Về việc khóa các tài khoản nghi ngờ dupe đồ để kiểm tra.

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi TinkerBell, 17 Tháng mười 2012.

1. YangMi

YangMi Thành Viên Mới

s40 ít thế cả CH milano đến 90% là dupe mà thấy có 1 2 mạng lên bảng là sao nhỷ cunxinh kieuxinh đồ buf tẩy luyện max op dc hơn tháng đếu ai sờ đến thằng đồ +50 60 có 2 viên 3x % cho lên bảng tử thần vcl MOD+ctv ngu như chó
  2. OneLoveOne

OneLoveOne Thành Viên Mới

mấy ông này.. lên danh sách mà ko test xem thực trạng nó ra làm sao cả nhỉ.. còn vẫn đề nữa.. phần mềm thứ 3 là phần mềm gì.. cheat hay bug.. mà cũng lên tiếng phần mềm thứ 3.. tôi đọc thấy các bạn nói nghe rất hài...thế đã chơi game5 là ko đc quyền làm gì khác chỉ cắm đầu vào game5 và game5 thôi hả... bug hay cheat hay hack.. phải là can thiệp vào và đc cái gì... chứ ko phải là scan và nghe vớ nghe vẩn là có thể dửng dung đưa lên đây đc đâu... cái nick nó chẳng là cái gì vì yêu mên OP mà chơi thôi.. ko thích thì bỏ.. nhưng gần hơn chục năm biết đến game online chưa bao giờ ức chế như cái lần này cái game này...mod với chẳng NPH làm việc hết sức vớ vẩn..đừng nói và cái nhìn và tự ngẫm lại xem có đúng hay ko.. lời đã hết.. muốn sao thì sao
  3. Mikoto

Mikoto Thành Viên Mới

MOD hình như bỏ topic này rồi hay sao ý . Ko thấy cập nhật gì nữa cả
  4. Onepiece

Onepiece Thành Viên Mới

hình như tinker bell "về hưu" rui`, ko thấy hđ trên 4rum nua~ mà nen dau ai quan li muc nay dau :43:
  5. Pmthang

Pmthang Thành Viên Mới

Server: s6 - Nami

Nhân vật số 1:
    Tên nhân vật:hoatieupro

Bộ ngọc xịn tầm vip 8 trong sever (Cá nhân mình cũng vip 7 còn thiếu 1 triệu VNĐ nữa là vip 8 nhưng nếu ko nạp thẻ chắc chơi cả tháng mới đủ beri ép ngọc như bạn ý), trong khi đồ rất cùi. chủ yếu toàn đồ đỏ nhưng cường hóa max hết. Không rõ bạn ý lấy beri ở đâu cho đủ.

Đề nghị mod xem xét kĩ lưỡng không để cho những gamer chân chính như chúng tôi phải chịu thiệt thòi.

1 vài hình minh họa.

Nhân vật số 2:

Tên nhân vật: DLINH
    server: s6 - Nami

Dupe đồ tràn lan...nhìn phát nản.

1 vài pic minh họa:

Đề nghị anh chị em GM game5 điều tra làm rõ, giải quyết triệt để dupe, hack trục lợi. Cho đội ngũ anh em gamer chân chính chúng tôi được giải tỏa bức xúc.
  6. Pmthang

Pmthang Thành Viên Mới

Trên đây là 3 tướng công chính của 2 bạn ý.

Còn đây là đồ của bộ đôi vivi conis của 2 bạn ý. Cường hóa nhìn mà phát ớn. Nếu không phải là hack, dupe đồ thì không thể có được một khối lượng beri lớn đến như vậy. trừ khi là vip 9 vip 10

Server: S6 - Nami

Nhân vật 1 : hoatieupro

1 vài pic minh họa:

Em vivi của bạn hoatieupro

Em conis của bạn ý

Nhìn cũng tởm lợm nhỉ.

-----------------------------------

Nhân vật số 2: DLINH

Server: S6 - Nami

Em này là em vivi:

Đây là em Conis với cây gậy cường hóa max lv.

Một lần nữa tôi đề nghị game5 giải quyết triệt để nặng tay hơn nữa để tạo tính răn đe và lòng tin nơi những game thủ chân chính chúng tôi.
    Chúng tôi luôn ở bên các bạn.
  7. pokemon_red

pokemon_red Thành Viên Mới

Tên nhân vật: sympatyque

Bộ ngọc quá xịn.

Đề nghị mod xem xét kĩ lưỡng không để cho những gamer chân chính như chúng tôi phải chịu thiệt thòi.

1 vài hình minh họa.

Một lần nữa tôi đề nghị game5 giải quyết triệt để nặng tay hơn nữa để tạo tính răn đe và lòng tin nơi những game thủ chân chính chúng tôi.
  8. pokemon_red

Tên nhân vật: nevermore

Bộ ngọc quá xịn.

1 vài hình minh họa.

Cro mang ngọc ma công + 20% thì chơi nhất quả đất rồi.

9. Onepiece

Onepiece Thành Viên Mới

bạn bị bịnh rãnh nợ hã??? Nhìn dàn đồ với lv như vậy là bjk mức độ đầu tư của ac đó sao rui`, theo bạn giải quyết triệt để là như lào, và "lấy lại công = cho gamer chân 9'" như bạn là như lào????
    Ps: Bạn vô top 100 các sv và tố cáo hết đi, sau đó tải 1 game off về chơi thì mình đãm bảo 100% bạn lun là "chân lí"
  10. SilverStar

SilverStar Thành Viên Mới

Bạn pokemon_red này chuyên đi tố cáo bậy bạ ba lăng nhăng ý mà. Tin làm j`, cứ thấy ai khỏe là gato đi tố cáo bố láo xằng bậy. Đồ thế kia mà bảo là dupe thì chịu rồi. Trẻ trâu quá... :emo.s2u.vn_029:
  11. pokemon_red

vãi lù đồ 2 bên same same nhau 1 bên dupe còn 1 bên là tự chơi mà có. Bạn thông minh vcl :emo.s2u.vn_029::emo.s2u.vn_029::emo.s2u.vn_029::emo.s2u.vn_029:
  12. Onepiece

Onepiece Thành Viên Mới

ban choi dc bao lau rui`, ac cua ban den lv 86 chua? 1 bo full set 85 ban nghi doi~ = beri ak???? haizzz, chã bjk ban choi sv nao ma sao ko nhắm mấy anh top 1-5 á, rui` tố 1 thể đi cho thể hiện độ "chân chính" của bợn luon dj :44:
  13. pokemon_red

bạn không vãi ra xem anh sym với anh never rồi hỏi anh ý xem đổi bằng gì nhé
    :))
  14. kai1102hp

kai1102hp Thành Viên Mới

Kệ mie bọn gato ông ơi.
  15. Onepiece

Onepiece Thành Viên Mới

Tạ minh thay giẻ rách quá ms nói, nhiu` trường hợp mà điển hình như bembem nhờ dc các bạn trẻ hâm mộ quá khích như vậy mà bị lock tk, lên 4rum thấy ổng rên cả chục ngày trời nghĩ mà thấy thương... công lao cày cuốc 2-3 tháng ko ít cũng nhiu` mà vì mấy cái vị antifan mà phải ôm hận thật ko đáng chút nao`... Ôi cái cuộc đời :35:
  16. kai1102hp

kai1102hp Thành Viên Mới

Tao bảo bọn mày ý.Gato cũng éo biết cách, thấy người khác khỏe hơn làm trò tố cáo đến khi bị tố cáo thì nhặng xị cả lên. Đúng là đời :)
  17. DaiTin

DaiTin Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

tụi mày tố làm mịa gì .......... G5 có ban đc éo đâu, đổi pass rồi bảo đã ban, gửi thư hỗ trợ lấy lại acc.

lấy VD luôn, S19 nick 1202 ghi ban vĩnh viễn ( vì VIP thấp nên ko đc cảnh cáo như QueenSword và Lucbx ), nhưng kết quả là sao ??? 3 thằng đấy ngày nào chả đập ngọc ầm ầm, có đứa nào bị block đâu
  18. RoronoaZoro

RoronoaZoro Thành Viên Mới

Mày là thằng nào ở cái s19 mà mày thở những câu ghê thế =.=". Tao chủ acc Queen đây này.... gọi hết ad hết mod vào đây đối chứng xem tao hack + dupe cái gì ..... xl chứ đ.m mày gato nó có bằng chứng dùm tao cái =))... đập ngọc ầm ầm là thế nào =)) tao xin cái = chứng về vụ đập ngọc ầm ầm của tao =))
  19. Pr01102

Pr01102 Thành Viên Mới

:79: Xin Chân Thành Cảm Ơn Ai Đã Đọc và cho ý kiến
    1-Thứ nhất DCM trẻ trâu xin im 1 tiếng đừng lém gạch a nhét quả chuối vào mồm.Thằng nào trong g5 co thể lên tiếng vào đây giúp hộ tao phát:59:
    2-Chuyện là thế này việc đúp đồ vẫn xay ra luôn tục mà không thể khắc phục đc thì cho tôi xin hỏi 1 câu các ông có biết cách giải quyết không hay chỉ biết nhìn mà đéo chụi làm gì cả tôi có 2 cách. thứ 1 chỉ cần căn cứ vào time S nào mở vào ngày nào là có thể biết được víp 1....12 có thể có những món đồ vd: 80 hay 90 và số lượng kinh nghiệm của những viên kim cương có thể đạt đc.thứ 2 có thể kiểm tra số lượng lạp car của từng tài khoản và có thể biết đc tài khoản nào có đúp hay không vậy tại sao mà báo đúp đồ ma cứ phải úp hình ảnh làm clgt[ xl không phải tôi không biết úp mà tôi nói vậy đâu nhé]:35:
    3-Tiếp là Tôi xin hỏi những ai chơi game bỏ 10tr>>lên VND vào game mà chơi khi chỉ có những đứa bỏ đến 1 hay 2 tr mà nó bem đc mình thì chặt đầu tao đi thứ nhất tôi không muốn nói đến chy ai giàu ai nghèo.nhưng đã là 1game hút máu thì đồng tiền bỏ ra phải có 1 sự khác biệt rõ so với những ai đầu tư ít. 1 ngày lạp ~500k VND thì những người đấy 1la thằng nhà giàu 2 là công ăn việc làm ổn định tháng kiếm ~15tr 3la vác tiền nhà đi cúng.
    4- Tôi chơi S41 tên nhân vật ๑۩۞۩๑Pr0 .S41 hay tất cả các S khác cũng đều sảy ra chy Đúp đồ là BT DCM nói thật chơi game để giải trí mà kiểu này thành ức chế con mẹ nó rồi tôi không muốn kể ra ai đúp ở S41 vì đơn giản kể ra cũng chẳng làm đc clgc chỉ biết pos lên đây giải tọa ức chế tí. S41 hay các S khác top 100 trở xuống không đến ~50 thằng đúp thì hơi phí:35: Thằng GM nào vào kiểm tra hộ tao cái:59: buồn ngủ vc thôi nói vậy thôi đi ngủ