[Xin hình] Ai có Kakashi cho xin hình stat em nó nhé :x

Thảo luận trong 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi zZKiraZz, 4 Tháng mười một 2013.

1. zZKiraZz

zZKiraZz Thành Viên Mới

Như tiêu đề , e đang do dự là lên 70 nên chiêu Kakashi hay giữ lại Sasuke áo đen rồi lên 80 chiêu Itachi lun. Mọi ng ai có chiêu Kakashi thì tháo đồ ra cho em xem chỉ số crit , chính xác , hợp kick gốc của nó nhé :58: (có Itachi lun càng tốt :x)
    Sẵn đây mọi ng cho em ý kiến lun , dùng ssk áo đen lên 7x đi phong ảnh với CVT nổi ko vậy :s Nhà ko có điều kiện nên đang chơi team 1-2-2 , lên kakashi là phải bỏ e sasuke rồi .( e mới vip 6 thôi và ko có ý định đua nữa , chỉ nạp làm nv ngày tàng tàng thôi:2:)
    Tks all :6:
  2. thethinhpt

thethinhpt Thành Viên Mới

theo kinh nghiệm của tui thì nên giữ ssk áo đen rồi lên 80 chiêu itachi nhé đỡ tốn kém mà hiệu quả. Còn chỉ số của kks thì cùi hơn ssk áo đen nhiều. Ý kiến cá nhân là z còn tùy bạn.
  3. Uchiha Legend

Uchiha Legend Thành Viên Mới

Itachi thì cần đầu tư ngọc nhiều . nếu bạn vip 6 thì chơi kks bỏ ssk đi
  4. thethinhpt

con nào mà chả cần ngọc hả bạn =))
    chơi kks đi rồi lên 80 lại thấy tiếc cả chục cái hokage :3
  5. ghost9184

ghost9184 Member Tích Cực

Nói như bạn tiếc hokage thì cũng đúng nhưng thế thì đợi chiêu mộ Minato hay Madara lun cho đỡ tốn hiiiiii. A ấy muốn bá sever mà,
  6. thethinhpt

chủ pic đang hỏi kks hay itachi nha bạn.
  7. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

itachi là bắt buộc phải có kakashi có cg dc ko cg ko sao
  8. Mjjner

Mjjner Thành Viên Mới

ngại chụp hình up host quá nên nói luôn cho bạn : chỉ số % ban đầu của kks là né 7,5% . bạo 1,2 % . chính xác 111% nhé bạn
  9. zZKiraZz

zZKiraZz Thành Viên Mới

ok thanks all . Vậy tính ra chỉ số gốc kks cùi thế :v Thôi đành chịu lép từ 7x - 8x vậy :(
  10. zZKiraZz

zZKiraZz Thành Viên Mới

àh mà thằng trong TC bảo ký tên 1 tháng nó cho 20 cuốn play boy để tiến hóa kks phải ko mọi ng ? @@
  11. Uchiha Legend

Uchiha Legend Thành Viên Mới

chém gió trên cả sự đỉnh cao :))
  12. cxzvxb

cxzvxb Thành Viên Mới

nhà k điều kiện mà nạp tới vip6+ nạp làm nv thì hà tui đi ăn xin cả nhà rồi
  13. zZKiraZz

zZKiraZz Thành Viên Mới

Có gì đâu bác . 1tr thì bỏ nhậu vài bữa thôi là có , e đi làm tự làm tự chơi thôi . Ng khác bỏ vài triệu đi ăn nhậu , đá phò , thì e bỏ vào game , mỗi ng 1 sở thích mà :27:
  14. HoangThanh

HoangThanh Thành Viên Mới

h mình đang xài đội hình 1-3-1 là gái-naruto ,main ,kimi-karin lv57 (có thể up sasuke áo đen) . mọi ng cho ý kiến mình có nên thay đổi đội hình ko . ah` mình ý kiến về đội hình 7x lun nha
  15. Shinka

Shinka Thành Viên Mới

Mình hok biết có bạn nào biết điều này không nữa. Các bạn vào chỗ Ký Tên sẽ thấy mục ĐỔI ĐIỂM kế bên, nhấn vào nó ra 1 loạt nguyên liệu để chiêu mộ, 10 điểm 1 cái, vậy nên 2 ngày là bạn có 1 cái rồi, cái này phù hợp vs người ít nạp, chỉ cần là VIP thì đc rồi. Chắc bạn ở trên nói ký tên 1 tháng cho nguyên liệu là vậy, nhưng 1 tháng 30 ngày thì đc 15 thôi. Mình mới khám phá ra hok biết có ai để ý không, nếu biết rồi thì đừng gạch đá nhé, tội mình
  16. zZKiraZz

zZKiraZz Thành Viên Mới

Cái đó ai cũng biết rồi bạn ơi . Cái mình hỏi là quà tặng khi ký tên 3-7-14-21-28 ngày kìa . Vd như 3 ngày đc hitana , 7 ngày đc 15 cái chidori ...
  17. trungdxhp

trungdxhp Thành Viên Mới

bạn lên dùng hitachi thì hơn. dùng kakashi thì bạn nên cho nó đánh đầu tiên. chỉ số tất cả ở hội quán ấy.
    Marada có ở trong quán rượu thui ko có trong hội quán nhé. minato bt thui lên cấp 100 mới toàn khủng, so minato và hitachi thì ngang nhau