Về việc khóa các tài khoản nghi ngờ dupe đồ để kiểm tra.

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi TinkerBell, 17 Tháng mười 2012.

1. YangMi

YangMi Thành Viên Mới

toàn mấy thằng đếu thấy mặt trong sever bao giờ cả :) nản luôn lấy danh sách vớ vẩn ra "rung cây nhát khỉ" đây mà
  2. Konami

Konami Thành Viên Mới

những AE nào dupe nhiều thì sẽ bị ban thôi còn dupe ít như tôi VIP 0 ngày dupe 1 lần rồi fi tang chứng cứ thì làm sao mà biết LOL trong người có khoảng 9k vạn beri thôi vẫn hơi ít :)
  3. tenquen

tenquen Thành Viên Mới

ra phiên bản mới phó bản khó hơn đòi hỏi phải trâu mi qua đc. toi chơi 3 buff. lột hết đồ của 1 buff ra bán để rô ngoc.va ngọc cua hero cung dồn cho 1 con để dứt điểm.kết quả thanh` hack khóa acc.vậy làm thế nào qua map. ra phien bản mới để A E ngắm ak. mod trả lời dùm kais
  4. stupidalone

stupidalone Thành Viên Mới

Lạ nhỉ. Thằng PonPon S20 có cái gì mà dupe. nó rã cả đồ của buff để up ngọc thôi chứ có gì. đồ cũng chả có gì hơn ng
  5. Yeah76

Yeah76 Thành Viên Mới

Danh sách thêm quá trời lun.tội nghiệp chưa chơi dc phiên bản mới đã bị ban.Xin chia bùn các bạn
  6. thanhvienxxx

thanhvienxxx Thành Viên Mới

đéo hiểu thằng nào tố cáo thằng ponpon dupe đồ,ngu cũng phải vừa vừa chứ,hay loại đéo biết chơi,chơi gà kém mới đi tố cáo,yêu cầu mod xem lại acc ponpon sv20.Nếu mod khẳng định acc đấy dupe đồ,đưa chứng cứ xem cái,nó giã sạch đồ buff mà
  7. leovu1993

leovu1993 Thành Viên Mới

để ý cái danh sách toàn là những người chưa bao giờ xuất hiện ^^đang nằm dưới top 1000 chắc không hiểu vì sao mà chết
  8. tenquen

tenquen Thành Viên Mới

mình kok đòi hỏi sem lại acc. nhưng đang muốn chơi lại ở seve mới. mình kok muốn bị ban acc 1 cách vô duyên vô cớ 1 lần nữa. lếu để mấy thằng đéo bieetc chơi tố cáo sàng bậy thì còn gì là game.biết chơi lai trở thành dupp đồ thật hài
  9. gemini

gemini Thành Viên Mới

khuyện bạn có chơi chơi hẳn server trung quốc đi, mình là PonPon vừa duoc lên đĩa bởi 1 số em không biết chơi, ganh tỵ tố cáo rồi không bằng không chứng bị ban, nếu có tốn cong tốn sức thà chơi bên tàu, đỡ phải phí tiền nạp vào.
  10. tenquen

tenquen Thành Viên Mới

choi game này kok phải ham game. ma hâm mộ phim lên chơi bạn bè bên này cũng có lên mới chơi.biết là nhiều thằng ngu tỏ ra ta đây, nhưng biết làm sao đc bạn ak.kệ thôi kok đầu tư tiền chơi xuông dc ùi
  11. KoMangBao

KoMangBao Thành Viên Mới

S11 mình lành nhỉ, ko thấy có anh tài nào lên đĩa =]]
  12. thanhvienxxx

thanhvienxxx Thành Viên Mới

gemini
    yêu cầu chú ponpon lúc nào ghé lại G,a e G có vấn đề cần hỏi chú ^^!
  13. gemini

gemini Thành Viên Mới

thanhvienxxx
    em chơi có mỗi 1 acc à anh, lũ khốn nạn nó vô duyên ghép tội rồi nó bí mật tử hình không bằng chứng làm ì về G được nữa=.=. Ra đi ko kịp nói lời tạm biệt luôn. Chào mấy a e trong G dùm em TT.
  14. handsup00

handsup00 Thành Viên Mới

cũng có những người bị ban acc vô lý đúng không:)).tôi là một nạn nhân T_T tôi hiểu.
  15. handsup00

handsup00 Thành Viên Mới

các bạn có giải thích nữa thì cũng thế thôi.:)
  16. gemini

gemini Thành Viên Mới

uhm mình cháp nhận òi, chơi hơn thiên hạ chi để bị chết oan =))
  17. 17Centimet

17Centimet Member Tích Cực

chuẩn cmnr , tốt nhất nên chơi ngu ngu đi tí , nạp ít ít tiền đi 1 chút . rồi giờ thì thấy hài hài , tiếc tiền =))
  18. gemini

gemini Thành Viên Mới

tiền thì em hok tiếc đâu từ lúc chơi den h nap hình như 500k à =)) tiếc là tiếc cái công thức khuya dậy sớm làm nhiệm vụ, chiếm khoang, tranh đấu trường, những lúc vui buồn chế đồ tức ói máu =)) để duoc 1 acc kha khá, vậy mà em nó lên đường không đối chứng =))
  19. p3choiGO

p3choiGO Thành Viên Mới

17cm chưa được mở tài khoản ah?
    mở đc thì vào tài nguyên chiến vs t nhé :))
  20. TinkerBell

TinkerBell Member Tích Cực

update danh sách ban acc ở post #1