về vấn đề kế thừa, mấy bro giúp em với

Discussion in 'Quán Rượu' started by Takara D Tukito, Aug 20, 2012.

1. Takara D Tukito

Takara D Tukito Thành Viên Mới

em thấy có cái kế thừa trong game mình, bữa lại nghe loáng thoáng kế thừa đỡ mất beri hơn là đập đồ ạ?
    bro nào giúp em chi tiết đc ko :(
  2. spenter

spenter Thành Viên Mới

Vip 1 bạn àh.
    nạp card 10k vào là lên được Víp 1.
  3. o0Whity0o

o0Whity0o Thành Viên Mới

Xài kế thừa có công dụng là đỡ tốn thời gian cường hóa lại thôi bác chứ bán vk đã cường hóa vào shop sẽ trả lại 100% tiền cường hóa thành công...
  4. Nobackda

Nobackda Thành Viên Mới

Bán đi đập lại miss thì sao :))
  5. o0Whity0o

o0Whity0o Thành Viên Mới

Nếu bác để ý kỹ thì có khung giờ cường hóa 95-100%,đa số ai cũng cường hóa vào giờ đó vì sau này đập rất tốn tiền,chả ai rảnh ngồi đập lúc 70-80% chỉ khi cường hóa từ + 10 - 20 thì tiền phí ít nên thất bại cũng ko đáng bao nhiu ...
  6. Takara D Tukito

uh thì vip1 rồi đó bạn, nhưng kế thừa thì đc gì lợi hả bro? đc cộng gì ko?
  7. BlueStar

BlueStar Thành Viên Mới

Kế thừa có tác dụng đem những gì bạn đã Cường Hóa ở trang bị đồng bộ này sang trang bị đồng bộ khác . Ví dụ : bạn chỉ có thể Kế thừ từ vũ khí => Vũ khí , nhưng thuộc tính trang bị đó cũng phải gần giống nhau . Bạn không thể kế thừa từ thuộc tính Xanh => Red và ngược lại . Cũng như không thể kế thừa từ Vũ khí => Giáp , trang sức ,...
    Nói đơn giản , chỉ kế thừa vũ khí => vk , Giáp => giáp ,Trang sức => TS ,.... và thuộc tính cũng gần giống nhau (xanh lam => xanh dương).Chúc bạn thành công!:58:
  8. Takara D Tukito

à à :| hiểu rồi hiểu rồi, thế từ đó giờ bắn bỏ bao nhiêu cái đã đập rồi, qá buồn:( cám ơn bro
  9. Virgo09

Virgo09 Thành Viên Mới

mỗi ngày miễn phí 1 lần, với vip1 như mình thì mỗi ngày chỉ nên kế thừa 1 lần free, và 2,3 lần dùng vàng thôi. Ưu tiên vũ khí, nhẫn và sách nha bạn
  10. NOOB9zx

NOOB9zx Member Tích Cực

thừa kế tích kiệm tgian. giảm khả năng miss khi ép đồ. tích kiệm nhiều thứ
  11. TinKute9x

TinKute9x Thành Viên Mới

Đỡ tốn thời gian đợi với Beri nhưng tốn vàng :(
  12. LeO LeO LeO

LeO LeO LeO Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

nói chung 1 ngày xài 2 lần kế thừa là oke, kế thừa đồ cùng màu mà cấp nhỏ lên cấp cao lời hơn nhìu
  13. devilmaycry

devilmaycry Thành Viên Mới

kế thừa vip 1 mỗi ngày được 1 lần miễn phí đó bạn
  14. DeVil Kid

DeVil Kid Thành Viên Mới

tiết kiệm dc nhìu beri
    mà tốn vàng nếu chuyển nhìu lần .....
  15. MinhDat

MinhDat Thành Viên Mới

vip 1 có thể dùng chức năng kế thừa nha bạn
  16. AnhS2Anh

AnhS2Anh Thành Viên Mới

kế thừa bác up đồ cùng màu thì được nguyên lv up.
    dưới 2 cấp thì không kế thừa được
  17. KjerBKs

KjerBKs Thành Viên Mới

Kế thừa thì nó chuyền số beli đã cướng hòa thành công của món đồ trước sang món đồ sau , rồi nó tính ra dc + bao nhiu thì nó sẻ + bấy nhiu .. tiện lợi hơn là đập lại
  18. TrungKyO

TrungKyO Thành Viên Mới

bạn cứ đợi nó lên 100% cường hóa lên 9p thì dừng lại cứ 1p ép 1 lần trung bình ép đc khoảng 20 cái không sợ miss bạn ak

Share This Page