Thật sự rất nể những "thể loại" kiểu này...=))

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi MrKeanu, 27 Tháng bảy 2014.

1. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

2. UHM

UHM Thành Viên Mới

là sao cái này bên s16 củng đầy ngày nào vô củng nghe tụi nó chửi nhau =))
  3. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Vấn đề chủ yếu là thằng này cũng chỉ là loại đi xin acc mà to mồm,lải nhải như một con đàn bà,...Hơi tí lại gọi thằng shei kiểu dạng như: chó cậy gần nhà gà cậy gần chuồng đó =))
    Một ngày nó ko kiếm chuyện để chat trên thế giới éo chịu đc hay sao ấy =))
    Bonus: Thằng này văng tục thì cứ phải gọi là...Ba Giai cũng tắt cmn điện =))
    Ko liên quan nhưng bị mất nhiều icon biểu cảm quá...:eek::eek::eek::eek:
    nhoc quay thích bài này.
  4. nhoc quay

nhoc quay Thành Viên Mới

Theo mình thấy thì hiện nay ko những trong game mà kể cả trong cuộc sống cũng có rất nhiều thành phần đã ăn xin nhưng lại rất nguy hiểm như vậy, vì thế chúng ta nên tập làm quen với chúng. Sở dĩ nhiều game thủ chân chính, tâm huyết đến mấy cũng phải bỏ game cũng chỉ vì những thành phần đó =))
    MrKeanu thích bài này.
  5. UHM

UHM Thành Viên Mới

ơ té ra acc sam là acc đi xin à cứ tưởng có mổi acc kev thôi chứ vậy
  6. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Tộc Uzu của thằng shei phải đến quá nửa toàn là bọn giời ơi đất hỡi từ đâu vào chơi...Những người chủ acc nghỉ hết từ khoảng tháng 3,4 năm nay rồi!
    Đến ngay cái acc shei cũng ko phải một người chính chủ chơi...Éo biết đường nào mà lần luôn =))
    Cái acc kev thì khỏi phái nói...Cái tội thích share linh tinh xong rồi bị thằng nào vào delete hết tướng 3S =)) Nói chung là cũng đau lắm...nhưng chung quy lại cũng là do ăn ở cả =))
  7. kakuki

kakuki Thành Viên Mới

trc mk cũng đi xin acc nhưng nghe các bác nói mới nhận ra và từ đó chơi thanh thản hơn rất nhiều thanks các bác đã từng chửi để góp ý cải thiện mk đạc biệt là bác mr keanu
    MrKeanu thích bài này.
  8. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Mình chỉ góp ý thôi...chửi thì có vẻ nặng nề quá =))
    Dù có xin acc nhưng miễn đừng như thằng trong hình mình chụp là đc!
    :D
  9. kakuki

kakuki Thành Viên Mới

thui chẹo chẳng xin nữa nhỡ bác mr cho nhà sáng nhất nước vn thì chết ;)
  10. Acnologia

Acnologia Member Tích Cực

tui chủ acc kato, ms dạo qua nên tui có úy này, ns ai thì ns 1 người chớ dừng lôi 2,3 thèn khác vào, kev xin nhưng hn vẫn nạp tiền chăm chơi hđ, ko ns j ai, chỉ vì 1 số người cứ lải nhải cn xin acc mãi ms lên tiếng thui, ý kiến tui là thế,họ biết xin mak đạ cố chơi tử tế rùi mak còn đi đá đểu thì nên coi lại đi, cn ns sembo thì rõ sembo chớ đừng lôi ai vào:)
  11. Acnologia

kev nỏ share lung tung đâu, đc 2 đứa chơi thui hn vs anh nó,đừng ns vô lí thế bạn
  12. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Ko biết có đúng là 2 người chơi thật hay ko...nhưng kết quả thì ai cũng biết =))
    Chẳng lẽ có 2 người chơi mà ko biết ai delete tướng à ? :eek::eek::eek:
    Tìm cho ra thằng làm rồi thông nát ass nó ra chứ =))
    :p
  13. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Lúc nào tổ chức đám cưới mời mình đến bắn pháo hoa rực rỡ luôn,đảm bảo hôm sau sẽ đc lên trang nhất =)) ;)
  14. Acnologia

haizz ae vs nhau đi delete làm j, kết quả thì kết quả thế có cần lôi vào cn sembo ko, dù xin nhưng nó vẫn nạp tiền chăm hđ game thường xuyên để ko tụt hạng có cần phải đá đểu trên này ko
  15. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Hình ảnh rõ ràng như thế này còn kêu đá đểu thì chịu rồi =))
    Cũng may mình kịp chụp lại làm bằng chứng ko thì lại bị kêu gắp lửa bỏ tay người =))
    :eek::eek:
  16. kakuki

kakuki Thành Viên Mới

bác ơi chừng nào e cưới nhất định sẽ mời bác mà bác ở đâu thế để e còn biết
  17. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Hôm sau lên trang nhất là thảm họa đấy mà còn mời gì nữa...=)):D:D:D
  18. Acnologia

thì bạn ns sembo chớ đừng lôi kev hay ai khác thế thui,tui ns bạn đừng có ns ng ni rùi đi đá đểu người khác thui
  19. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

À mà bạn kêu chủ acc kato hả...Acc đấy có ai đó chơi thi thoảng cũng phát ngôn ra nhũng câu nói rất "hay"đấy =))
    Vì thế nếu bạn thật sự là "chủ acc" thì mình khuyên nên lấy lại acc ngay trước khi quá muộn !
    Còn vấn đề đá đểu thì xin lỗi chứ mình chỉ nói "sự thật"... à quên mất sự thật thì hay mất lòng mà =))
  20. cunoicuacjtzzy

cunoicuacjtzzy Thành Viên Mới

thằng kia là thằng nào mà có vẻ ra mặt bảo vệ kêu oan cho bọn trẻ con kia vậy.