Xin được GM hỗ trợ

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi tieumimi, 29 Tháng chín 2013.

1. MR anh

MR anh Thành Viên Mới

ko chỉ 1 mình tiểuMiMi đâu. trường hợp của mình là MáuLắm s2-Konan. mình ko chỉ mất nhân vật đang đua top mà còn mất cả Tổ chức cấp 9 đứng hạng 1 sever thì các ad các mod tính sao đây. mình thật sự muốn giải quyết ra nhẽ chuyện này.
  2. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

1 tuần rồi mà vẫn chưa giải quyết xong hả GM ,càng ngày càng có nhiều người bị rồi , ngày nào lên 4r hóng mà ngày qua ngày vẫn y thế .Mình ko nghĩ lỗi này khó giải quyết đến nỗi phải kéo dài đến thế trong khi sv mới thì cứ ra đều đều , cứ kéo dài thế rồi cuối cùng fix dc thì vào cũng chơi kiểu zj` khi nta vượt quá xa mình rồi ? Giải quyết lỗi sớm cho nta chơi thì ko giải quyết , Xin hoàn lại số SSroll để chuyển sv mới thì ko dc duyệt ,bên phía NPH ko làm dc hay ko muốn làm ? hay muốn đuổi gamer đi thế ???:14:
  3. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

minh 11 ngay :LOL
  4. Hyoton no Haku

Hyoton no Haku Thành Viên Mới

NPH này nó bỏ mặc cái forum này rồi còn đâu , đến cái Liên kết tài khoản mới ssgroup đến forum cũng ko đc nữa .
  5. Killar

Killar Thành Viên Mới

MOD đừng đổ lỗi cho bọn tui tự sa thải tướng, bằng chứng đây:
    Tài khoản: bbbbb950
    Tên nhân vật: Salamander
    S11 - Hashirama
    Đã nạp lên đến Vip 6, sau khi mất hết nhân vật + đồ, vào hội quán thì thấy cái này, thế dek nào mà Vip 6 còn nạp card lần đầu lấy Sasuke, trách nhiệm thuộc về mình, quản lí yếu kém lại đẩy về cho gamer.
  6. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

rốt cục là bên NPH có quan tâm đến người chơi ko thế ? tiền thì nạp cả đống vào , lỗi game phát sinh thì ko fix, sv thì vẫn mở mới , người chơi thắc mắc thì trả lời qua loa .chờ , chờ , chờ đến bao giờ ???? có thấy cái game nào lỗi phát sinh khiến nta ko thể chơi tiếp mà chỉ bảo chờ kiểm tra với đợi thông báo từ ad ko ? ko giải quyết dc hay ko muốn giải quyết ? bảo nta chờ dài cổ rồi chán nghỉ game để đỡ phải giải quyết hả ? làm dc thì làm ko làm dc thì nói thẳng ra cho nta đỡ phải chờ . ức cmn chế !!!!!!!!!:14::14::14::14::14::14:
  7. hypropro

hypropro Thành Viên Mới

:) vừa bỏ 1acc v5 bên s14, tính chờ cuối tháng chơi lại 1 acc, mà tình hình này thì mình chờ game naruto khác vậy :) ! Bên này và cả bên naruto.vn cũng hack tùm lum. Diễn đàn thì không ai vào trả lời, có mấy chú Mod và SMod vớ vẩn không làm được gì, vấn đề này thì thật check 10p là nó ra thôi, vấn đề là có muôn hay không :D.

p/s : cơ hay là yếu quá không biết check
  8. NhocKhi

NhocKhi Member Tích Cực

NPH này làm thất vọng quá sv đã ít ng còn làm ăn như vậy thì chịu lun :(