Xin tư vấn để kill Suigetsu(cảnh vạn tượng 5x thứ 3)

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi HalfPrince, 3 Tháng mười 2013.

1. HalfPrince

HalfPrince Thành Viên Mới

Như tiêu đề,vì mình không có điều kiện để trâu bò như 1 vài bạn top, nên bạn nào đã qua cảnh này không phải bằng cách dùng vàng đè chết suigetsu thì giúp đỡ mình(và cả 1 số bạn khác)với.chiến lực của mình là gần 70k,tướng chính full set 5x,tank và dame đều có 1 set3,4 hỗn hợp những loại ngọc cần thiết cho tùng tướng.mình đã dùng thử 2 đội hình:
    I.
    tank:Maito Gai.
    dame:tướng chính skill bạo liệt(-def),kimimaro.
    hậu phương:temari và haku.
    II.
    tank:Maito Gai
    dame:tướng chính skill đánh hàng giữa,sasuke.
    hậu:shizune(khóa cuối)& sakura.
    (2 đội hình này đều không sống được đến quá turn thứ 3.shizune có thể do lv mới 50 nên khóa toàn miss.Ngoài ra mình chưa thử thêm đội hình nào và cũng không biết đội hình nào phù hợp).
  2. Killar

Killar Thành Viên Mới

với LC mới tầm 70k thì cho dù bạn xếp trận hình nào cũng sẽ ko qa dc :)
  3. sungkaka

sungkaka Thành Viên Mới

70k lc thi ko dc ah ban
    the bn lc theo ban la qua dc :46:
  4. HalfPrince

HalfPrince Thành Viên Mới

mãi vẫn chưa qua đc.cơ mà mình thấy dùng shizune khóa cuối có vẻ khả quan,chỉ là em này lv còn thấp,ít khóa,mà team vẫn còn yếu.có bạn nào tầm 80k qua đc tư vấn giùm đi...
  5. Hallelujah3649

Hallelujah3649 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

1.Bạn có thể xem chiến báo của người chơi trước đó (trước khi vào cảnh vạn tượng) để tham khảo
    2. Bạn chú ý về mức agi (tốc độ tướng) cần thiết để đánh trước -theo mình được biết thì cứ mỗi lượt boss thì agi yêu cầu sẽ tăng thêm 500
    Suigetsu - 5500, Naruto - 6000, Gai and ... - 6500 ==> Đánh trước sẽ có lợi thế nhất định
    3. Các hiệu ứng (đỡ đòn, né tránh, stun...) ko có nhiều tác dụng vì bạn đánh quái hơn mình nhiều lvl (khoảng 10-20lvl++)
    4. Lưu ý cần ngọc phá kích ==> cái này để ít bị đỡ đòn (phản damage từ tướng tụi nó) - mất khá nhiều máu
    5. Một số vấn đề tự bạn rút ra kinh nghiệm cho bản thân mình

Have fun!!!