là 1 số khác nhau không trùng lặp giữa các giải. Đối với 1 giải may mắn có nhiều người đoán trùng số, như thể lệ đã công bố thì người tham gia dự đoán sớm nhất là người sẽ được ưu tiên.

Mình sẽ tiếp nhận thắc mắc cho đến 24h ngày 24/07/2023, sau đó mọi người sẽ không có quyền claims kết quả.
  2. TinkeJok

TinkeJok Member Tích Cực

mình có tên trong danh sách nhận code,hôm nay phát code lại k có code ev này
    Virgo89 thích bài này.
  3. Longer1107

Longer1107 Member Tích Cực

Cho mình hỏi mã MKT10_23_2 là event này đúng không mod, nếu thế mình có tên trong danh sách nhưng chưa nhận được code ạ
    Virgo89 thích bài này.
  4. Virgo89

Virgo89 Cao Thủ Forum Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Nếu b check ttin email đúng r thì mình sẽ gửi ttin cho bên phát thg ktra xem tn nhé.
  5. Virgo89

Nếu b check ttin email đúng r thì mình sẽ gửi ttin cho bên phát thg ktra xem tn nhé.
  6. Longer1107

Longer1107 Member Tích Cực

Phiền mod báo lại giúp mình nhé, có vẻ nhiều trường hợp không phải riêng mình. Mình cám ơn ^^
  7. dressrosa

dressrosa Độc Cô Cầu Bại

Hình như mọi người đều bị phải không ạ.Em cũng chưa được phát mod ơi check với ạ @Virgo89
    Virgo89 thích bài này.
  8. fasgas

fasgas Member Tích Cực

mình có trong ds nhận code nhưng kh nhận được code mod ơi
    Virgo89 thích bài này.
  9. TinkeJok

TinkeJok Member Tích Cực

email của mình đúng với thông tin đã điền
  10. thien900

thien900 Member Tích Cực

Virgo89 thích bài này.
  11. StarL

StarL Member Tích Cực

Mình có tên trong danh sách nhưng chưa nhận được qua mail ạ
    Virgo89 thích bài này.
  12. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mod ơi code đầu 2 này có vẻ ai cũng bị lỗi chưa nhận được rùi, check dùm mình mail choiyoyovboom@gmail.com với nhen, mình cũng chưa nhận được code này. Cám ơn mod @Virgo89
    Virgo89 thích bài này.
  13. sieunhando12345

sieunhando12345 Member Tích Cực

Mod ơi em check lại thông tin đúng rồi mà vẫn chưa nhận được code ạ. Check mail giúp em ạ: ng.thanhtung0805@gmail.com . Thanks Mod!
    Virgo89 thích bài này.
  14. TuanThanh12

TuanThanh12 Member Tích Cực

Mod ơi em check lại thông tin đúng rồi mà vẫn chưa nhận được code ạ. Check mail giúp em ạ: dinhprolaanh1997@gmail.com. Thanks Mod!
    Virgo89 thích bài này.
Moderators: Vinci