NRT NARUTO HOT NEWS 2 : TIP NHỎ VỀ CÁC LOẠI NGỌC VÀ CÁCH UP ẢNH THAM GIA EVENT DIỄN ĐÀN

Thảo luận trong 'Điểm Tin Naruto' bắt đầu bởi Knight Shark, 8 Tháng mười hai 2015.

1. Crazy

Crazy Member Chính Thức

ý em là nhìn thấy thằng hạng sau để khiêu chiến á.chứ đứng trước toàn thằng mạnh hơn. trừ khi vào đc top 9 không thì ko có cách nào kiếm được trận thắng
  2. Crazy

Crazy Member Chính Thức

ặc ặc cứ nhớ là mk xin code rồi mà sao ko thấy hàng về, thì ra vẫn chưa xin ::beat_shot::::beat_shot::
    tên Sơn
    sv s124
    tuổi 21 hay 22 gì đó
    lí do chơi game : fan cuồng manga và game hay nên chơi
    xin tất cả các loại code có thể vì chưa ăn được code nào trừ tri ân
  3. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

chốt câu là bạn xin code gì để mình phát
  4. Crazy

Crazy Member Chính Thức

mod cho em 500 1k 5k 5k3 sinh nhật dc ko ::adore::::adore::

đã phát code
    Last edited by a moderator: 15 Tháng mười hai 2015
  5. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

k có đâu bạn ơi hết code 10k rùi
  6. roysi

roysi Thành Viên Mới

họ tên :luong thanh phong
    nam,16 tuoi
    lý do chơi game : xem naruto tu be cam thay hay nen choi game nay
    sv hiện đang chơi S108
    cho em sin code 1k
    đã phat code
  7. tenthenaothidc

tenthenaothidc Member Chính Thức

Họ tên : Phan Thế Anh
    Nam , 16 tuổi
    Lý do chơi game : Fan cuồng Naruto :)
    Sv hiện tại đang chơi : S108
    Cho mình xin code 1k nhé

đã phat code
  8. roysi

roysi Thành Viên Mới

9. vuacobac0889

vuacobac0889 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Bác Shank có lòng thức ngày đêm thu thập thông tin chỉ mong ý kiến của ae ( chê , quăng gạch đá về xây nhà ::brick:: ) mà bác Dank ( cơ mà không liên quan tên 2 bác vần thế nhỉ có quan hệ thân thít gì k ::amazed::) vào phát code làm gây nhiễu hệ thống an ninh và kính mong bác ra event phát code chứ đừng tự phát bừa bãi gây phiền nhiễu đến cộng đồng và đặc biệt là bác "Mập"::big_smile::::big_smile::
    KoiiZyn thích bài này.
  10. Pain52

Pain52 Member Chính Thức

mod ơi mình xin code 5k3 mấy hôm rùi s chưa có nữa mấy mod ơi ::cry::
  11. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

đậu xanh, đã lâu lắm rồi mới có người hiểu mình và quý mến mình như thế này. Yêu k thể chịu được ::beauty::::beauty::::beauty::
  12. Pain52

Pain52 Member Chính Thức

mod ơi có phát code k s mà 3 ngày rùi chưa có nữa mod ???
  13. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

bỏ nha bạn minh phát code nhưng ai làm theo yêu cầu thui ko làm đúng thì mình cũng cho next chứ xin xỏ mình là điều ko thể xảy ra rồi
  14. Mizuki Himeji

1 cái duy nhất chon đi em
  15. Crazy

Crazy Member Chính Thức

hix thôi thì 5k3 đi bác
  16. Rian

Rian Member Tích Cực

Mình tên Lạc Quốc An
    nick game tên : Rian
    sv : 101
    lí do chơi game : cuồng anime và game
    xin ad phát cho thằng bánh bèo cái code gì cũng đc .. :pde20:

đã phat code
    Last edited by a moderator: 16 Tháng mười hai 2015
  17. SuperrSaiyan

SuperrSaiyan Member Tích Cực

Họ tên: Châu Gia Huy
    Giới tính thì là boy, mà loi nhoi một hồi là ko còn biết mình hệ gì T.T
    Lí do chơi game: thì đơn giản lắm, fan ruột Naruto, lên youtube tình cờ thấy 1 cờ nhíp về cửu vi, nhìn mấy anh Itachi, Kakashi đẹp qá nên... :">
    Sever hiện tại: Mới nhất bên zing, sv 118
    Tên ingame: Siêu Saiyan
    Thiệt sự là hơi tham, code nào cũng cần :)) *đang đua đòi lên lev 90 để mặc anh ssn kks* :"> Mấy anh mod có gì thì share code em vs nhé T.T
  18. SuperrSaiyan

SuperrSaiyan Member Tích Cực

Còn nếu mà thấy tham qá thì thôi cho e xin code 5k3 cũng được T.T

đã phat code
  19. vuacobac0889

vuacobac0889 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Nhưng mod phải hiểu topic này làm gì ::confused::::confused:: chứ k phải nơi tổ chức phát code .Với lại 4rum dạo này ít hoạt động phát code hay những hoạt động khác nên cảm thấy nhàm chán ,giờ có news của bác "Mập" nên cũng bớt phần nào nhưng vào thấy mod vậy k ổn cho lắm ::angry::
    P/s : Mình không thích gây war nên mình chỉ mong topic nào ra topic đó thôi nên mình có gi sai mod thông cảm ::big_smile::::big_smile::
  20. Pow

Pow Thành Viên Mới

họ tên : Nguyễn Tuấn phát
    lý do chơi game , mình đc bạn giới thiệu và game rất hay
    sever đang chơi : s124 tên Pow
    mod cho mình xin code 5k3 nhé nếu đc cho xin thếm code 5k ::haha:: tks mod nhiều nhé

đã phat code