NRT Vãi hồn tranh mua

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi Sivir, 4 Tháng hai 2016.

1. Sivir

Sivir Member Tích Cực Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả

Gì mà đã mua hết rồi, kinh vãi! :cat11
  2. Đúng cái tranh mua các bạn yêu cầu còn gì :cat6:cat6
  3. KillerKlown

KillerKlown Member Chính Thức

MOD cho em hỏi là em mua cái lễ bao thú nuôi nhưng sao vào túi lại không có gi hế là sao ạ?
    em cảm ơn
  4. King Boom

King Boom Nothing Forever Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

mod khong canh sale mat het tui lk voi knb luon
    KoiiZyn thích bài này.
  6. em còn mải chém gió không vào check event 12h06 vào thì đã quá trễ cho 1 cuộc tình:cat12:cat12 :cat3:cat3:cat65:cat65:cat65
  7. MocTu

MocTu Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Điều này rất vô lý, máy mình nếu muốn vào game lúc 12h đêm thì phải f5 đến 12h03 mới vào được, làm gì mà vừa mới vào đã hết lễ bao, thật bức xúc vô cùng ::doubt::::doubt::::doubt::::doubt::
  8. King Boom

King Boom Nothing Forever Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

hôm nay thì 12h01 đã hết nha bạn ::baffle::
  9. MocTu

MocTu Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Nhìn cái icon cảm xúc của Mod tự nhiên thấy bớt bực :cat0
    Thôi rút kinh nghiệm canh trc 12h onl, mà Mod kêu nếu bán thì mua đc 1 hay 2 lượt thôi với lượng bán nhiều nhiều lên 1 chút cho anh em còn kịp mua :cat80