Về việc khóa các tài khoản nghi ngờ dupe đồ để kiểm tra.

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi TinkerBell, 17 Tháng mười 2012.

1. ThanMayMan

ThanMayMan Thành Viên Mới

hài vãi đạn, dupe đc mấy tỷ beri rồi khóa mấy ngày là đc thả, thả nó ra đồ nó vẫn = mình kiếm cả mấy tháng, 2` ko đỡ đc bọn này làm ăn kiểu gì:emo.s2u.vn_017:
  2. Hacbang

Hacbang Thành Viên Mới

Đéo hiểu game5 làm ăn kiểu j, mấy acc S35 khoá xong giờ đc that ra đồ đạc vẫn nguyên, ngọc vẫn thế, ko thấy tý nào gọi là xoá các vật phẩm trục lợi do hack cả ... Haiz v k l ra.
  3. MacTaS35

MacTaS35 Thành Viên Mới

không biết NPH làm ăn kiểu gì! kêu baned acc mà acc S35 Ng~Hương hôm nay 5-11 vẫn ol đi lôi đài bình thường:-s ~~!
  4. BG1234

BG1234 Thành Viên Mới

thôi ae s35 chịu vì sự cẩu thả của g5. thế này thì ai chả muốn dupe. dung cây dọa khỉ thôi. cái phong cách làm việc@@
  5. cafephin

cafephin Thành Viên Mới

TinkerBell xem lại nick DzungZippO nằm trong danh sách unbane sao chưa đc mở vậy
  6. p3choiGO

p3choiGO Thành Viên Mới

danh sách unband là 1 chuyện còn mở hay ko là chuyện #
    p/2 : t cụng vậy :)
  7. siucaytien

siucaytien Thành Viên Mới

ban nao to' cao dupe thi phai tu hoi minh 1 ngay` kiem dc bao nhiu k beri,co cach ra khoi mien phi 50 lan` day ( 10 lan reset hang ngay + 40 lan nhan dc cau hoi ). Con lam the nao ma dc thi tu tim hieu ( neu nhan dc cau hoi cung la hack thi bo tay may con ga ).Nen dung thac mac vi sao 1 so nguoi co nhiu beri mac du vip thap'.Bi' mat dc tiet lo 1 xiu' thui,ko tim hiu game cu di gato nguoi # ,nguoi ta free dc trong khi cac ban vip 9 10 fai~ dung vang,cu 2 3 thang' la may bac free se~ vuot mac vip thui ( dieu hien nhien vi cac bac' vip da~ het' luc dau` tu or cac vip thap dau tu vang` vao` them ti xiu ). Neu ai bit choi game se~ bit thui,ko tim hieu game roi di gato nguoi # . Dong y la cung~ co ban dupe de~ kiem beri ( nen nhung acc khi cherk ko thay thi se~ dc thui )
  8. xXxCutaixXx

xXxCutaixXx Thành Viên Mới

Sao 3 acc Akay, mrlucky, Cocotruc ở s30 bảo đc thả mà sao h lại vào ko đc vậy tinkerbell ơi
  9. Tinker

Tinker Thành Viên Mới

nhưng th nạp tiền thì unbanned , còn những thằng ko nạp thì chịu chết đi . Bái phục
  10. NiQuitin

NiQuitin Thành Viên Mới

Không nạp mà dupe dc vậy ban vĩnh viễn là đúng rồi
  11. ChiPi

ChiPi Thành Viên Mới

TinkerBell xem lại nick ChiPi nằm trong danh sách unbane sao chưa đc mở vậy
  12. Alohaz

Alohaz Thành Viên Mới

ra khơi miễn phí 50 lần ??? mình ko biết hic hic share đi pro
  13. Sheikahs

Sheikahs Thành Viên Mới

Nick MyAngel S40 bị ban là sao mod X_X bếp 7, ngoc 30%, có bug đâu mà lại bị ban :|
  14. toan0209

toan0209 Thành Viên Mới

em thưa các anh G5. Các anh bảo xóa đồ nhưng acc dup, nhưng em nhìn có thấy xóa cái ji đâu, các anh đang ân xá kiêu L ji thế, như thế này mấy acc dup vẫn làm siêu nhân, đến bố em nạp lên vip 10 cũng đéo chiến nổi chúng nó chứ đừng nói là vip 8 như em, các anh xem lại cm nó cách làm ăn đi, em thấy nể các anh vl
  15. toan0209

toan0209 Thành Viên Mới

có khi em cũng chuyển sang dup rồi bị khóa acc tầm 1 tuần, 1 tuần sau em vào em vẫn là siêu nhân. như vậy em xl các bác top hay mấy bác vip 11 đi nhé, các bác chưa có cửa. Viết ra như vậy em sẵn sàng ăn gạch rồi, làm ơn mấy ông đc thả cho em em ít gạch đi
  16. Musashi

Musashi Thành Viên Mới

những acc dc mở là những acc vip cao, ko bị ban mà chỉ bị xóa vật phẩm dupe =))
  17. meodens

meodens Thành Viên Mới

Chuẩn ghê :D, cứ dupe thật nhiều up ngọc full 60 hết rồi nghỉ 1 tuần đi du lịch. Đến hẹn lại lên ta log vào chơi thì thấy toàn sever ko ai bằng mình kể cả thằng top1 vip12 cũng ở dưới nhé @@. Thật là bá đạo cho các bác dupe. Đề nghị AD xó bỏ cái topic tố cáo dupe và thông báo band đi cho khỏi tốn time vào báo cáo @@
  18. meodens

meodens Thành Viên Mới

Thưa với bạn là không bị xóa tí nào đâu, nó chỉ đổi từ viên TC sang phòng thủ thôi còn những đồ còn lại y nguyên. Bạn không tin có thể vào sever các acc được unband xem tôi nói có đúng không.
  19. MissCapu

MissCapu Thành Viên Mới

mình như ông cũng s5 đúng k...s5 vs nhau cần gì đi ser khác kiểm chứng...về đè claries vs LyLa ra là thấy sự thật hiển nhiên liền....ôi câu nói của Tinker Bell...hát theo út Phúc đi
  20. Hatsune Miku

Hatsune Miku Thành Viên Mới

thật sự là dạo này hơi bị nản cách làm việc của G5 rồi :30: