NRT NARUTO HOT NEWS 3 : ĐẦU TƯ - TÍCH VÀNG, LỄ KIM NHƯ THẾ NÀO LÀ HỢP LÝ

Thảo luận trong 'Điểm Tin Naruto' bắt đầu bởi Knight Shark, 20 Tháng mười hai 2015.

1. Rian

Rian Member Tích Cực

bác ơi tết rồi. tiền này tiền nọ nữa. chưa tính noel dẫn gấu đi chơi sắm đồ. giờ tích vàng mua tướng
  2. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

công nhận với bác nuôi 1 Gấu = 4 cái Vip 10 :cat37:cat37:cat37. Cũng nên tiết kiệm chút ít lâu lâu dẫn gấu đi nghỉ thím nhỉ
    Hume thích bài này.
  3. khoathcsdy

khoathcsdy Member Tích Cực

cho em đổi nha mod
    em xin code ngu long
    cam ơn mod nhieu:)
  4. ndviet

ndviet Member Tích Cực

kì này ko có mục "Góc cao thủ" à mod Mập :q
  5. mirrors

mirrors Member Tích Cực

kỳ sau chợ đen 1 vong nữa ak mod :(
  6. Knight Shark

Kì này có mấy chuyên mục quá. Để tuần sau lại đi khảo sát cụm rồi đưa lên :haha:
    ndviet thích bài này.
  7. Knight Shark

Cái này vẫn là 1 bí ẩn nha bạn. Kỳ này đang có chuỗi event giáng sinh nên không thể đoán trc được bất kỳ điều gì cả :pde27:
  8. 01664487495

01664487495 Member Chính Thức

tên nhân vật: Perona
    sever: S125 kaguya5
    cho mình xin code : 5k3
    cám ơn rất nhiều
  9. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Mod @DarkAngels cho mình hỏi tý là Mod đã gửi ý kiến thêm mấy con tướng cũ vào kho báu chưa và có đồng ý không lần trước Mod nói để Mod đề xuất thử.
  10. Hume

11. EvilTony

EvilTony Member Chính Thức

Tên Nhân Vật : EvilTony
    Server Đang chơi : s126 Kaguya6
    Xin 1 code : 5k3
    Email : dthaj95@gmail.com
  12. croft

croft Thành Viên Mới

Tên nhân vật : Kaido
    Sever s124 kaguya6
    Ad cho mình xin code 5k3 nha .
  13. Rian

Rian Member Tích Cực

noel là tốn vs gấu rồi. bác mập tự hiểu nha đêm nay sẽ là một đêm dài :cat7:cat7:cat7
  14. Ryoku

Ryoku Thành Viên Mới

Mod cho em xin 1 code 5k.
    thanh niên vô danh ngấp ngoải sắp chết bên sv s124 có chút ý kiến
    với mấy bạn không nạp hoặc gần như không nạp thì nên tích vào thật nhiều ( khoảng 14 -15k lk vs vàng) rồi tiêu là hay nhất. nếu các bạn có thể chăm chỉ = cách chỉ kiếm không tiêu liền tù tì 2 tháng thì hoàn toàn có thể kiếm được 15 16k vàng và lk.( ko tính gói đầu tư mở cho sv mới)sau đó bạn fang hết vào event kho báu bạn hoàn toàn có thể kiếm được gấp 100 lần theo kiểu xài vào chút một cho việc bỏ qua cd hay làm mới nv hàng ngày
    nhân tiện những bác có ý định chơi lâu dài mà nhà nghèo v2 v3 v4 thì mình khuyên thật sự nên mua huy dạ 1 năm. với huy dạ 2 thì nó cho bạn 10 thẻ bỏ qua để đi boss 1h vì chưa có v5. và càng chơi thì huy dạ càng lên cao thì bạn càng có lời. 365 ngày bạn onl được 200 ngày là bạn kiếm được 6k lk + quà ( tối thiểu là như vậy vì mk ko tính huy dạ cao hơn)
    đây là chút ý kiến vì còn noob mấy bác gạch thì giữ lại xây nhà đừng ném em
  15. Hume

Mod @DarkAngels ơi sao không trả lời vậy. Mình không có ý gì cả mình chỉ muốn hỏi lại thôi nếu Mod chưa đề xuất ý kiến hay cấp trên không đồng ý gì thì Mod nói 1 tiếng đi không sao cả chứ đừng im lặng thế.
  16. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Mình đang đi học và onl điện thoại bạn a có gì tối mình tra lời bạn không cần phải spam vậy đâu a
  17. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

mình đã ý kiến rồi nha nếu có thông tin gì thì mình sẽ thông báo lại cho bạn nhé
  18. Hume

Ok tks Mod Dark nhiều. :^^:
  19. Knight Shark

Đợt này tha hồ mua tướng sưu tầm nha bạn, có full bộ hero đó :)
    Hume thích bài này.
  20. Ryoku

Ryoku Thành Viên Mới

tên Fukaku
    s124
    thanh niên thất nghiệp thất học thất tình đồng thời là fan nar . truyện nghiền đã nát nên sang game phá cho đỡ buồn
    xin mod 1 code 5k