Đề nghị G5 + NHP xem xét lai gộp s39 s40 s 42

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi bignude, 6 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 0oxxthansauxxo0

0oxxthansauxxo0 Thành Viên Mới

bình tĩnh pipi đừng manh động:D
    ae tránh dùng câu từ mạnh, nhạy cảm, không mod có cớ đóng topic đấy:D ^^! 2 ngày offgame h rảnh vào thấy nhiều comet quá:D. toàn lạc đề haiz.
    P/S các bạn S39: cảm ơn các bạn đã comet chia sẻ với ae S42 nhưng mong các bạn đừng phán ae S42 thế này thế nọ rồi khích tướng thế này thế kia, ae đang bức xúc thêm vài lời chọc ngoáy nóng giận sẽ không tránh khỏi, mong các bạn comet theo tinh thần xây dựng. thanks!
    P/S Sjn: bình tĩnh ông^^
  2. bignude

bignude Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

xin thứ lổi cho mình nói thẳng chênh lệch 70k sàn sàn chổ nào
  3. angela

angela Thành Viên Mới

chênh lệch 70k, tương đương 1 thằng ở top 40 vs 1 thằng top 3 =))
  4. XMaiLienX

XMaiLienX Cao Thủ Forum

xem doc thang top 1 .. da ko gop s39 voi 42 /// =))
  5. bignude

ko hiểu ý bạn cho lắm mình có thể hiểu là 1 top s39 = 3 top s42 được ko
  6. bignude

:59: thế thì đánh nổi gì
  7. KytoVua

KytoVua Thành Viên Mới

Các bạn là top 1 sv à mà lo. Chơi game để giải trí thôi, đừng quan trọng hóa vấn để thế. Không ăn được mỏ xanh thì qua mỏ vàng, hay ngồi mỏ xanh quen rồi giờ qua mỏ vàng khó chịu???? Chắc chắn ai chơi game này cũng vì nghiền OP, bởi thế hãy đi map để trải nghiệm thú vui của game chứ đừng vì mấy ông top mà cay cú nghỉ game này nọ :36:
  8. angela

angela Thành Viên Mới

ko, ý mình là độ chênh lệch đấy tương đương vs độ chênh giữa một đứa top 40 vs 1 đứa top 3 sv. nhưng lc cũng chẳng đưa ra j mấy, mình lc 270k mà vẫn đánh thắng đc nhiều đứa lc đến 310k.
  9. bignude

310-270 = 40 van <<< hon 70 ban ah
  10. longthhb

longthhb Thành Viên Mới

mình sv s40 mà sang sv s41 thì choáng thôi rồi @@ top 1 sv s40 mà chỉ bằng top 10->15 sv s41. quá ảo :))
  11. kyler123

kyler123 Member Tích Cực

game là game nhiều lúc vẫn muốn chơi , game là game nhiều lúc rất muốn nghỉ :70:
    KytoVua and (deleted user) like this.
  12. 0oxxthansauxxo0

xu thế chơi game mỗi người khác nhau bạn à, người chơi free giải trí giết time, người thì thích nạp tiền để đuổi theo 1 cái top ảo, mỗi người một kiểu nên cũng đừng áp đặt suy nghĩ của người này lên người khác được, cả sever lên tiếng chứ không mình mấy ông top đâu bạn. mình chơi game này xong mới bắt đầu đọc one piece ( bị rủ rê^^)
  13. KytoVua

KytoVua Thành Viên Mới

Nếu xác định đua top thì ngại gì việc này mà phải lên đây than vãn. Có đối thủ mạnh hơn thì mới có mục tiêu phấn đấu chứ sao. S1-2 chênh lệch nhau như nào họ còn thích nghi được mà :1:
  14. Sheikahs

Sheikahs Thành Viên Mới

ko hiêu các bạn so sánh lực chiến để làm mốc là có ý gì nữa?
    2 ông 2 sv, cùng nạp 50 củ như nhau, 1 ông LC 450k, 1 ông 400k, vì chơi sau 1 tháng?
    Vậy có nghĩa là muốn bằng lực chiến thì bên sv mở muộn phải nạp thêm 10 20 củ nữa thì mới đú được =;
    =>> đừng thấy LC 2 top sv same same nhau mà phán là gộp đc, vì ông sv sau phải nạp hơn cả chục củ mà chỉ bằng ng nạp kém mình thôi :-j
  15. xxxPTCxxx

xxxPTCxxx Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

sao lại nhìn chắc top 1 mà ko nhìn chung đi
  16. xxxPTCxxx

gộp mà nhìn vào top 1 thì gộp làm cái j nữa
  17. 0oxxthansauxxo0

2 sever mở sát nhau, lực chiến cách xa nhau thì không thể trách NPH được, giồng như Mod kiếm phong đã nói^^
  18. xxxPTCxxx

đằng này top 1 bên này 1 ngày giỏi lắm onl dc 30p. mỏ thì ngồi tí rồi lại out :)).
  19. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

=]]~ sát nhập mà thấy onl mỏ 24/24 thì không biết nói gì nữa nhỉ
  20. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

top 1 là bộ mặt đại diện sever,chẳng nhẽ vào soi đồ lại đi soi các ông top 30 à.thừa hơi
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.