Tổng hợp các quả ác ma trong phiên bản mới của TQ

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi DmC1255, 28 Tháng năm 2013.

1. DmC1255

DmC1255 Thành Viên Mới

Mình không nhớ rõ lắm.Định vào xem lại thì hđ đã kết thúc,còn ảnh mình lưu thì thấy cuối cùng là 21-50 (chắc top 50,dự thôi nhá,đợi mở lại hđ mình cho câu trả lời chắc chắn hơn)
    Gin86DL and (deleted user) like this.
  2. hehehihihaha

hehehihihaha Thành Viên Mới

hạng bét nhất là 5000 nhé . Hạng bét nhất thì được 1 quả 5 sao 1 quả 3 sao 3 quả 2 sao và 14 quả 1 sao
    ZzOngNoizZ and (deleted user) like this.
  3. triluan

triluan Thành Viên Mới

cho mình hỏi là ví dụ cho main ăn 1 quả, nhưng sau đó lại kím được quả ngon hơn thì có gỡ bỏ quả cũ để ăn quả mới được ko ?
    cái hộp có chứa quả ác quỷ bên trong là mở radom ra 1 quả phải ko nhỉ ???
  4. ZzOngNoizZ

ZzOngNoizZ Thành Viên Mới

thế các quả 1 sao gộp thành 2 sao đc ko ? có 5 tướng hay xài chi mà tới 14 quả dữ zậy !!! sẵn hỏi giống bạn trên là ăn vô rồi gỡ ra đc ko ?
  5. DmC1255

DmC1255 Thành Viên Mới

-Ăn vào có thể gỡ ra được.Dùng vật phẩm
    để gỡ.Vật phẩm này đổi = 500 điểm Cống hiến.
    -Ít nhất cho tới hiện tại ko thể gộp được.
    -Ngoài quả thưởng mặc định thì trong các hộp đấy khi mở sẽ random nhận được 1 quả tương ứng với sao của hộp.1 hộp 1 quả.

Các file đính kèm:

6. Gin86DL

Gin86DL Thành Viên Mới

Thèn quỉ Jinbei ko có ăn trái Ác quỉ, nếu cho nó 1 quả cam thì chuyện ji xảy ra ta @@
  7. Valkyria

Valkyria Member Tích Cực

Nó sẽ thành cá nướng trái cây! Tác dụng ăn vào sẽ tốn 2 lon bia!
  8. JAKQJAKQ

JAKQJAKQ Thành Viên Mới

Trái Mera mera coi bộ cũng được, còn trái hồi 50 nộ khí dùng cho kent đánh boss :D
  9. 1do1shot

1do1shot Thành Viên Mới

Jinbei ăn mera mera đánh đốt cháy all trừ nộ all quá bá :emo.s2u.vn_035:
  10. DmC1255

DmC1255 Thành Viên Mới

Bên tàu chúng nó h đang chuộng 2 quả ác quỷ cho Jinbei.1 là quả cự lam giao 2 là quả 4 sao vàng mỗi lần đánh skill thường tăng 7.5% sát thương.Top thì thích cách 1.Tầm trung thì thích cách 2.
  11. RinTohsaka

RinTohsaka Thành Viên Mới

Người cá mà không biết bơi khỏi nói cũng biết là phế =)))))))))))))))))
  12. Gin86DL

Gin86DL Thành Viên Mới

^^ tớ cũng nghĩ vậy, có những quả đánh thường ko tăng nộ có sát xuất gây choáng nữa kìa ^^
    thế trong game nó đánh trên cạn chứ có xuống nước đánh hả:) mình đang bàn luận về game mà :71:
  13. Navyhuyenthoai

Navyhuyenthoai Thành Viên Mới

trai ac quy cua Boa sinh ra la` de? cho nami roi :x
  14. DmC1255

DmC1255 Thành Viên Mới

Cái tỷ lệ gây choáng nói thật là mình không ưa lắm.Vì thấy nó ảo ảo sao ý,thà chọn như kiểu cự lam giao 20% rõ ràng hoăc như trái 4 sao tăng mặc định còn hơn.Dính đến chữ tỷ lệ là nản lắm.
  15. leon90

leon90 Thành Viên Mới

jimbei ăn trái ace , jimbei đánh aoe nên sẽ phát huy tối đa hiệu ứng đốt cháy lên đối phương ( đánh 5 thằng có 30 % gây ra hiệu ứng đốt trong 3 lượt).
  16. Luffysama

Luffysama Thành Viên Mới

Ko hiểu jimbei cầm quả đó thì sẽ như thế nào nhỉ, đánh 1 phát là team kia có vài đứa cháy hả hay chỉ có đứa đứng đối diện mới cháy:75::75:
  17. Gin86DL

Gin86DL Thành Viên Mới

Giống như khi ace nộ tất cả những con bị dính dame của ace đều có khả năng dính lửa thì khi jinbei ăn quả này dame thường cũng có xác suất y như khi ace nộ thôi
  18. taro001

taro001 Member Tích Cực

thích mỗi Trái Nguyền rủa-Basil Hawkins cho main .Team 3 buff vivi kaya chopper robin(main thánh skill angelika) .Thì đánh đến chừng nào mới chết :75:
  19. Luffysama

Luffysama Thành Viên Mới

Main sẽ đc dùng đi boss:75:
  20. monsternoname

monsternoname Thành Viên Mới

Bên tàu mới có. Giờ mơ mộng cóa sớm quá ko :35: