NRT NARUTO HOT NEWS 2 : TIP NHỎ VỀ CÁC LOẠI NGỌC VÀ CÁCH UP ẢNH THAM GIA EVENT DIỄN ĐÀN

Thảo luận trong 'Điểm Tin Naruto' bắt đầu bởi Knight Shark, 8 Tháng mười hai 2015.

1. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

-_- đừng quan tâm giới tính của mod
  2. Pain52

Pain52 Member Chính Thức

mod angels ơi code 5k3 còn k mod mình giới thiệu về bản thân rùi cho mình vs ::cry::
  3. dausyduan

dausyduan Member Chính Thức

Đi ngang qua tí thôi, quan tâm làm gi =) ::baffle::
  4. Pain52

Pain52 Member Chính Thức

Vì không thể thay đổi bản thân này nên tôi đã lựa chọn thay đổi giới tính . Biết đâu sau khi giới tính
    được thay đổi thì tôi lại có thể thay đổi cái bản thân này!
    Knight Shark thích bài này.
  5. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

:cat4:cat4:cat4:cat4:cat4
  6. Pain52

Pain52 Member Chính Thức

:v đùa thoy nhé !!!!!!!!!!! mod
    Knight Shark còn code 5k3 k mình xin vs mình giới thiệu bản thân rùi
  7. lklkchi

lklkchi Member Tích Cực

đội hình để vượt đc gara tiên thuật hàng cuối mọi ng giúp với mình có các tướng
    na lục đạo, itc huyễn thần,tướng chính,pain,zetsu,konnan,tobirama
    bình thường mình để đội hình có itc huyễn nalucj đạo zetsu konan thì đánh chết 2 hàng đầu còn hàng cuối đánh k nổi ai chỉ mình với
  8. ndviet

ndviet Member Tích Cực

mấy mod có bảng giá ngọc kì này ko cho e xin phát ::embarrassed::
  9. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Mod Mập ơi cho mình hỏi Thien Loong top 2 nhẫn đạo z ai top 1 z
  10. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

ngọc 8 300v
    ngọc 9 600v
    ngọc 10 1k2
  11. Rian

Rian Member Tích Cực

mới tiêu hết 2m mua ngọc ~~
  12. embuloncho

embuloncho Member Chính Thức

Họ tên :nguyễn thái bình
    nam:16 tuổi
    lý do chơi game:bị bạn rủ nên cày luôn
    sv đang chơi:s108
    tên game:thánh bình
    cho e xin code

đã phát code
    Last edited by a moderator: 10 Tháng mười hai 2015
  13. kurogaki

kurogaki Thành Viên Mới

cho hỏi nhận code kiểu gì =.=
  14. Jett

Jett Member Chính Thức

hmm !! cụ đây xin trở lại và xin 1 code 1k
    tên k họ : Nhựt
    tuổi tác : k rõ
    nơi ở hiện tại : q6
    lý do chơi game : đú theo mấy thanh niên thất nghiệp
    tên ingame : Jet

đã phát code
    Last edited by a moderator: 11 Tháng mười hai 2015
  15. Crazy

Crazy Member Chính Thức

mấy thánh cho em hỏi như kiểu này thì làm sao để nhìn mấy thằng ở hạng dưới. em cố gắng cho tụt xuống nhưng vẫn không thấy được
  16. kurogaki

kurogaki Thành Viên Mới

các bác ơi. em ko hiểu cái lầy nhé. bảo gửi code vào email mà em ko thấy email của em có thư là sao
  17. Mizuki Himeji

Bạn kiểm tra thử mail đăng ký nhận code có bị sai không nhé
  18. roysi

roysi Thành Viên Mới

họ tên : luong thanh phong
    nam : 16 tuổi
    lý do chơi game :thích naruto tư bé
    SV s108
    cho e xin code
    đã phát code
    Last edited by a moderator: 15 Tháng mười hai 2015
  19. Mizuki Himeji

nếu nằm trong tóp 20 đấu trường thì bạn có thể xem được còn nếu ngoài tóp 20 thì chỉ có một cách thui
    Đó là ghi tên nó ra kênh thể giới bạn chửi rủa hay sỉ vả gì để nói lên tiếng là bạn có thể xem được nha
  20. lklkchi

lklkchi Member Tích Cực

còn code k cho e xin cái 10k đi năn nỉ lần thứ n rồi ::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::