Công bố bảng xếp hạng trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 21 Tháng tám 2014.

1. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

tks iu!!! Được mở hay ko cũng cảm ơn 1 phát. :)
    Mình nói luôn là mình chơi game bao giờ cũng theo luật của các mod.
    chứ ko phải loại hack cheat hay bug lỗi gì mà gọi là phạm luật để mà tước giải cả. có hay chăng chỉ là chiến thuật của mình thôi. :)
  2. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Cho dù bạn có chăm đến mấy nhưng phạm quy vẫn là phạm quy. Bạn k thể giết ng xong bạn nói rằng bạn lên kế hoạch khá cụ thể và xin toà giảm án đc cả.
  3. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ai cho mượn viên gạch để ngồi hòng cái nhỉ :D
  4. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

5. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

mod nun giải thích thế k hợp lý , đành rằng có clone nhưng k sử dụng để trợ uy ngược lại với mình vẫn đúng và hợp lệ thôi .
    mình thấy cứ đưa lịch sử trợ uy các trận mà sap tham gia , và check hàng clone , ip các kiểu là rõ ràng , lúc đó thì sap k cãi mà ai cũng có thể thấy ổn. Chứ lập lờ đưa lish clone nhưng k tham gia trợ uy ngược lại thì cũng chả giải quyết đc gì:cool:
  6. saphirine91

bạn mod nuns mình biết là bạn là người nói lý nhất
    mình chỉ nói thế này nếu bạn thấy hợp lý thì bạn xem xét ko thì thôi
    những acc ở trên bạn gọi là clone á. toàn vip 7 dến vip 11 lv cao.
    những acc mình lập gọi là clone á. toàn acc chính tay mình lập chính tay mình cày cuốc suốt cả tháng trời lên lv 30.
    còn bạn nói mình có clone à: mình xin phép bạn nhé. những acc này mình lập từ rất lâu rồi. từ trước khi các bạn có luật cấm clone cơ. sau khi các bạn cấm clone và khóa acc. những acc đó chưa log lần nào và mình cũng bày tỏ quan điểm ủng hộ việc các bạn khóa acc clone. mình ko hề ý kiến.
    acc này của mình là acc duy nhất ko bị khóa. mình đã phải vất vả dùng acc này để cược hòng giành giải nhất. nếu như bạn có chứng cứ acc này mình có dùng acc clone để cược điểm bạn đưa ra. mình sẵn sàng xin lỗi các mod 1 cách chân thành nhất xin cảm ơn
  7. saphirine91

bạn nói top 2 3 ko có bằng chứng clone thì mình cũng ko có bạn ạ. nếu bạn đưa ra bằng chứng clone mình chấp nhận tước giải. xin phép mod nuns nếu ngôn từ có ko phù hợp
  8. saphirine91

bạn nói quá đúng. mình ủng hộ bạn. mình chơi rất nhiều game chứng kiến rất nhiều người bị block acc rồi. nhưng họ đều có lý do quá đỗi thuyết phục chứ ko phải là câu mình ko muốn làm bạn mất mặt.
    xin lỗi chứ mặt mình bạn ko phải lo cứ đưa bằng chứng mình sẵn sàng nhận lỗi
  9. nuns2koi

Bạn có thể hiểu răng thông tin của bạn liệu có ai khác biết k ví dụ như có 1 n nào đó lập clone và lấy số đt địa chỉ email làm acc clone k?? Nếu k p chủ acc thì bạn chả thể nào biết đc. Còn về = chứng nói thật các mod k thiếu ngay ngài mai có thể có đc thông tin nhưng hiện tại đang khá bận về việc off sắp tới. Việc check thì đòi hỏi khá mất tg. Nhưng nếu như member k chịu nhận và yêu cầu thì các mod vẫn làm thôi.
  10. nuns2koi

Trc khi tước giải các mod cũng có đầy đủ = chứng ms tước việc bạn đag làm chỉ tổn làm mất tg của bạn và các mod thôi. Nếu bạn k có clone thì chẳng p mất time dành cho bạn. Mình có nói rất rõ k cần biết bạn trợ uy hộ ai nhưng tk bạn trợ uy cùng 1 địa chỉ ip và hơn nữa cùng 1 email và sđt thì cũng đủ khẳng định tới 30% là acc của bạn r
  11. saphirine91

cảm ơn bạn check di
    còn email lyanhden@yahoo.com và số điện thoại 0946749603 là tuyệt đối ko trùng. bạn đừng lấy cái lý do trùng để nhai lại nữa. mình giải thích chuyện này gãy tay rồi.
    bây giờ bạn cứ đối chiếu đúng luật dưới này rồi cho mình biết mình vi phạm điểu khoản nào
    còn ko có là lỗi của các bạn mod đưa ra luật có sở hở nhé.
    1 là mình phạm luật
    2 là mình hack cheat điểm
    còn lại ko có bất cứ lý do nào có thể biện minh hành động khóa acc mình của các bạn mod hết.
    xin cảm ơn!!!
  12. nuns2koi

= chứng theo ảnh đã đưa ra ơ # 1 bạn có gì để nói???
  13. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

ủng hộ check kĩ càng , chứ cái lish clone đấy đưa ra vẫn k chứng tỏ đc nhiều đâu
    cứ check tốn time nhưng rõ ràng , mọi người ủng hộ
    còn cứ im lặng mà làm như thế thì mọi người sẽ nghĩ nph cũng như các ctv k ra gì vì chả giải thích gì rõ ràng cả
    Violet.PrQ thích bài này.
  14. saphirine91

bạn cứ đưa ip lên đi. nhớ là đừng giả tạo ip làm trò cười bạn nhé.
    còn mình chưa hiểu trong luật của bạn có chữ nào là cấm acc cùng ip cả.
    nên nhớ game vuahaitac này trường hợp 1 người log nhiều acc là quá đỗi bình thường. đừng có sỉ nhục trí tuệ người chơi game = chứng cứ đó bạn ạ
    Violet.PrQ thích bài này.
  15. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ip quán net thì sao :)
  16. saphirine91

bằng chứng đó hả. trùng email lyanhden@yahoo.com ở nick nào
    trùng số điện thoại ở nick nào
  17. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Coi bộ hạng 1 trợ uy ngon nhỉ, 10k ingame, 10k/thang/tk :), tiếc mình tạch lô:)
  18. saphirine91

hoaca nói quá chuẩn. bạn đừng nghĩ mình ko có kinh nghiệm cái này. Ip hả bạn định đưa ip tĩnh hay động.
    ip động có thể thay đổi theo từng thơi điểm. ip tĩnh có thể giả = rất nhiều phần mềm
    chưa kể ip các bạn chỉnh sửa vào cũng được ko phải chứng cứ để các bạn khóa acc nhé
    nói cho bạn mod biết
    bạn đưa ra luật mình theo
    bạn cũng cứ theo luật mà phạt nhé bạn
    bây giờ email và sdt của mình có acc nào có nào nếu có bạn khóa đi
    email sdt của mình có thiếu gì nào nếu có bạn khóa đi
  19. nuns2koi

Điều đầu tiên bạn đã sử dụng clone đó là điều có thể khoá tk của bạn ngay từ ngày bạn lập acc. Trên điều khoản có ghi rõ chỉ cần những tk cùng sđt và email thì có thể khoá tài khoàn rồi. Chứ chưa hề nói bạn chuộc lợi. Để nói việc trục lợi thì còn rất nhiều = chứng. Giống như 1 nhà tài chính bạn k có số điểm lớn nhờ trục lời từ đầu thì bạn chẳng có vốn để đặt các vòng sau.
  20. saphirine91

bạn ạ. ở giải tổ đội chiến trước mình đc giải 2 3 có 200k và 300k VND quy ra 2k 3k vàng thôi mà các mod còn ko chịu phát cho mình cứ lần nữa hết tuần này đến tuần khác.
    đến giải VGC giải thưởng lên đến 13 triệu bạn ý loại mình vì lý do các bạn ý tự nghĩ ra. mình làm sao chịu đc