VHT [Thắc mắc] Dùng đội hình phù hợp

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Longthan12345, 7 Tháng mười 2021.

1. Longthan12345

Longthan12345 Member Tích Cực

Dạ giờ em tính dùng 3 ba quái vật team mũ rơm là Luffy, Zoro, Sanji và thêm con Kaya buff nộ thì nên dùng trận hình nào ok ạ? Nói trước em là newbie mới level 55 thui ạ nên cần anh em tham thảo cách lựa chọn đội hình tốt nhất cho 4 em này.
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

@Tanner vào tư vấn giúp bạn ấy kìa a ơi. :))
    Tanner thích bài này.
  3. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Lối chơi phổ biển tầm level 70 đổ lại hiện nay là Mr2 - Nami - Kaya - Vivi, Main có thể học kỹ năng TC của Zoro/Crocodile hoặc VC của Mr2. Việc dùng 3 tướng sát thương TC trong 1 trận hình sẽ không có hiệu quả cao (khó nộ và lên đồ vất vả sau này). Bạn có thể thay Mr.2 cho trận hình mình đề xuất ở trên thay cho 1 trong 3 tướng bạn thích.
  4. Longthan12345

vậy thay vào đó dùng kent được k ạ?
  5. Tanner

Kent ổn nha bạn, đến level 101 mở tính năng nâng cấp tướng haki thì kent vẫn là lựa chọn không thể thiếu :D
  6. Longthan12345

thank anh mà người ta thường dùng ai nhiều nhất trong bộ 3 team quái vật mũ rơm ạ trước khi có haki và ảnh hồn.
  7. Tanner

Rất ít người sử dụng các tướng này, thậm chí là không thấy. Vì giai đoạn này lên cấp nhanh nhờ bánh mì (lực HĐ) mua trong giảm giá hạn chế nên chỉ trong 1 tuần là có thể lên level 70 hoặc hơn rồi. Lúc này đã có tướng ảnh hồn Kent/Usopp/Nami mạnh hơn hẳn 3 tướng trên và đỡ tốn công huấn luyện tướng mới. :cat66
  8. MikasaSS

MikasaSS Member Tích Cực

bộ 3 quái vật qua game này thành bộ 3 chúa hề nha bạn :D
  9. SolKeeper

SolKeeper Member Chính Thức

Chơi đi, sắp thành bộ 3 quái vật trong anime rồi :D