Thông báo: Về event online đợt 2 cho 2 ngày tới (01/07/2013)

Thảo luận trong 'CLB Miền Nam' bắt đầu bởi KienGau, 29 Tháng sáu 2013.

1. KienGau

KienGau Thành Viên Mới

Thân chào toàn thể anh em thành viên CLB VHT TPHCM.

Như vậy event online đợt 1 đã kết thúc suôn sẽ, mọi phần quà cũng đã được trao tay đến các thành viên CLB rinh giải, vì là event đầu tiên nên event online đợt 1 diễn ra có thể có nhiều bất cập, có nhiều người thấy hay nhưng cũng có nhiều người cảm thấy chưa thỏa đáng, chân thành cảm ơn mọi đóng góp của các thành viên để KG và zumi có thể hoàn thiện hơn trong những event sau.

Như đã từng thông báo về event online mỗi tuần, nay tớ xin thông báo về event online đợt 2 sẽ diễn ra trong 2 ngày sắp tới:
    - Phần quà dự kiến cho event online đợt 2 gồm 4 phần:
    ---- 1 giải nhất ~ 1k vàng quy đổi bằng 1 card 100 mobile (sẽ do thủ quỷ phát khi kết thúc event)
    ---- 1 giải nhì ~ 500 vàng quy đổi bằng 1 card 50 mobile (sẽ do thủ quỷ phát khi kết thúc event)
    ---- 2 giải ba mỗi giải 200 vàng quy đổi bằng 1 card 20 mobile (sẽ do thủ quỷ phát khi kết thúc event)
    - Hình thức phát sẽ do thủ quỹ gởi thẳng vào hòm thư diễn đàn của các thành viên

- Event online đợt 2 không phải thiên về tốc độ, nhanh tay lẹ mắt, mà sẽ phụ thuộc vào yếu tố may mắn, ai cũng có thể tham gia vào bất cứ thời gian nào trong 48 tiếng event diễn ra và sẽ được tổng kết vào cuối event để lựa người may mắn nhất. Một lưu ý quan trọng nhắc các bạn, vì là event có yếu tố may mắn, nên mình sẽ có rất nhiều điều khoản ràng buộc, anh em nhớ đọc kỹ lưu ý trước khi tham gia để tránh bị loại đáng tiếc.

- Chỉ những người tham dự đợt off vừa rồi, và có tên trong danh sách chủ nhiệm đưa, mới được tham gia và phát thưởng nếu trúng giải, những thành viên mới đăng ký nếu tham gia đợt off sau thì sẽ tham gia vào những event online sau đợt off đó. Riêng chủ nhiệm và phó chủ nhiệm không được tham gia.

- Lưu ý: Event chỉ có thời hạn 48 tiếng tính từ lúc mở event, vì vậy nếu không ai lấy được giải này sẽ được cộng dồn vào mức thưởng của lần event online sau, mỗi người chỉ dc 1 giải, vì vậy nếu ai trúng giải nhất thì không được rinh giải nhì đâu nghen.

P/s: Mọi người đọc thông báo này để nắm rõ quy định tham gia nghen, đúng 11h30 trưa ngày 01/07/2013 tớ sẽ up nội dung event online.
  2. Tada Pham

Tada Pham Thành Viên Mới

yêu càu anh kiên bỏ dùm mấy cai code hoạt động đi nha anh nếu đc xin code của cái lv ben s72 áh mấy cai đó mọi người thiếu mới nhiều và ko sợ trùng
  3. kumiko

kumiko Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

CLB mình chưa có code :( code đợt trước là cho mod hỗ trợ khích lệ thui à :41:
  4. JuanZhao

JuanZhao Thành Viên Mới

5. hangson3119

hangson3119 Thành Viên Mới

Mình xin góp ý code đã sử dụng thì đừng nên phát cho ae .:43:
  6. dunglun

dunglun Thành Viên Mới

a kien cho e hoi, dot 2 nay co gioi han thanh vien di off dot truoc ko anh?
  7. KienGau

KienGau Thành Viên Mới

Vẫn giới hạn bạn à, vì event dựa trên đóng góp của mọi người, nên chỉ thành viên tham gia off mới dc tham gia event thôi :D
  8. KienGau

KienGau Thành Viên Mới

bạn đọc lại phần lưu ý khi tổ chức event dùm mình, Code là do mode ủng hộ, mình đã nói rất rõ có thể bị trùng mà, dự tính chỉ có 4 giải thưởng, chứ ko có giải khuyến khích, bạn thông cảm dùm mình
  9. LocXoay

LocXoay Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Code hỗ trợ thì lúc nào cũng có thể bị trùng mà bạn
  10. chetroi

chetroi Thành Viên Mới

Thứ 1 : code người ta đưa sao bạn biết đã sử dụng hay chưa( trừ trường hợp bạn đã sử dụng thì mới biết được)
    Thứ 2 : Bạn có vẻ cay cú về mấy cái event này nhỉ.Thấy bạn có nhiều bài viết về việc bức xúc quá
  11. zDracoz

zDracoz Cao Thủ Forum

Có nhầm lẫn ko thế ? Code ng ta phát chưa sử dụng nhưng mà , do bạn đã sử dụng 1 cái code cùng loại nên ko nhập đc thôi , ai lại phát cho bạn code đã dùng .
    Bạn ko dùng đc có thể share cho ng khác trong công hội ng ta dùng , trường hợp này gặp nhiều trên diễn đàn mà , có gì phải cay cú thế ? Bạn post quá nhiều bài phàn nàn rồi .
  12. hangson3119

hangson3119 Thành Viên Mới

Mình không cay cú mà góp ý chút thôi chú quan trọng gì mấy cái code ,nếu đã sử dụng đc thì mình cần gì phải tốn hơi để ae nói này nói nọ,góp ý để clb ngày càng hoàn thiện hơn thôi.