Công bố bảng xếp hạng trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 21 Tháng tám 2014.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Địa chỉ ip quán nét cũng có thể check đc bạn nhé. Sẽ hiện toàn bộ địa chỉ ip của 1 acc ol trên toàn bộ các ip khác và check ngược lại sẽ hiện ra.
  2. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

bạn mod làm ơn đọc kĩ. bạn khóa hết đống acc clone trùng email sđt mình ko ý kiến
    acc saphirine liên quan gì mà bạn gộp vào chung ở đây. đừng nói lằng nhằng vụ này nữa bạn đang đuối lý đo
  3. saphirine91

:)) ờ chỗ này này. bạn ko có hiểu biết về CNTT mình ko trách bạn. bây giờ bỏ qua ip cãi với bạn lúc có thông tin,
    bây giờ bạn cho mình biết các bạn chưa check ip sao các bạn có thể nói mình dùng clone.
    chưa kể mình dùng clone thì mình vi phạm luật gì trong luật của các bạn. email sđt có trùng tên ko hả bạn mod
    Last edited: 21 Tháng tám 2014
  4. saphirine91

bạn xem tất cả mng trong 4rum này có ai đồng ý với cách phân xử mập mờ ko có chứng cứ như các bạn ko. thật đuối lý và cãi cùn :(
    nếu giải thưởng nhỏ mình cũng thôi nhường bạn ko cãi làm gì tốn thời gian nhưng giải thưởng lớn đến tận 13 triệu VND. 1 kẻ vip 3 cỏn con như mình ko thể bỏ qua phần thưởng này được. bạn xem xét rồi mở lại giải cho mình đi. xin cảm ơn
  5. nuns2koi

Tài khoản của bạn k chưng minh đc chính chủ và mình đã p rất vất vả dể xin nhận đủ cho bạn nhưng khi nghe bạn nói vậy mình có thể bỏ qua và làm theo đúng luật. Bạn k chứng minh đc tk đó là của bạn thì sẽ k đc nhận thưởng ingame.
  6. saphirine91

thôi vụ tổ đội chiến ko nói ở đây. bạn ko trao thưởng mình cũng k cần có 200k 300k mình k tiếc.
    bây giờ bạn cho mình xin lý do khi bạn chưa check ip đã biết mình dùng clone
    và bạn cho mình xin cái lỗi vi phạm và bằng chứng vi phạm theo luật các bạn đưa ra nhé. ảnh ở dưới cho bạn đọc đó[​IMG]
  7. nuns2koi

Vấn đề khoá thì có khoá nhưng chưa hết. Và nếu bạn cần sẽ có đầy đủ = chứng cho bạn vào ngay mai lúc đó sẽ hết cãi chỉ cần có 1 sự can thiệp từ clone bạn sẽ bị khoá tk vĩnh viễn và k đc tham gia bất kì giải trợ uy nào nữa.
    Thân!
  8. saphirine91

xin lỗi chứ giải này mình ko có mình cũng phải nghỉ game rồi bạn ạ. clone :)) bạn đang nói chuyện buồn cười đó.
    cái gì gọi là 1 acc clone. 1 acc đang chơi được log bởi 1 người chơi là clone à :))
    hay là 1 acc trùng ip với 1 acc chỉ vì mấy đứa bạn có cùng nhau ra hàng net chơi game vuahaitac.
    trước khi có câu trả lời đề nghị các mod mở trả lại tài khoản cho mình. dù chỉ là trong sạch trong lúc kiểm tra cũng phải có. đừng làm ô danh nick của mình. xin cảm ơn
  9. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

sao phải dọa người ta như thế, cứ đưa bằng chứng ra trước đi, kiểu dọa ntn khác nào vạch lưng bảo là mình hiện tại chưa đủ lý do, hay là định ép phát chết con người ta
  10. saphirine91

anh hoa ạ. anh xem giúp em cái luật em up ở ảnh và cái lý do em bị khóa acc. có chút liên quan nào ko.
    chưa kể chưa ra lý do còn dọa khóa acc em vĩnh viễn. thế cơ mà
  11. nuns2koi

Chẳng việc gì mình phải dọa dừa vào hình ảnh ở # 1 bất kì 1 gamer nào cũng có thể biết đc rằng đó là clone của top 1 và chẳng có ai có thể phụ nhận đc điều đó. Còn việc = chứng yên tâm là sẽ có vào ngày mai nếu bạn cần cụ thể. và nếu cần sẽ có 1 số = chứng qua cho bạn rõ.
  12. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

có gan dọa người ta, nếu 2 bên đồng ý để kiểm tra mà bạn ấy phạm luật chấp nhận khóa acc vĩnh viễn, ngược lại thì sao? 1 lời xin lỗi xuông chăng?
  13. saphirine91

lần cuối cùng mình nói với mod nhé.
    đừng có sài cái bài ảnh 1 với mình nữa
    ai nhìn vào cũng thấy đống acc đó đã bị khóa trước khi subweb được mở rồi. nghĩa là trước khi các bạn ra luật cấm trùng email số điện thoại.
    bây giờ đuối lý lấy cái đấy ra cãi là cậy mod ép chẹt người khác à
  14. nuns2koi

Khóa acc ở đây ko phải khóa acc người chơi trong game chỉ là khóa acc để ko đc tham gia trợ uy. Sau đây mình sẽ gửi 1 số hình ảnh.
  15. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

lại đẩy gậy qua đối phương , nói thật mod cứ âm thầm check ip clone các kiểu đi , chứ bắt bên kia chứng mi ngược lại khác gì mod đang đuối lí :cool:
  16. saphirine91

quá chuẩn anh hoa ơi. em trực tiếp lên game5 làm điều tra luôn. với khả năng về CNTT của em. mấy ông kĩ thuật viên tuổi tí mà lừa được em. em nói cho im miệng luôn. game của các bạn 4rum của các bạn sân nhà các bạn xử sao cũng được. nhưng bạn liệu cách xử sự đó t7 chúng tao còn gặp nhau ở HN.
  17. saphirine91

bạn gửi đi :)) xin 500d ảnh mình sẽ chứng minh là chứng cứ vô hiệu
  18. saphirine91

quá đuối lí ý có cái mình chứng minh rồi nói đi nói ngại ko thấy ngại thì phải
  19. saphirine91

2 ngày ngồi máy tính với các mod rồi. có bằng chứng gì mod đưa lên nhanh nhanh dùm cái. mình còn việc phải làm chứ ngồi chờ mod mãi được à @@
    @nuns2koi
  20. nuns2koi

Bạn yên tâm mình đang chuẩn bị đưa 1 số = chứng sơ đẳng về tk của bạn nhé.