[Tổ đội chiến] Topic giải đáp thắc mắc kết quả Event "Ai là người chiến thắng"

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 3' bắt đầu bởi Koneko, 29 Tháng một 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xuke123567

xuke123567 Thành Viên Mới

mình dự đoán cũng đúng sao k dc v mode?:m

Các file đính kèm:

2. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

Do bạn dự đoán quá nhiều cụm nên đã nhầm lẫn dự đoán đến hai bài viết trong cùng một lượt đoán. Theo luật, bạn bị loại!
  3. McLouis

Bạn xem lại bạn đủ điều kiện tham gia chưa...
  4. xuke123567

ah mới xem cái điều kiện tham gia r , sai time, thx mod nha :D
  5. xuke123567

ý nhầm k phải time, 7h30 mới bắt đầu mình dk lúc 6h10. v sai chỗ nào thế MOD chỉ dùm mình để mình fix mà còn tham gia tip dc :( . thx MOD
  6. McLouis

Bạn không đủ 30 bài viết nhé
    Thông tin về nội dung và thể lệ dự đoán các bạn nên đọc kỹ tại đây

Mọi thắc mắc về những vấn đề không liên quan như thời gian phát code trong topic này mình sẽ có thể không trả lời hoặc ban đến khi hoạt động kết thúc nhé!
  7. xuke123567

@@ ra v @@ thx mod nhìu @@
  8. ArthasS140

ArthasS140 Thành Viên Mới

Code phần thưởng có gì vậy mod
  9. ArthasS140

ArthasS140 Thành Viên Mới

à thấy rồi ạ :)
  10. DragonBBB1

DragonBBB1 Thành Viên Mới

Bài đầu tiên do mình thấy ko đủ điều kiện nên mình fix lại thôi mà tại mình post xong mới đọc lại cái bổ sung quy định
  11. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

mình nhắc nhở các bạn có ý định sửa lỗi bằng 1 bài viết khác nhé... cái này không ghi trong quy định nhưng mình nghĩ các bạn phải tự biết chứ O_O Các bạn sửa lỗi xong thì cũng phải cho mình một dòng "Minh sửa lại chỗ A, B, C... vì sai quy định"... Các bạn đùng vào post hẳn 1 bài mới rồi chẳng nói chẳng rằng xong bảo là mình sửa bài thì làm sao mình chấp nhận cho các bạn dc. Mà cái đó cũng là thể hiện các bạn tôn trong người chấm giải cho mình nữa.

Bạn đọc lại Quy định của sự kiện nhé. Thực ra mình cho phép các bạn tham gia nhiều cụm, nhiều đợt, miễn là trong một đợt/cụm không có tk hay mail trùng của bạn. Sau khi ghép kết quả nếu có trùng mình cũng không loại, mà sẽ lấy kết quả của bạn ở cụm đầu tiên (ví dụ bạn trúng giải ở cụm 1 cụm 2 đợt 1 thì mình sẽ lấy bạn trúng ở cụm 1) và bỏ hết những trường hợp trúng còn lại cho tới về sau. Tuy nhiên bạn vẫn sẽ được tính là 1 người tham gia dự đoán cho tất cả những trường hợp bạn đã dự đoán.
    Last edited: 29 Tháng một 2015
  12. quynhtrang

quynhtrang Thành Viên Mới

nếu mình trúng code rồi! mình dự đoán lượt nữa mà đổi địa chỉ gmail có đc trúng thưởng ko MOD! :b
  13. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

Bạn đổi luôn tài khoản 4rum và Email thì dc... nhưng mà đừng làm vậy .___. khổ cho mấy bạn khác bị giành đó...
    quynhtrang and SuperH like this.
  14. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

được 2 mùa code, cam và tổ đội, hóng phát code quá mod ơi :((
  15. McLouis

Cảnh cáo lần 1!
  16. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

thế dc dự đoán nhiều cụm cho xác suất trúng tăng lên không mod khó nhai quá :pde2:
  17. McLouis

Theo mod Neko chấm là được đó bạn, tuy nhiên bạn chỉ nhận đc 1 code duy nhất thôi nghen
  18. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

vậy là mình có thể tham gia tất cả các cụm nhưng chỉ trúng được 1 code thôi :pde5:
  19. tinyporo

tinyporo Thành Viên Mới

mod cho hỏi số người tham gia là những ai, có tính nhưng bạn trả lời sai không, có tính những bạn trả lời nhưng nhầm trận không, hay chỉ tính những bạn trúng giải
  20. McLouis

Đúng theo nghĩa đen của nó " số người tham gia dự đoán " bạn ạ!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.