Tham gia event "Thú" tội =))

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi mrlonley28, 7 Tháng năm 2013.

?

Đánh giá bài viết

1. Hay

100.0%
  2. Không hay

0 vote(s)
    0.0%
Moderators: Vinci
  1. mrlonley28

mrlonley28 Thành Viên Mới

Lâu rồi mới thấy có event của 1 diễn đàn game mà nội dung không liên quan gì đến game cả :5: Nên mình quyết định viết mấy dòng tâm sự dù không hy vọng về giải lắm ( từ trước đến giờ tham gia mấy cái event mà chưa bao giờ đc giải cả trừ giải "khiêu khích" =)))
    Nói về lỗi lầm thì thực sự mình không có cái gì gọi là lỗi quá nặng để mà nhớ cả. có chăng là hồi cấp 3 khi mới lao vào con đường game với game MU huyền thoại :61: thì mình có vài lần kẹt quá phải rút trộm tiền trong ví của mama (giờ nghĩ lại hối hận quá mong mama tha thứ cho :70:).
    Bí mật thì mình có thể tự hào là có nhiều vô kể :29: nhưng mà nói cho mọi người biết thế thôi chứ ai lại nói ra nhỉ =)) Nhưng có thể bật mí 1 chút ....vd như mình tự thấy mình chỉ là x-man - đàn ông đích thực 90% thôi :29: nhưng mọi người chớ hiểu nhầm nhé vì 10% kia không phải là gay :37: mà 10% là child (trẻ con) =)) . bí mật thứ 2 là mình cũng giống bao ae khác khi còn FA là có lẽ tay to hơn chân ( ai hiểu thì like 1 cái nhé :53:). thế thôi còn các bí mật khác thì để event sau vậy ...
    Như đã nói ở trên là mình không hi vọng lắm về giải :70: tuy nhiên mình lại thích được code :61: nên mong ae vào poll để vote cho mình (mình là người có qua có lại nên yên tâm là ai vote cho mình cũng sẽ nhận đc 1 vote :x)
    p/s : định viết cái gì vui vui để kiếm cái giải hài hước mà tính mình lại không hài hước mới chán :45: thôi có sao viết vậy và hi vọng có code =))
  2. ThinhThai

ThinhThai Thành Viên Mới

tay to hơn chân :))
Moderators: Vinci