Vì rinasta đã hỏi và cho ~ người sau này minh xin mạo muội gửi chiến báo đệ nhất

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi WIndCroad, 7 Tháng tư 2014.

1. WIndCroad

WIndCroad Thành Viên Mới

RINASTA VÀ NHỮNG BẠN KHÁC MÌNH XIN MẠO MUỘI POST TRẬN HÌNH ĐỆ NHẤT CỬA MÌNH CHO MỌI NGƯỜI SAU NÀY
    SAU ĐÂY LÀ NHỮNG LƯU Ý : KHÔNG CẦN PHẢI QUÁ ĐỀ CAO 1 CON SỐ LC ĐỂ QUA DC TẦNG NÀO ĐÓ (mình 1m2) BẠN CHỈ CẦN ĐỦ CÁC DK SAU ĐÂY VÀ KHI ĐÃ SOLO DC ĐỆ NHẤT THÌ CHẮC LÀ DAME BẠN CŨNG ĐÃ KHA KHÁ ĐỂ CÓ DAME ĐÁNH BOSS.
    ĐẦU TIÊN BẠN PHẢI SOLO WIN DC ĐỆ NHẤT VÀ ĐIỀU NÀY DỄ NHẤT KHI BẠN CÓ DC SASUKE LUÂN HỒI DAME KHÁ KHÁ (VÌ SASUKE HỒI MÁU TRÂU BÒ) HOẶC NARUTO DAME 149K( CÁI NÀY KHÔNG KHUYẾN KHÍCH CHO LẮM :66::66:)
    THỨ 2 LÀ PHẢI CÓ THIÊN SỨ HOẶC KONAN THƯỜNG VÀ PHẢI CÓ SỐ LƯỢNG HỒI MÁU KHÁ HOẶC 1 CON SASUKE LUÂN HỒI CỰC TRÂU ( CÁI NÀY KHÓ )
    THỨ 3 PHẢI CÓ SASORI HOẶC TỐT NHẤT LÀ CHIYO(QUÁN RƯỢU 110 3K6 HỒN) STUN HÀNG SAU VÌ HÀNG SAU SKILL NHƯ OBITO RẤT ĐAU NÊN PHẢI KHOÁ DC NÓ

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN .TKS VÌ ĐÃ ĐỌC BÀI
    BONUS : [​IMG]
    MrKeanu and (deleted user) like this.
  2. TheFox

TheFox Thành Viên Mới

hack hack hack detective

hack hack hack :66::66::66::66::66::66::66:
    note: không còn gì để nói :66::66::66:
  3. duymaster81

duymaster81 Thành Viên Mới

Thế này thì bây giờ không còn mục đích phấn đấu nữa hả?
  4. ShiniItachi

ShiniItachi Thành Viên Mới

thank bac.. .con nha ngheo.. danh phai choi tu tu roi.. de con cai hung thu de choi.. chu game k co cai su kien j moi, vs lai cai thap k choi vs no nua.. no thuoc dang hut heroin lieu luong cao..
  5. WIndCroad

WIndCroad Thành Viên Mới

hihi

Nói thật với bạn game này cũng không hút máu gì ghe gớm lắm đâu thật ra nạp tiền để nhanh hơn người khác thôi chứ cày vẫn đến được nhưng điều cần thiết là 1 lượng vốn ban đầu kha khá ( vip 6 voi ng thường và vip 9 vì vip 9 dc 1 viên nộ cáp 9 - ĐÂY LÀ MÌNH MUỐN NÓI ~ BẠN MUỐN ĐUA TOP NHA) và 1 sv khoáng đãng để phát triển ( kiếm tiền tốt , up exp ngon , có hạng tốt trong đấu trường để up danh hiệu ) . Thật ra thì minh cũng bỏ kha khá tiền rồi khi khởi đầu mình là vip 9 và h mình đã 30 mấy chai( CÁI NÀY TỐN KÉM THẬT) và bây h mình hoàn toàn thật sự mỗi ngày chỉ nap 40k để boss và nv hàng ngày ( xui lắm là 60k với nvhn xui ngày đó ) và với 1 sv ko quá chèn ép ( cái này minh lợi hơn nhìu bạn nên minh mới nói cần thiên thời địa lợi ) minh bây h đã phát triển dc đến cỡ này ko nhất thiết phải đốt tiền đâu bạn ah , cái tháp bạn co thể thử moi ngay 3 lần chứ đừng mua them lượt hoặc làm như mình , khi bạn thấy tự tin minh sẽ qua dc nhẫn tinh nào đó và sau khi đã đổi đò tùm lum bạn ngại gì sao ko thử lun tháp thí luyện và bạn sẽ thấy thật bất ngờ minh lai qua dc vài tầng , cứ thế ( hoặc bạn chăm 1 ngày lam het 3 luot lấy vận may ) và cái chiến tinh anh đối với mình mà nói 1 ngay mình lấy free 500 danh vọng ko cần phai bỏ 500 vàng chỉ để lấy 30 cai đá tinh anh nó ko cần thiết lắm với mình ( có thế bạn thích up dv nhanh và nhìu đá cái đó ko thành vấn đề ) . Còn boss thi cố gắng đạt dc lượng dame tot nhat để that nhiu bac ( rất quan trọng) và exp để up lv that nhanh chieu tướng ( lv cũng quan trọng vd đồ đạt ) . Nếu bạn ko có tiền đua set tím 9x đừng bùn lv sẽ giải quyet điều đó đồ 100 đỏ max luyện cũng gần ngang 85 va đồ 110 cung ko thua kem đồ 95 là nhiêu ( có thế chấp nhận ) .bạn thấy đó có gì quá tốn kém đâu chỉ là nếu bạn kha khá bạn se thay nó như nhịn đói 2 bữa thôi mà :78:
    QUAN TRỌNG LÀ KIÊN NHẪN VÀ CỐ GẮNG TIẾT KIỆM TỐI ĐA , KIỀM CHẾ BẢN THÂN KHỎI NHỮNG CÁM GIỖ (TẦM BẢO, MUA NL TƯỚNG vv..)
  6. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

nhìn acc bạn mà mình chỉ muốn vứt luôn cái acc rồi qua zing cho xong, đầu tư thì cũng hơn 2.5 lần bạn mà hiệu quả thì không bằng 1/2, và mình cũng dám chắc là người chơi game bên sv của game5 không ai đầu tư 30 chai mà có thể lết lên nổi 1tr lc chưa nói đến 1tr2. Nói chung là lao lỡ phóng ra rồi thì thu vào cũng không kịp cừ tà tà mà ngày vài trăm vàng nvhn vậy chứ nhìn cái khoảng cách+ sự khác biệt thế này thì đành chịu
  7. WIndCroad

WIndCroad Thành Viên Mới

bạn duck nói đúng thật sự thì mình thấy sv game 5 quá ngộp thở nghĩ sao 1 sv mà 4 5 top lien sv ngồi 1 bàn ăn chia nhau sao đây , minh noi that minh ma qua day chắc mình đang ở xó xỉnh nào đó ,
    mình nói thật nên để it nhất 2 vip 1 sv thôi để các vip có cơ hội phát triển và có hứng để nap card đua top và các bạn ở dưới thích up thêm cũng có hứng để up . Thêm 1 cái sv có chết đâu mất bao nhiu mà thu về cả đống , các mod nghĩ đi ép người về cùng 1 sv , ng ta nản bỏ thêm chứ đâu muốn đầu tư chút nào , người đang đầu tư để muốn đua top lien sv thi lai gap cảnh chen chân vào nơi bò húc nhau thì sao họ có hứng nữa chứ nghĩ sao 1 sv 2 vip la quá lắm rồi chơi 4 5 vip , chưa kể đâu phải ai , sv nào cũng muốn gộp sv đâu mà vẫn cứ gộp ( mình bít cái này là do bên trên bắt buộc nhưng thật sự đây la sai làm rất nghiêm trọng của game 5 . Thứ nhất sẽ là ko tôn trọng người chơi , phải gộp sv la đúng nhưng phải gộp hợp lí và phải báo trước để mọi người góp ý , thứ 2 làm vậy mất đi nguồn lợi từ ng chơi ( cái này game 5 tự chịu thiệt )
    mình chỉ có vài ý kiến mong mod chuyển lên dùm bên trên đề nghị kêu 1 người thử làm 1 gamer xem họ sẽ thấy thế nào rồi họ sẽ tự biết áp dụng điều đúng đắn
    VÀ MÌNH KHUYÊN CÁI NÀY ra sv mới thì phải cho họ ít nhất 1.5~2 tháng để chỉnh đốn lực lượng trước khi gộp và chiến đấu trên chiến trường ko nên mới ra sv 2 tuần lại gọp của ng ta , ko chửi mới lạ ( thử kêu 1 thằng mới đi học làm bài đại học coi nó có chửi vào mặt bạn ko :emo.s2u.vn_046:
    DÙ SAO CŨNG THANKS VI ĐÃ ĐỌC BÀI
  8. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh...Vì lỡ chơi naruto của game5 rồi nên đành tiếp tục chịu ăn hành vì niềm đam mê vậy...=)):emo.s2u.vn_038::emo.s2u.vn_038::emo.s2u.vn_038::emo.s2u.vn_038:
    Mà Rikudo cho mình hỏi tí cửu vĩ bên zing đông người chơi ko vậy? có hay open sv mới ko?:26::26:
  9. WIndCroad

WIndCroad Thành Viên Mới

cũng dc 1 sv cũng đủ để chơi (25 người ) . vì zing cũng la sv của game 5 nên game 5 ra sv mới thì zing cũng ra sv mới :emo.s2u.vn_038:
  10. Tobirama

Tobirama Thành Viên Mới

quá chuẩn

ban đã thay lời muốn nói của rất nhìu người thanks :emo.s2u.vn_094:
  11. HumanWuman

HumanWuman Thành Viên Mới

ghe thật

vật là sau khi đăng tải hướng dẫn thì bác rinas đã qua dc tiếp theo tks bác nhé sau nay minh se làm dc :))
  12. UZUMAKIzx

UZUMAKIzx Thành Viên Mới

:)))

đó là điều ai cũng muốn mà ko được =))
  13. nhoxquang

nhoxquang Thành Viên Mới

nói thật là cụm 7 của mình bh có tận 5 6 người v10 , boss thì ông nào khoẻ nhất thì ông ý ăn , ko đến lượt người sau , mình nghĩ nếu đc thì nên tách sv như bạn rikudo , 1 sv chỉ nên có 1 đến 2 người top thì sẽ hợp lí hơn
  14. o0_MonMit_0o

o0_MonMit_0o Thành Viên Mới

nói chung là nên để các nhân vật trở về sv cũ, tạo điều kiện cho ae kiếm đồ đạc, chứ đã có chiến tinh anh rùi gộp sv làm chi nữa.
  15. nhoc quay

nhoc quay Thành Viên Mới

đó là do bên zing của bác chỉ có 1 mình bác bá nên nó thế, chứ như mấy cụm bên g5 xem, đến giờ boss là chỉ mong chạm vào được con boss thôi chứ nói gì đến ks @@
    P/S: ko liên quan nhưng mà đm cái mã xác nhận :14:
  16. WIndCroad

WIndCroad Thành Viên Mới

bạn lầm rồi bạn

nếu bạn nghỉ zing chả có ai vip cao thì bạn lầm rồi bạn riêng sv mình có đến 3 vip 10(1 người đã nghỉ) , 2 người vip 9 va 1 người nap 40 triệu bạn à . và sv 2 thì có 1 ban gần 4 bộ ngọc nộ , sv 11 3 bộ nộ ,và các sv khác thì 5 6 người 2 bộ nộ , bạn nói zing chỉ có mình mình thì hơi bị sỉ nhục cả sv zing đấy bạn à . mình khuyên bạn nên qua đó xem xét rồi hẵng lên tiếng nói xấu bên zing mình quá nhé . mình bít game 5 bá đạo nhìu anh tài hơn nhưng nói thế ý bạn nói zing chả ra gì rồi thế bạn qua đây rồi làm gì đó rồi lên tiếng tiếp nhá :emo.s2u.vn_038: