NRT NARUTO HOT NEWS 3 : ĐẦU TƯ - TÍCH VÀNG, LỄ KIM NHƯ THẾ NÀO LÀ HỢP LÝ

Thảo luận trong 'Điểm Tin Naruto' bắt đầu bởi Knight Shark, 20 Tháng mười hai 2015.

1. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

ndviet, Hume, bibumase and 1 other person like this.
  2. KuroUsagi

KuroUsagi Member Tích Cực

Nhà em nghẻo ngày nào cũng mong code ahihi :3 :3
  3. Knight Shark

::after_boom::::after_boom:: mở hàng là lão này thì thôi ahihi, topic này chắc ế rồi ::beat_brick::::beat_brick::. Đại gia chuyên gia đem vàng đốt chợ đen chắn cửa thì còn ai dám vào mở hàng nữa::angry::::angry::
  4. Zolg Blind

Zolg Blind Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả

mình tên nguyễn văn long

lý do chơi game do là fan của truyên naruto, và thấy game khá hay

mình là nam, cũng 23t rồi :D

sv hiện đang chơi sv 124 :)

xin code 5k3
  5. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Thấy mặt bác Kuro ở đây thì k ai dám đến ủng hộ rồi Mod Mập ơi :z:z:z
  6. vuacobac0889

vuacobac0889 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Ôi thần tượng của lòng e :x cho thông phát nào :cuoi::cuoi:
  7. vuacobac0889

vuacobac0889 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Cơ mà thiếu chuyên mục top cao thủ tửng cụm như đã hứa ::adore::::adore::
  8. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

1 Like cho NEWS của Mod rất hay và bổ ích

Chỉ tiếc 1 điều rằng bây giờ ko còn nhiều event free Vàng/Lễ kim như Mod Mập nói trên nữa rồi.

Vẫn có thể đầu tư được nhưng ta phải có số vốn ban đầu lớn, người nạp ít ắt phải tích dần qua từng ngày, thậm chí qua từng tháng mới tích đủ để đầu tư dự án lớn.

Bổ sung thêm 1 cách đầu tư dài hạn mà giá rẻ đó là Huy Dạ, mua 1 năm/365 ngày = 4000, tuy hộp quà nhận mỗi ngày khá ít nhưng tích dần dần bạn sẽ thấy phần thưởng mang lại vượt xa con số 4000 ngày ấy ta đầu tư.

Tích trữ hộp Huy Dạ từng ngày​

Chỉ cần tích 80 hộp (80 ngày) x 50 = 4000 LK bạn đã có thể hoàn vốn và nhận tiếp 285 ngày free còn lại.

Ngoài ra 1 kinh nghiệm khi tích Lễ Kim cho các bạn ít nạp thẻ là đánh dấu tất cả nhưng hoạt động, nhiệm vụ,... có thể kiếm ra LK hàng ngày như HĐ 8h, 10h, Nhiệm Vụ Hàng Ngày,... Phải làm đủ chúng mỗi ngày. và làm sao 1 ngày tiêu xài ít nhất có thể. Acc mình có thể tích 100-150 Lễ Kim/ 1 ngày nếu làm full hoạt động + nhiệm vụ và chi tiêu hợp lý, vậy chỉ cần 1-2 tháng tích trữ => bạn có thể sắm cho mình 1 em ninja event xịn từ event Quay Kho Báu mà chả cần phải nạp 1 đồng 1 xu nào, nếu hên thì còn nhận được 1 số phụ kiện đi kèm nữa chứ :haha:
    KoiiZyn and Knight Shark like this.
  9. Hume

Bạn ah` người ta đã nói ít nạp hoặc không nạp thì lấy đâu ra 4000 vàng mà mua huy dạ bạn ạ. vs huy dạ 1 năm thì dc lên lv2 thôi bạn nhá lv 2 thì dc trả lễ có 30 lễ kim thôi.
    Knight Shark thích bài này.
  10. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

nhân tiện cũng xin tự giới thiệu và xin mod 1 số code cho 1 người bạn mới gia nhập game naruto

Tên Nhân Vật : bibumase
    Server Đang chơi : s62 - Maito
    Xin 1 bộ code cho bạn bè : 500, 1k, 5k, 5k3, ngư long
  11. Knight Shark

e để dành lần sau bác ạ, đợt này nhiều quá rồi nên không thêm vào
    tks bác cái này e cũng định đưa vào nhưng k tích đc mấy bác ạ, huy dạ LV 1, 1 ngày đc 20 LK, mà 1k exp mới lên LV 2 nên e không đưa vào á.
    Lão đốt mấy cái chợ rồi, hi vọng lần này k đốt cháy topic của mình ::byebye::
  12. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Cái này mà có khi e mới chơi game thì tốt biết mấy, nạp lắt nhắt bao tiền, mua full code 70k, đời nó hắt hủi mình quá:pde20::pde20:
  13. bibumase

4000 vàng giờ khuyến mãi nhiều nạp 100-200k là có mà bạn, đầu có phải con số lớn? chơi game naruto này mà ko nạp lên Vip 4 - Vip 5 thì có vẻ hơi cực và chắc chắn ko dài lâu đc rồi.

Huy Dạ mua 1 năm chỉ lên lv 2 thì đúng thật, nhưng hàng ngày bạn làm Nhiệm Vụ nó vẫn tăng Exp đều đều mà, chi cần chăm chỉ 1 chút thì sẽ thăng cấp len Lv 4 sớm thôi
  14. Loda

Loda Member Chính Thức

mình tên Vũ Tuấn Anh

lý do chơi game do là fan của truyên naruto, và thấy game khá hay

mình là nam,26 tuổi

sv hiện đang chơi sv 124

xin code 500,10k
  15. bibumase

đúng rồi cái Huy Dạ này là đầu tư dài hạn mà, ắt ko thể nhìn vào sự khởi đầu mà nản đc, ko tích lũy thì sao có thành quả, mới mua xong tuy chỉ lv 2 nhưng chăm làm Daily thì sẽ up Lv rất nhanh và hiệu quả mang lại cũng rất lớn so với con số 4000 vàng bỏ ra đầu tiên
  16. Hume

Ok điều thứ 2 mình đồng ý với bạn nhưng điều thứ nhất thì không. Cái này là Mod Mập hướng dẫn cho người ít nạp ( nạp từ 20-60k) thì lấy đâu ra vàng mà mua huy dạ 4000v bạn ah`
  17. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Đúng rồi khi mới chơi mà lên được huy dạ lv2 là lời lắm, e mà biết lv2 được thêm exp là cũng hốt rồi:pde7:
  18. Hume

Sao im re rồi bibumase :)
  19. bibumase

đây là kế hoạch đầu tư dài hạn, nạp ít, tuy ko có được 4000 Vàng ngay lập tức nhưng bạn có thể tích Vàng qua từng Sự Kiện như NEWS của Mod nêu trên mà, ít nạp thì phải tích, tích đủ xong thì đầu tư, ko nạp con số vốn ban đầu = 0 thì nói như bạn chả đầu tư vào đâu đc cả, ko nghĩ lớn, nghĩ xa thì chỉ chơi cho biết hoặc ngắn hạn, những bạn chơi như vậy thì cần gì phải vắt óc suy nghĩ đầu tư sinh lời :b

Chỉ tiếc rằng Sự Kiện Vàng/Lễ kim Free bây giờ đã ko còn như trước, số lượng thải Vàng/Lễ Kim từ NPH bây giờ quá ít, giảm 4~5 lần so với 1-2 tháng trước. Hoàn cảnh bây h ko còn cho phép người chơi Free thoải mái nhận vàng nữa, nên mình nghĩ những người ít nạp như vậy khi tích đủ Vàng càng phải Đầu tư vào khoản này, nếu ko có 4000 vàng mua 1 năm 365 ngày thì thay vào đó ta chỉ mua 90 ngày = 1200 vàng, cái ta cần là phải duy trì hiệu lực của Huy Dạ để khi làm Daily Quest thì cái Huy Dạ đó nó sẽ Up Level thường xuyên và ta ko phải phí phạm 1 ngày Exp nào cả.
  20. bibumase

bình tĩnh đi bạn, chúng ta bình luận để tìm ra cách tốt nhất cho những người chơi mới, ko phải tranh cãi để tìm ra người thắng kẻ thua, đừng hiếu chiến như vậy, calm down, My Friend :haha:
    KoiiZyn thích bài này.