Đề nghị G5 + NHP xem xét lai gộp s39 s40 s 42

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi bignude, 6 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

mình biết những ý nghĩ đó thực sự mình cũng có từng nghĩ lúc gộp với S37 và khi mình đc vinh dự ngồi canh BQT VHT mod và admin ... họ chia sẽ 1 ít thông tin cho mình .... và họ cũng nói rõ và phân tích cho mình nghe , và họ cũng chia sẻ là họ có lắng nghe nhưng họ ko thể lên tiếng thay vì đó họ chỉ biết gửi mail thay cho các bạn thoi và phần quyết điịnh là NPH ............... từ đó có thể mình nghĩ khác........ nhưng mình đồng tình với bạn rằng NPH làm vậy là vì họ muốn hút máu thêm
  2. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

không bao giờ co chuyện đấy đâu.1 sv 2 thằng top bắc mạnh gộp vào thì đéo bao giờ có cửa.và top 1 thần sầu bên này khi gộp thành top 10.yêu OP nhưng cũng đéo thể chịu dc với cách làm này của g5
  3. nuns2koi

vậy là bác chẳng thể tin mình sao bác đừng nhìn vào cái top ảo đó mà nói lên sự thật ......... sự thật đó chỉ là cái ảo trc mắt thôi
  4. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

ừ thì ảo,nhưng cũng chỉ là với riêng s39 còn 2 sv còn lại không như thế.ông cứ ngó qua 1 vòng 3 sv sẽ thấy những gì cần thấy và đánh giá thật sự giữa 3 biển đi
  5. nuns2koi

đêm qua mình dành tận 4 tiếng để check từng sv tới tận p 10 bạn ạ
  6. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

check rồi mà vẫn thấy thế à.top 1 đến 50 của 3 sv để thấy biển nào mạnh nhất
  7. nuns2koi

theo thong tin của mình S39 biển tây đông còn khoảng 30ng biển nam chết còn khoảng 10 ng , biển bắc top cao nhưng yếu hơn biển tây => tây mạnh hơn về số lượng ng ol
    Về s40 biển tây thọt còn khoảng độ 20 acc lực chiến tạm ổn đủ dùng.... và Biển nam ở S40 mạnh nhất trong 3sv lượng ng khá đông khoảng 25 - 40 nv lực chiếm đủ xài là 280k - 350k đó là mức sàn...........và biển bắc thì thấp hơn so với biển nam lượng ng khoảng 20 - 30 acc => thấy biển nam mạnh về số lượng ng ol vậy có thể bù cho S39 biển nam yếu
    về S42 biển tây mình thấy top khá nhiều và lượng ng có lực chiến sàn sàn là khoảng trên 15 20 ng và nhưng bạn sàn san 220 - 250 là khoảng 10 - 20 bạn ....... biển bắc và biển nam sàn sàn ngang nhau về lượng ng chơi nhưng lượng ng ko = tây => lượng ng ol của tây ở 3sv gộp lại có thể cân = đc cho nhau 2 sv 39 vào 42 tây đông lực chiến sàn sàn và bù đc cho milano của s40 ............về nam hải thì S40 đông dân có thể bù vào khoảng trống của S39 thêm vào đó S42 nam cũng cân bằng ít ng ol hơn nhưng có thể lực chiến cao hoơ tấy của s42 đo đó 3 sv gộp nam lại có thể cân = với tây về lực chiến có thể hơn nhưng lượng ng thì ko hơn .......về bắc hải S39 top cao nhưng ít ng ol và bắc s40 sàn sàn BT và S42 cũng vậy có thể nói là gộp lại CH nhiều top nhưng lượng ng chưa chắc = tây ===> 3 cẳng có thể sẽ đồng đều và còn 1 số nhưng ng có thể chuyên cảng mình chưa tính .......................nhưng qua đó có thể thấy rằng vẫn chiến đc nếu đoàn kết lại
  8. brooke

brooke Thành Viên Mới

ta thấy các bác có vẻ hơi lạm bàn lệch vđề rồi thì phải ^^ topic lúc đầu lập ra là để nói về vđề chênh lệch lực chiến giữa các sv, kèm theo đó là vđề tụt top, chứ có nói đến sự cân bằng giữa các biển đâu, bản thân ng lập topic (ko bít là pipi hay big) cũng ko p là người của biển tây mà :D
    Còn ghép sv kiểu này theo quan điểm cá nhân của ta thì chỉ có Thần Sầu là đáng phàn nàn (nạp 1 đống tiền trong 1 tg dài để giữ vững thế độc tôn ở s42 mà đùng 1 cái tụt ra ngoài top 10 @@) còn lại a e s42 đúng là có thiệt thòi nhưng cũng phải chấp nhận thôi, ghép sv thế này kiểu j chả có sv chịu thiệt, ko p s42 thì cũng là s khác, cứ tiếp tục chơi vui vẻ giao lưu kết bạn với những a e s khác có p hơn ko, chứ rã đồ đập ngọc tập thể thì tiêu cực quá :emo.s2u.vn_012:
  9. brooke

brooke Thành Viên Mới

à quên để lại cái tên ko lại ăn gạch ^^
    bong1102 CH:King S42
  10. nuns2koi

gạch đá gì chỉ là trao đổi thông tin trc khi gộp sv để các bác cỏ thể an tầm phần nào mà đỡ tiêu cực thôi :4: vì trc sau đều là ng cùng Ch nếu là cảng tây nên mạn phép hơi lo xa 1 chút :69:
  11. fearmap

fearmap Member Tích Cực

mon ơi cố mà thuyết phục bạn ấy đi nhé =))* sẵn sàng đón tiếp bạn tại biển tây , ko đánh dc bắc hải thì thôi ngậm ngùi ăn hành , ko phải 1 mình bạn đâu mà lo =)) ae chúng ta cùng ăn hành chung (ko ai ăn hết hành của bạn đâu ) , chết thì chết tập thể nó mới vui chứ sống 1 mình buốn lắm hihi :D
    E•NewGate s39 marie
  12. brooke

brooke Thành Viên Mới

ưh cũng chả muốn để lại tên đâu ^^ tại ở s42 ta cũng chả có tên tuổi j mà :)) mà tại đọc hết cái topic thấy mấy bác s42 đang trong cơn chán nản nên khá là manh động :29:
  13. nuns2koi

manh động là tốt khai thật đi top bao nhiêu lực chiến bao nhiều :29:
  14. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

sai khi nói về s42.bắc onl khoảng trên 50 người,tây dưới 20 người,người dùng dc dưới 10 người.nam onl cũng chỉ tầm tầm như tây.lượng người hơn nhưng tnc giới hạn cũng chỉ 50 người.đông cũng vất
  15. brooke

brooke Thành Viên Mới

top con khỉ :)) lv 100 ^^
  16. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

nếu để nói vui thì gộp sv nào cũng thế,tránh sv chết,nhưng g5 làm quá đáng quá.đền bù thì kém lại gộp sv ra trước 1 tháng,chênh lệch là quá lớn.chán nản cũng là điều đương nhiên
  17. nuns2koi

mình cũng nói rồi mà lượng ng trong Ch và lực chiến vào khoảng đó chưakể 1 số bạn nghỉ nhưng chắc là sẽ có id pass cũng họ chứ nhỉ
  18. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

đấy là bống 1102 cùng CH.tuy đồ đạc cấp lẹt đẹt nhưng lúc tôi cần sẵn sàng đi mua thẻ hộ mà không cần lấy lại.bạn tốt đấy
  19. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

nghỉ thì cũng bỏ tầm tháng rồi.acc treo không ai cày vì không có người chơi.cày lại thì cũng k thể đuổi kịp.tây trông thế nhưng không đều về lc đâu.
  20. nuns2koi

rất mong làm quen mong bạn bông sẵn sàng giúp mình với nhé :22:
    theo tình hình tớ dựa trên bảng xếp hạng từ p1 - p 7 có khaỏng đúng 15 - 20 ng lực chiến từ 250k đổ lên bạn có check lại và 10- 20 bạn lực chiến từ 220k lên 250k
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.