Công bố bảng xếp hạng trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 21 Tháng tám 2014.

1. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

acc công hội ma giáo bạn ạ. toàn vip 7 đến 11. chưa kịp trợ uy đã bị bạn mod @Blader khóa trước khi subweb ra rồi. nên đây đâu phải chứng cứ để loại tư cách của mình chứ :(
  2. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

à mình nhầm biển nên nói lộn :D
  3. saphirine91

có cùng sever ko cùng sever ủng hộ dùm 1 phát đi nào. nhiều người ủng hộ có khi mod sẽ xem xét đó :(
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Pak tạo 1 topic thăm dò cho mọi nguwofi bầu chọ thử xem :)
  5. saphirine91

ok nhớ vào like nhé mình sẽ tag các bạn :(
  6. Mr chick

cùng sever nhưng trước đánh nhau mệt với bắc và tây rồi chỉ nói chơi thôi ,bây h chỉ ngồi chờ mod đưa ra lịch sử trợ uy trên subweb là xong
  7. saphirine91

cái đó mình có ảnh mà. có thể cung cấp cho mod bất cứ lúc nào :(
  8. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Giải lần này công nhận nhiều chuyện vui nhỉ, dư âm đến tận bây giờ :D
  9. saphirine91

chứ sao anh!! Nhờ anh tuồn 1 số thông tin mà e mới có thể vô địch đc. cơ mà bh điểm lại cao quá :( nên đang bị mod nghi ngờ anh ạ
    Violet.PrQ thích bài này.
  10. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

vớ vẩn anh tuồn thông tin khi nào?
  11. Mr chick

ý mình là lịch sử trợ uy bên clone kia , check là biết thôi , chứ bên cậu thì cần gì check cho nhọc , mod cứ check trận nào mà saphirine91 trợ uy , rồi soi bên đối thủ là biết clone nào trợ uy ngược lại để ăn điểm thôi mà :cool:
  12. saphirine91

bạn mod nói cái này rồi bạn ạ. vấn đề là ko có trận nào 1 mình mình trợ uy 1 bên cả mà là rất nhiều ng trợ uy bên thắng. chả qua mình là người nhiều điểm nhất nên mod nói là clone của mình thôi. còn 2 bạn 5k điểm hạng nhất nhì bây giờ chính mod cũng nói là ăn điểm từ clone nhưng điểm thấp nên được giải nhất.
    Thứ nhất clone đâu có đủ bằng chứng là của mình
    thứ 2 khóa mỗi acc hạng đầu còn lại ko khóa 1 acc nào hết thì đâu có hợp lý :(
  13. saphirine91

à em nhầm. ý là nhờ nói chuyện với anh mà e có 1 số niềm tin vào 1 số trận ý. sr anh ko có tuồn gì cho e hết :D
  14. Mr chick

cao siêu hơn thì cứ lôi ra dò ip là xong , chả tên khùng nào clone 50 acc với 50 ip cả :cool: nên mod cứ nhờ bên tech kiểm tra là lòi ra hết , khó gì đâu

//mình chỉ đi ngang và hóng , đừng cố lôi mình theo nhé :eek:
  15. DalDal

DalDal Thành Viên Mới

thôi thì coi như cho bạn ấy cái giải chăm chỉ . 300 acc clone chứ có ít đâu ~~
    saphirine91 thích bài này.
  16. saphirine91

đó đó!! Mình thích câu này chăm chỉ như vậy mà đúng ko :) mình tham gia giải nhiệt huyết như thế mod phải du di cho mình chứ. bạn qua topic kia của mình cho mình xin cái phiếu đi :D tks bạn
  17. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thôi thì pak cứ trình bày cách pak lên diểm cao thế cho mọi người đi :D, Mod ko đủ bằng chứng không có nghĩa là Mod sẽ trả giải nhất lại cho pak, nhìn diểm pak cao thế thì ai cùng bít là bất hợp lí rồi, vấn đề là công bằng thôi, có thể pak hên hưởng lợi từ những acc clone người khác tạo, cái này khó chứng minh, thôi thì cư ai được diểm trận nhiều clone khoá hết đi :D
  18. DalDal

DalDal Thành Viên Mới

mình cũng k biết cách kiếm điểm cao như nào chứ lập 300 acc để lấy top 1 thì do công của bạn ấy chăm chỉ thôi ~~ mình chắc 5 acc cũng chịu :)))
  19. Violet.PrQ

mình còn chả tham gia trợ uy
  20. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Mình chỉ nói rõ với bạn như này thôi. Top 2 và 3 đc hưởng lợi từ bạn mà nph k thể làm gì đc bởi từ đầu mùa tới cuối họ k hề có 1 clone nào cả. Họ đầy đủ tư cách bởi lẽ họ k hề có tới 1 clone nào cả. Còn bạn thì khác ít nhiều điểm vốn có của bạn đều do clone mà ra cả. Các mod k hề thích post nhiều chẳng qua cũng muốn giữ thể diện cho bạn. Còn nếu bạn muốn các mod có thể dư sức đưa ra = chứng. Các mod tước quyền nhận giải của bạn thì cũng lường hết các điều bạn có thể kiện ngược lại. Bên trên chỉ là 1 số = chứng bạn đã sử dụng clone. Dù cho bqt có ban acc phụ của bạn hay k thì bạn cũng vẫn đã lợi dụng clone rồi. Bạn k thể cãi đc rằng bạn chưa trợ uy bởi vì nếu chưa trợ uy nó sẽ chẳng hiện trên tools check cả. Điều mình muốn nói chỉ có vậy. Càng nói bạn sẽ càng thể hiện lỗi của bản thân bạn thôi.