NRT Thắc mắc nhờ MOD giải thick

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi mapbeo2607, 12 Tháng ba 2016.

1. mapbeo2607

mapbeo2607 Member Tích Cực

Mình xài máy lap core i7, mạng FPT gói 12m xài cho 1 máy nhưng đi hđ vẫn luôn luôn lag. Nhất là hoạt động nhẫn giả 6 đợt quái hok ăn đc đến đợt thứ 7 chạy vô đc con thì vẫn trong thời gian CD trong khi đó có ng vẫn ăn đc 3-4 con ???
    Có MOD nào cho mình hỏi với được hok
    Thank bạn
  2. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

trc mỗi giờ đi hd bạn nên f5 lại để đỡ bị lag
  3. mapbeo2607

Mình toàn căn 57 ms vô mà ^^!
  4. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

vậy cái này khó à nha:) . ẩn luôn cả nhân vật nữa. còn ko thì do máy bạn rồi@@. máy bạn xài lâu chưa
  5. mapbeo2607

Máy mình ms xài đc năm nay là năm thứ 2
    Mình còn thử cài lại máy, nghĩ sợ do card mạng nên down đủ bộ card mạng từ trc đến lúc ms update bây h ^^!
    Game xưng đế vs web và phim mình xem vẫn mượt @@
  6. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

tinh hình game giờ nặng rồi khi đi boss chỉ nên treo một wed
  7. mapbeo2607

Mình cũng chỉ để đúng 1 tab cắm auto hđ vs 1 tap nhỏ word làm việc ^^!
    Mình hơi thắc mắc vì đến 6 lượt ms chạy đc vô quái thì ghi trong thời gian đóng băng CD mà khoảng đó lại có ng ăn đến 3-4 lượt quái rồi ^^!
  8. Mr.Hell

và bạn chưa đc điểm dame boss nào đúng ko
  9. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Tình hình là nhà nhà chạy Coowon rồi bạn ơi... ::adore::. Mấy người khác dùng trình duyệt tăng speed lên rồi đó::beat_brick::
  10. mapbeo2607

:s
  11. T0ny

T0ny Member Tích Cực

::beat_shot:: event kho bau sv e lai bien mat eoi Mod oi
  12. Mr.Hell

Thế là tại bạn ẩn cái tab game đấy xuống rồi nên nó ko chạy:) đến lúc mở lên nhân vật mới bắt đầu đi
  13. mapbeo2607

mình ẩn tab thì đã hok thu nhỏ tab word làm việc @@
    Để bt coi acc chạy mà ::beat_shot::