NRT trợ giúp

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi binarot099, 16 Tháng bảy 2016.

1. binarot099

binarot099 Member Tích Cực

mn cho tui hỏi các mốc mua wỹ và đầu tư nhẫn wuốc ( đầu tư bao nhiêu, nhận tối thiểu bao nhiêu )
    cảm ơn, mn :D:D:D
  2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

100 đc : 100~150
    500 đc : 550~600
    1k đc : 1100~1500
    5k đc : 5500~6000
    8k đc : 10250~20000
    thường thì nhận ít 3kv nhé ::big_smile::::big_smile::::big_smile::
  3. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

quỹ gồm 2k-5k-10k-20k-50kv cái này thì dc x2 số vàng đầu tư vd mua quỹ 59k thì dc 100kv sau 20 ngày nhé , còn nhẫn quốc thì trả liền luôn nhé
  4. binarot099

tks bác nhìu lắm , ms chơi nên k pít :D
  5. binarot099

mà đầu tư cái nhẫn wuốc ra vàng hay lễ kim v bác
  6. doubletcn

doubletcn Member Tích Cực Ninja Vô Song

vàng nhé bạn
  7. doubletcn

ko có quỹ 2k bác ơi quỹ 1k
  8. DannyLouis

à nhầm tại k có nhớ rõ ::byebye::
  9. doubletcn

chắc tại e nó đi lâu rồi lên quên à bác :)
  10. DannyLouis

có bao h ăn đâu mà biết chỉ xem 2 cái cuối th :y:y
  11. DAGodLike

DAGodLike Member Tích Cực Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại

đầu tư hết nhẫn quốc lời tầm 3k vàng
    quỹ thì mua 1 trả 2 thế thui
  12. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

ng ta hỏi cái mốc mà thím :v đâu hỏi lời dc bao nhiu đâu :v
  13. DannyLouis

chủ thớt có hỏi " nhận dc bao nhiu " nữa kìa thím :v:v đề nghị xem kĩ r ns ngta nha :cat19
  14. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

ồ ==!
    só rỳ bác nhé @DAGodLike ::beat_brick::
  15. gavai

gavai Member Tích Cực

sp 2 thang ko co quy roi, sap bo me no game cho lanh
  16. gavai

gavai Member Tích Cực

loi tum lum, gio vao thay day loi , chan cha them bao nua
  17. DAGodLike

DAGodLike Member Tích Cực Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại

chan thi nghĩ vắng bạn game vẫn đông
  18. DannyLouis

nói thật top rất ngại sv đông ::big_smile::::big_smile:: đúng hk a @DAGodLike ::beauty::
  19. DAGodLike

quỹ ra càng ít càng vui :)) ra nhiều ai cũng có tướng như nhau mất vui
  20. DannyLouis

đúng r đó a ::big_smile::::big_smile:: mình thì nạp nhiều mà chỉ hơn dc tạm thời rồi mấy ng cứ tích hoài sẽ ngang nhau như thế k vui chút nào :cat12:cat12 làm sao để zo team a để dc đổi tên GodLike z a @DAGodLike