VHT Thắc mắc: hải hồn

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Bunocagisha, 14 Tháng tư 2020.

1. Bunocagisha

Bunocagisha Member Tích Cực

Cho mình xin exp hải hồn sau skill yuki luân hồi với ạ.
    Sẵn tiện cho mình hỏi main VC, MC , TC main nào ổn nhất ạ. Mình k hỏi có nên chơi main ko nên đừng ai bảo mình bỏ main đi main phế nha. Mong mn giải đáp
  2. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Yuki luân hồi hắc tầm hơn 1M exp nhớ là thế. VC thì mấy cái kỹ năng tối thượng cùi lở. TC thì gặp Lá Chắn và Lời Nguyền thì có cũng như không. Nên kết chỉ có MC là tối ưu nhất cho main hiện tại. :haha:
  3. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Main bá nhất bây h là main vc nhé bạn vs điều kiện là lên dk skill "Siêu phàm nhập thánh" ( cỡ bạn khoảng 30m điểm nữa lên dk).
    Còn lại mấy skill thì thấy thần lôi là dame ổn nhất. Tóm lại là nếu chưa lên skill dk thì chơi main tc hay mc đều được.
  4. Bunocagisha

Team cũng build 3 MC r chắc cân nhắc. Tks bạn
  5. Bunocagisha

Mình cũng tính lên vc. Mà công nhận main vc ít skill thật. Tc thì ko build gì hết ::bad_smelly::
  6. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Update gần đây main vc ms trở lại thôi, trước thì phế vật vã. Ko build tc đánh nhau hơi thọt. Đang tính lên 2 mc 2 tc 1 vc đây. Dame chính thì 2 m vs 1 tc. Còn 2 con tướng kia lên dần, được nhiêu hay nhiêu. Chờ tới lúc đủ skill vc cũng khoai phết ::after_boom::::after_boom::
  7. Bunocagisha

Mình thì mới build 2 mc với 1 vc. Thích main gánh team nên up main luôn, dồn hết vào ẻm xem sao. Chưa cần thêm đồng đội vì 3 tướng kia đánh đấm ổn phết r ::smile::
  8. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Lỡ rồi làm 5 con Ma Công luôn. Dồn hết nghiên cứu + VNC công hội để luyện Ma Công =>Tự động bá. :w