xin chỉ số của konan thiên sứ

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi MyLifeAsShjt, 16 Tháng tư 2015.

1. MyLifeAsShjt

MyLifeAsShjt Member Tích Cực

mọi người ơi. ai có ảnh lột trần của konan thiên sứ k. cho e với. tình hình là e đã làm mới ra konan và còn 12k vàng (gía konan là 17k5) và 3 ngày nữa sẽ tích đủ. e cần chỉ số bạo kích vs chính xác của e nó coi có hơn yagura k. tính mua uế or jiraia nhưng hiệu úng k ngon = konan mọi người nhỉ
  2. zZzLuvIzZz

zZzLuvIzZz Thành Viên Mới

không nên mua konan thiên sứ... mua về ko có sài mấy đâu....rồi lại vứt só ....mua rồi đảm bảo ân hận
  3. MyLifeAsShjt

ta mua hay k là quyền của ta. mi vào đây k cho thì thôi phắn dùm cái k cần mi cho ý kiến nhé
  4. zZzLuvzZz

zZzLuvzZz Thành Viên Mới

vãi thật...với cái chất giọng đó của bạn chắc chả ai muốn giúp đâu
  5. tieudiepbaby

tieudiepbaby Thành Viên Mới

thật sự là Konan thiên sứ chỉ giúp cho bạn từ giai đoạn 9x>>10x thôi bạn mình mua về từ lúc lv 95 cũng lên đc. lv 102 là vứt xó đó chứ chả sài

p/s : ý kiến thôi bạn nên tích thêm để mua obito 10 cho ngon thay vì bỏ 17k5 tích thêm 7k5 nửa mua Obito 10
  6. TAm

TAm Thành Viên Mới

theo minh conan thien su rat ngon vi len 120 co nhung map chi đanh đc 1 giot mau minh cap 122 ma h con dung conan de di cac map kho y kien rieng thoi nhe:D
  7. tieudiepbaby

mình 105 đã bỏ thiên sứ konan rồi ~~ vì đi pk nên ko cần buff máu chỉ cần hiệu ứng ngon + tốc cao là đc.
  8. TAm

TAm Thành Viên Mới

minh chi thjk con nao choi con do giong nhu pha cach no moi thu vi. con ban thj can doi hinh ngon 2 chung ta khac nhau qua :p
  9. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Tặng bạn cái hình theo yêu cầu này!!!
  10. QuyDe

QuyDe Thành Viên Mới

unikey của bạn bị hỏng à :e
  11. tieudiepbaby

cũng ko hẳn là cần dh ngon mình chỉ cần tốc cao là đc. ^^
  12. MyLifeAsShjt

ta vào đây để xin chỉ số của konan thiên sứ mà gặp tòan mấy thánh dạy đời. t có yagura r chiu thêm con konan thiên sứ nữa có sao đâu. t k đi theo lối PVP mà theo PVE vs lại gấp qua k có tiền mua nỗi con ngoại đạo chứ lấy đâu ra 10 vĩ. về jiraia cóc thì t có ita huyễn r nên k cần nó. chỉ có mỗi konan là dc lòng ta
  13. MyLifeAsShjt

tks bạn
  14. MyLifeAsShjt

Tks Mod. chỉ có mod là giải quyết dùm cái thắc mắc. mod chưa đăng là e mua konan luôn r. Mà dù sao cũng tks mod
  15. MyLifeAsShjt

bên này là box Thắc Mắc mà gặp tòan mấy Thánh bên Chia Sẻ Kinh Nghiệm
  16. tieudiepbaby

bạn nói cái kiểu thế thì ai giúp bạn -_- mình chỉ nói cho bạn kia bik chứ ko nói cho bạn bik okay -_-
  17. MyLifeAsShjt

từ đầu tới h bạn có giúp t chưa mà bạn nói v. bên này là box thắc mắc chỉ cần giải đáp thắc mắc là xong. chứ mún chia sẽ kinh nghiệm thì qua kia. mỗi ng có 1 sở thích khác nhau. chơi như nào là quyền của ng khác chứ có đụng tới bữa ăn sáng của cậu đâu
  18. MyLifeAsShjt

chứ cứ như mod ấy mình k những k đựng chạm mà còn cảm ơn đó
  19. tieudiepbaby

thì kệ bạn chứ ai care ? mình góp ý xem đc. thì xem k đc. thì ko cần nhìn cứ thấy tên mình mà kéo xuống cmt khác mà đọc oke ?