NRT NARUTO HOT NEWS 3 : ĐẦU TƯ - TÍCH VÀNG, LỄ KIM NHƯ THẾ NÀO LÀ HỢP LÝ

Thảo luận trong 'Điểm Tin Naruto' bắt đầu bởi Knight Shark, 20 Tháng mười hai 2015.

1. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

ah` k phải đâu tại máy mình nó lag nên mình muốn nhanh nhanh tí ấy mà ::big_smile:: để còn đi HD pp cải xong zồi ::big_smile:: mình thua. :m
  2. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

3. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

::spam::
  4. KuroUsagi

KuroUsagi Member Tích Cực

Đợt vừa rồi nạp 1 ăn 5... đã vậy cả tháng nay ko có kho báu nên lễ kim tích từ đợt quỹ trưởng thành trước nữa vẫn còn...h lại tiếp tục mua quỹ trưởng thành...sắp tới chuyển qua đốt kho báu với tranh mua rồi :cuoi::cuoi::cuoi: mà đợt kho báu lần sau đầu năm mới cho quà xịn xịn chút nha (chứ ngọc tinh thần vs vật công hoài) quay cháy kho luôn hahaha:e:e
  5. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

E dự là đợt này có nhiều item với pet mới lắm. Tha hồ cho bác quẩy ::big_smile::::big_smile::. Chứ kho báu bác full tướng, full ngọc, full pet, full p khí, full đồ rồi giờ chắc cũng không khoái lắm ::baffle::
  6. KuroUsagi

sao ko lâu lâu thay thế mấy ô quà trong quay báu cho đổi mới...ngọc tinh thần/sức mạnh 12 = ngọc thể lực/bạo..v..v.. 12...hay là cho chục cuộn Kinh nghiệm đặc biệt vô (loại mà cho 2mil exp/cuốn đó):cat70:cat70:cat70 r mấy món đạo cụ như tiên/thần linh :cat70:cat70:cat70 ôi chắc đã lắm:cat76:cat76
  7. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Cái này để qua tuần mình thử đề xuất xem. Cái này bên Kỹ thuật người ta cân đói với phía đối tác phát hành bên TQ rồi cho ra, chứ mình cũng chả biết được tại sao nữa. Tại bác nạp ghê quá, nên phá đảo nhanh quá. Chứ nhiều ae còn chưa có pet, chưa có ngọc kìa ::confident::
  8. KuroUsagi

thì đổi luân phiên chứ giữ nguyên v hoài thì kho báu chỉ phục vụ vừa ý đc 1 bên thôi đúng ko ahihi...luân phiên v cho người bên ni hay bên tê cũng ok hết :3 :3
    Knight Shark thích bài này.
  9. foreveralove

foreveralove Thành Viên Mới

họ và tên : Nguyễn Đình Nguyên
    sv đang chơi : s123
    lý dó chơi game : đam mê phim naruto + thích chơi game của nar
    mình xin code 5k3 nha mod
  10. Hume

Ah` nếu nếu có thể thì cho thêm mấy con tướng củ vào luôn nha như Madara Lục Đạo chẳng hạn. dù k xài nhưng lấy làm liên kết. :^^:
  11. YoungAgain

YoungAgain Cao Thủ Forum Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả

đúng rồi a cá. giờ phải cho cả tướng cũ vào chứ lần mua chợ đen chắc chết
    Hume thích bài này.
  12. vujorker

vujorker Member Tích Cực

Họ và Tên: Nguyễn Anh Vũ
    Sv đang chơi: 125 kaguya5
    Tên nv: Vũ Jorker
    Lý dó chơi game : đam mê phim naruto + thích chơi game của nar
    Cho xin code với nhé ad
  13. zxtuongzz

zxtuongzz Member Tích Cực

Chơi sv Zing co' dc phat code khong AD
    Tên Nhân Vật : ZZXXXZZ
    Server Đang chơi : s118 - (SV ZING)
    CODE: ngoài Ngư Long thì cái nào cung ok hết AD
  14. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

cài này có gì mình sẽ nói thử nha
  15. Hume

Thanks Mod :^^:
  16. NguyenDucThienAn

NguyenDucThienAn Thành Viên Mới

Chào Ad và mọi người !
    Mình tên là Nguyễn Đức Thiên Ân. Mình bắt đầu chơi và thích thú game này từ một người anh họ giới thiệu.
    Hiện tại Mình đang chơi ở sever 85 Boruto 5 bên Zing Me.
    Rất vui khi được tham gia cùng mọi người !
    Và code mình muốn xin là code 1k, 5k và 5k3 nhé Ad.
    Chân thành cám ơn Ad rất nhiều !
    :D
  17. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

xin 1 cái thui nha bạn :'( để người khác xin nữa ạ
  18. NekoQueen

NekoQueen Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả

ai thích chơi chung acc ko, 2.5 tr LC sv s.80
  19. NguyenDucThienAn

NguyenDucThienAn Thành Viên Mới

Dạ, 1 trong mấy code đó thôi Mod oơi :D
  20. Mizuki Himeji

rồi ok bạn