zzzHaiPhi cộng hội SH, lừa đảo :v

Thảo luận trong 'Đánh Giá Event' bắt đầu bởi LunLeeNi, 30 Tháng sáu 2014.

1. LunLeeNi

LunLeeNi Thành Viên Mới

kêu 70k đánh cho tôi lấy trái trí thức
    đánh được 1 hôm mất cmn tăm luôn, tôi tin tưởng hắn vì ở CH SH, nên gửi tiền cho hắn luôn
    giờ mắt cmn tăm rồi :v gọi , nt đéo trả lời

zzHaoPhi 01693711134, chính nó, bấm vô tường nhà thôi khác thấy nó ib số đt
    70k cũng chỉ là số tiền nhỏ thôi, cơ mà chơi đéo đẹp, căn bã của xh, cặn bã của SH =))
    :69::69:
    KeVoDanh and (deleted user) like this.
  2. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

SH là 1 công đồng diễn đàn và nó chỉ là diễn đần thôi còn trong game khác. CH SH tập chung vui vẻ trên diễn đàn chứ k mang tính chất thương mại. Ai làm việc liên quan đến kinh tế thì đó là do cá nhân cả hai bên chứ đừng lấy CH người khác ra nói. Haophi cũng k lấy uy tín là người SH để làm ăn mà dùng thực tế vào tài năng đánh bài. Tiền thì bạn đưa cho Haopho chứ k đưa cho SH nen đừng mắng lây sang SH. Bạn nên trực tiếp hoi Haophi thì tốt hơn. Acc bạn không bị làm hai gì nên cũng có thể do có lí do gì đó nen chưa có tri thức được.
  3. LunLeeNi

LunLeeNi Thành Viên Mới

:v

nt gọi điện rồi nó có thèm trả lời đâu mà hỏi =))
  4. anhhungvie

Là người có quyền cao nhất tại SH guild diễn đàn mình chỉ khẳng định 100 % thông tin trong mảnh đất riêng của SH là chính xác , không lừa đảo còn việc của bạn là ở ngoài phạm vi quản lí của mình rồi. Ơ ngoài SH guild thì chỉ có mod mới có quyền tối cao nên mình k thể làm gì. Hơn nữa ở ngoài SH diễn đàn viết gì là quyền của hội viên mình không có quyền quản. Haophi cũng đánh bài hộ nhiều người và đây là lần đầu tiên thấy vụ này nên cũng hơi hoang mang.
    Liên lạc điện thoại hôm nay chưa được thì bạn cũng đừng vội nghĩ xấu vì nhiều hội viên của CH SH thường bận đột xuất mất liên lạc 1 tuần là chuyện bình thường
    Haophi hay chia sẻ nhưng gì a ấy biết về phiên bàn VHT trung quốc nên mình k nghĩ a ấy lưa đảo đâu
    Đánh bài có lúc đen lúc đỏ, không thể nhận giúp 10 người là 10 người có cùng lúc tri thức được. Sẽ có người có sớm người có muộn hơn. Có thể haophi đánh thua số dial bạn tích cóp nen tạm thời k đánh để nhon dial gỡ lại cho bạn
    Hiện tại acc bạn k bị phá hay bị trôm gì nen chưa hẳn haophi đã có ý đồ xấu
    Acc của VHT thường 1 acc có ít nhất 2 người biết nên có thể bạn không gặp đúng haophi ( chỉ là giả sử )
    Mình k hiêu hết toàn bộ câu chuyện nên k dám nói nhiều về việc ai đúng ai sai, Mình cần nghe thông tin từ hai phía chứ không thể từ 1 phía được, mình chỉ muốn góp ý bạn là lần sau đừng vì 1 cá nhân mà viết bài chỉ trích cả tập thể thôi còn vụ việc bạn hãy chờ haophi xuất hiện đã
  5. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

bạn cứ bình tĩnh,trong game haophi cũng ít on lắm,có khi anh đang bận chuyện j đó,bạn cứ bình tĩnh:65:
  6. LunLeeNi

LunLeeNi Thành Viên Mới

...

mình chỉ nói hắn thôi, chứ ko có ý gì đến SH =.=
  7. anhhungvie

mình cũng chỉ nhắc nhở thôi lần sau để cái tiêu đề cho cẩn thận - nhìn cứ như chửi cả SH nói chung va haophi nói riêng ý
  8. KeVoDanh

KeVoDanh Member Tích Cực

Haha

Thánh nhọ :24::24::24:
  9. mtoplvs32zing

mtoplvs32zing Thành Viên Mới

oh cũng bị quyitj 150k mà thôi éo quan trọng lắm