Xin được GM hỗ trợ

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi tieumimi, 29 Tháng chín 2013.

1. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

Như tiêu đề mình là Tiểu MiMi sv S6 Deidara , ngày hwa mình bị lỗi mất hết đồ , nvật , vàng , bạc ,lễ kim .... mình đã gửi thắc mắc và báo lỗi rồi
    http://diendan.game1.vn/showthread.php/233828-Mất-hết-(
    http://diendan.game1.vn/showthread.php/233510-Báo-Lỗi-Báo-Danh-Tài-Khoản-Bị-Lỗi
    Thực sự rất ức chế ,Trc đó mình giữ top 1 của sv S6 nhưng hiện tại vì ko còn gì nên qua 1 thời gian tất cả top 1 của mình giữ đều rớt xuống ( mất hết thuộc hạ và còn bị thuộc hạ bắt ngc lại ):35: Nhưng đến hiện tại qua 1 lần bảo trì vẫn chưa fix xong và cũng chưa biết bao giờ mới fix xong , mà thời gian sự kiện của S6 chỉ còn 1 ngày .Trong thời gian chờ fix ko đi đc hđ ,ko đi dc phụ bản , ko tham gia dc các sự kiện ingame , ko mua dc hoạt lực .... thì mình chắc chắn dù có fix lại thì cũng ko kịp lên lại top >>> công sức tiền bạc mình đổ sông để biển .:35:
    Vậy nên mình đề xuất xin đc Mod và Gm hỗ trợ hoàn lại số SSRoll mình đã chuyển thành vàng trong sv6 Deidara để mình nạp vào sv mới làm lại từ đầu .Mong Mod và Gm xem xét và hỗ trợ để mình chuyển sv , mình cảm ơn !!!

tài khoản : lacuoithu
    Tên nvật : TiểuMiMi
    Sv : S6 -DeiDara

Đây là lịch sử đổi SSRoll của mình vào Sv6 :
  2. Hugotime

Hugotime Thành Viên Mới

Hình như trường hợp này trong sever mình có vài thằng bị thì phải, lâu lâu lại nghe thằng nào đó mất món đồ vật nào đó. Cứ tưởng tụi nó bán nhầm hóa ra là lỗi nghiêm trọng vậy à. Mod hay những nhân vật có thẩm quyên vào fix sớm cho thím này và cả sever nói chung đi nào.
  3. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

2 ngày rồi , GM ko thấy mod cũng ko ngó ngàng đến , game này xem khách hàng là zj` thế ? nạp bao nhiêu tiền giờ phát sinh lỗi xin hỗ trợ cũng ko ý kiến zj` à thế này ai còn dám chơi game của mấy người nữa :46:
  4. CS01_SSGroup

CS01_SSGroup Guest

Vấn đề này bạn vui lòng cho mình rõ tên vật phẩm bị mất, số lượng lễ kim, vàng, bạc bị mất.
    Ngoài ra bạn cung cấp cho mình thêm khoản thời gian bị mất đồ.
    Bạn hãy gủi về địa chỉ mail: naruto@game5.vn
  5. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

mình mất hết nhân vật ( sasuka , karin, hinata, rocklee ,choji, sakura) , mất hết đồ đạc , nguyên liệu 50 tím ,ngọc... trong hòm đồ chỉ còn lại 1 số nguyên liệu để chiêu mộ và tiến hóa tướng hội quán , vàng còn khoảng 200 , lễ kim khoảng 500 , bạc thì mình ko nhớ .
    thời gian mất là chiều ngày 28/9 .
    Mình muốn hỏi thêm là chuyện event in game : hạng cấp , hạng chiến lực , hạng thi đấu thì giải quyết thế nào đây vì trc đó mình luôn giữ top 1 , nhưng qua 2 ngày thì hiện giờ đã xuống top4 lv , top 2 chiến lực , và top 21 đấu trường .mà ngày hôm nay là ngày cuối event rồi :46:
  6. CS01_SSGroup

CS01_SSGroup Guest

Chào bạn,
    Sau khi kiểm tra thì thấy nhân vật của bạn bị mất vật phẩm do tự thao tác bạn vật phẩm còn tướng bị mất do thao tác "Sa Thải".
    Việc xảy ra có thể bạn đã thao tác nhầm hoặc có người khác đã vào acc của bạn.
  7. nobita6996

nobita6996 Thành Viên Mới

quá đen cho đội bán kem
  8. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

thứ 1 : mình đang top 1 mình cũng chả điên đem tiền ném ra cửa sổ để xóa hay sa thải tướng .
    thứ 2 : mình chơi máy nhà , ngày làm + treo máy gần như 24/24 cũng ko share hay cho ai mượn acc .cũng rất ít khi chat hay nói chuyện trong game( danh sách HH chỉ có 3 người hồi mới mở sv và giờ họ đều đã nghỉ game ) hôm đó mình chỉ tắt máy cho máy nghỉ khoảng 1h , vào lại thấy ko còn đồ hay tướng .
    thứ 3 : Sau khi mình đăng nhập lực chiến chỉ còn 5k nhưng trên bảng xếp hạng vẫn hiển thị 71k lực chiến , hiện giờ vẫn thế .
    Thứ 4 : tình trạng này ko phải chỉ mình mình bị mà 1 số người khác cũng bị
    Vì thế mình chắc chắn đây ko phải lỗi về phía mình ,mình ko phải mới chơi game để mắc lỗi ngớ ngẩn cho ai mượn acc hay click link linh tinh để mà mất acc .Nạp tiền triệu vào đua top rồi bị như thế thật sự chả biết nói gì ngoài 2 từ : THẤT VỌNG
  9. CS01_SSGroup

CS01_SSGroup Guest

Tình trạng của bạn mod sẽ nói kỷ thuật cung cấp rõ cho bạn thời gian mất từng vật phẩm và nhân vật.
    Còn việc bị mất đã kiểm tra rất kỷ và thấy rằng mất do thao tác bán và sa thải tướng.
    Tuy nhiên ad sẽ kiểm tra thật kỷ thêm lần nừa để có câu trả lời thỏa đáng cho bạn.
  10. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

"Việc bị mất đã kiểm tra rất kỷ và thấy rằng mất do thao tác bán và sa thải tướng." ,Mình ko biết tại sao lại phát sinh tình trạng này nhưng mình chắc chắn ko phải do mình tự bán hay sa thải tướng vì đó là công sức và tiền bạc của mình bỏ ra mình ko ngu đến nỗi làm như vậy .và cũng chắc rằng ko phải mình bị hack acc vì mình chỉ chơi máy nhà và có lẽ nếu bị hack thì sẽ mất luôn acc chứ ko chỉ mất đồ và tướng như thế ,cùng acc này mình dùng để chơi naruto trường tồn và liên minh huyền thoại lại ko sao cả ( giá trị tiền mình đã nạp bên LMHT gấp rất nhiều so với bên này ).
    Nạp tiền đua top , giữ top từng ngày rồi đùng 1 cái như thế , thất sự mình rất nản . Bây giờ mình chỉ xin đề xuất với Gm xem xét cho mình nếu ko phục hồi dc thì có thể hoàn lại số SSRoll để mình chuyển sv mới chơi lại hay ko ? nếu dc thì mình cảm ơn và chơi tiếp , ko dc thì mình đành nghỉ game vì ko muốn nạp 1 đống tiền vào cày cuốc rồi cuối cùng thành công cốc .
  11. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Mình sáng nay cũng đã bị mất như bạn, vô tình chiều qua mình đã đổi mật khẩu và thực sự thì đã có người vào acc phá game. Nó bán đồ và sa thải hết tướng rồi OTT và nâng vĩ thú của mình lên. Vấn đề ở đây mình nghĩ bảo mật của game 5 có lỗ hổng chứ không phải chỉ riêng acc bạn bị hack đâu.
  12. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

a dung rui ban kakashi oi minh cung duoc cai tim la 150
  13. babydomci

babydomci Member Tích Cực

Minh choi acc dOmci sv 2, da vip8 roi, bang chu minh la MauLam cung bi tinh trang tuong tu nhu vay, mat ca cai guild top 1 server
    Admin voi Mod xem lai di chu co rat nhieu nguoi bi tinh trang nhu vay roi, bo tien ra ko phai it
    Gio chi noi mot cau la do ban sa thai tuong nen ko lam gi dc la xong sao?
    Mac du minh chua bi loi, nhung neu mot minh bi thi chac GM hay admin cung se noi cau tuong tu nhu vay?
  14. Hyoton no Haku

Hyoton no Haku Thành Viên Mới

Ae tốt nhất nên thông báo sự việc rộng rãi. Không bảo mật tốt mà cũng đòi nhận tiền của người ta , đòi mở game .Game5 còn định đầu tư vào 7 viên ngọc rồng kìa , lên web chúng nó kêu ca cho mọi người biết mà tránh . Cái ngồi không hưởng lợi thế này tẩy chay sớm là hơn
  15. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

zo ngoc rong nao` ns cho chung no' de
  16. Kuybigan

Kuybigan Thành Viên Mới

Gm phục hồi hoàn lại số SSRoll để Mimi woa sv mới chơi lại từ đầu.Đơn giản thế thui.Game hay đáng chơi mà game5 làm thế thì chịu thui
    Làm thế thì tẩy chay là vừa
  17. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

GM khinh người vãi đái
  18. CS01_SSGroup

CS01_SSGroup Guest

Các bạn bình tĩnh nhé, các trường hợp mất đồ khi cung cấp đầy đủ thông tin ad sẽ kiểm tra và trả lời hết cho các bạn!
    @Tieu mimi: bạn đợi thông báo sau từ ad nhé, ad sẽ kiểm tra lại cho bạn!
  19. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

nhanh đi ad mấy ngày nay ức chế lắm luôn rồi :(
  20. Killar

Killar Thành Viên Mới

tình hình chưa open mà các SV đã vắng như chùa bà đanh, mở 10 cái SV còn thấy hợp lý, đằng này cứ 1 ngày 2 3 SV, chơi ko dc SV này thì bọn nó nhảy SV khác, SV toàn acc rác là chính