Về việc khóa các tài khoản nghi ngờ dupe đồ để kiểm tra.

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi TinkerBell, 17 Tháng mười 2012.

1. thanhvienxxx

thanhvienxxx Thành Viên Mới

TinkerBell
    Mod nếu khẳng định những ng` đó dupe hay hack thì có thể công khai 1 số thứ như:
    - Ai tố cáo
    - Làm sao mod kiểm tra được acc đấy dupe đồ (mình nghĩ mod chỉ dựa trên ý kiến cá nhân 1 số acc tố cáo rồi ban nick lun)
    hy vọng mod cho ý kiến
  2. hellangel

hellangel Thành Viên Mới

Mod ko band đc acc bạn trẻ ạ.Các mod và Smod chỉ có nhiệm vụ gửi ds những tk nghi ngờ lên bộ phận KTV.KTV check acc và block thui. Cứ có sai lệch là bị block.Các bạn bảo vip cao thì tha.Thì nên qua S40 trường hợp noel. Top 1 Sv bị block đó
  3. Tenmaku

Tenmaku Thành Viên Mới

Ko ai làm việc theo kiểu nói của bạn đâu, GM họ sẽ kiểm tra kỹ nếu sai phạm nhiều mới band nick, mod cũng đã nói rõ là trường hợp nào sai phạm ít do vô tình thì thu hồi vật phẩm, còn biết mà cố tình dupe tràn lan gây mất cân bằng game thì block chả oan tí nào
  4. gemini

gemini Thành Viên Mới

Ko ai làm việc theo kiểu nói của bạn đâu, GM họ sẽ kiểm tra kỹ nếu sai phạm nhiều mới band nick, mod cũng đã nói rõ là trường hợp nào sai phạm ít do vô tình thì thu hồi vật phẩm, còn biết mà cố tình dupe tràn lan gây mất cân bằng game thì block chả oan tí nào

tui vẫn nói tụi ko có biết dupe, hack, tui bị oan, hệ thống kiểm tra của game5 rất hài hước.
  5. thanhvienxxx

sr,mình ko phải dân pro về khoản này,nhưng vẫn biết 1 điều là,kiểm tra dupe ko,có ít nhất 2 cách:
    - check lại quá trình hoạt động acc đấy
    - kiểm tra xem có đồ nào trùng seri ko,mỗi món đồ mình nhận đc đều có mã(hay seri,code)
    mod ko band đc,vậy thì bảo GM bên cạnh mỗi acc chỉ cần ghi thời gian nào có món đồ trùng xuất hiện là được.thế thì acc nào bị band mới phục
  6. NiQuitin

NiQuitin Thành Viên Mới

Với những người dupe kiếm beri thì làm sao check dc cái seri hay code mà bạn nói???
  7. thanhvienxxx

Với những người dupe kiếm beri thì làm sao check dc cái seri hay code mà bạn nói???
    Nếu mà ko check đc thì add làm sao biết acc đấy nó dupe hả bạn,jo làm ji có thằng ngu nào nó dupe nó dùng
  8. pkny3092

pkny3092 Thành Viên Mới

các bạn chưa hiểu rõ rồi. KTV muốn ktra 1 acc có sự cố hay lỗi j ko thì quá đơn giản, check toàn bộ sự vc diễn ra trong acc từ ngày nào đến ngày nào ... 1 lệnh trong hệ thống sẽ ra hết và thấy bất hợp lí trong vc có đồ và " tự nhiên " có đồ là KTV biết hết, họ ko cần fai nói rõ cho mọi ng, ban là đủ, quá nhiều ng chơi, ko thể nào ban chính xác 100% nhưng cũng chỉ số ít bị oan, ai bị "oan" thì fai chịu thôi
  9. ranger

ranger Thành Viên Mới

Vãi cặc Game5, tao thuộc công hội Milano của acc Noel ser 40 Viper. Cả CH bức xúc vì acc Noel bị ban, lí do của Game5 rất chính đáng " Lag dupe đồ ". Trong khi đó, acc Noel đã chơi từ lúc mở ser đến giờ nạp vào hơn 35 triệu vnd, vip 10. Vậy mà chỉ vì lỗi lag hệ thống của Game5 mà bị ban acc. Tao chưa thấy ai nạp tiền vào game hơn 35 triệu chỉ để dup đồ rồi bị ban acc cả. Tụi Game5 rất bố láo, thích thì ban cả CH Milano đi. Tao nhân vật ranger, CH Milano ser 40. Thích thì ban tao luôn, càng chơi càng chán chế độ quan tâm của game5 chúng mày. Vãi cặc
  10. AgriVy

AgriVy Thành Viên Mới Siêu Tân Tinh

S38 kiểm tra có vậy thôi hả trời. toàn những thằng chưa bao giờ biết tên, lên top đấu trường ngày 30/10/2012 mà bắt thêm đi
  11. ranger

ranger Thành Viên Mới

Vãi cặc Game5, tao thuộc công hội Milano của acc Noel ser 40 Viper. Cả CH bức xúc vì acc Noel bị ban, lí do của Game5 rất chính đáng " Lag dupe đồ ". Trong khi đó, acc Noel đã chơi từ lúc mở ser đến giờ nạp vào hơn 35 triệu vnd, vip 10. Vậy mà chỉ vì lỗi lag hệ thống của Game5 mà bị ban acc. Tao chưa thấy ai nạp tiền vào game hơn 35 triệu chỉ để dup đồ rồi bị ban acc cả. Tụi Game5 rất bố láo, thích thì ban cả CH Milano đi. Tao nhân vật ranger, CH Milano ser 40. Thích thì ban tao luôn, càng chơi càng chán chế độ quan tâm của game5 chúng mày. Vãi cặc
  12. Xung_Kich

Xung_Kich Thành Viên Mới

Khiếp, nói câu "cả sever..." vào nghe nó hoành tráng quá đi. Sao lúc lag ra nguyên cả cây ko ném mẹ nó vô shop, còn nếu chỉ lag hình ảnh thì sợ cái kẹc gì? Hay lúc đó "lòng tham nổi lên, đánh mất bản tính".
    Các cụ ta có câu "Có gan làm có gan chịu" cấm có sai :21:
  13. AceNo1

AceNo1 Thành Viên Mới

Xin lỗi mày nhé nếu biết là có đồ bị lag thỳ đéo cần mày nói đâu nó cũng bị đáp vào shop rồi cần mày phải nói nữa à @@
    "Biết thì tấm tắc không biết thì dựa cột mà nghe"
  14. nhoccandy

nhoccandy Thành Viên Mới

to bi lag tuong thi phai lam sao de game5 sua tuong bay jo. bi lag vivi k danh duoc. cu cho vao doi hinh la k lam j dc het. ten nv asasasa . sever s37 bellmere. lever 84. mong mod xem xet dum t. hic
  15. Xung_Kich

Xung_Kich Thành Viên Mới

Vâng, vậy nguyên cái set đồ full nó hiện ra và chủ nhân acc đó ngây thơ nghĩ rằng "Chắc mình ở hiền gặp lành nên...trời thương" :27:
  16. ranger

ranger Thành Viên Mới

Vâng, vậy nguyên cái set đồ full nó hiện ra và chủ nhân acc đó ngây thơ nghĩ rằng "Chắc mình ở hiền gặp lành nên...trời thương"

Ồ, hóa ra có con chó nằm vùng vào chém gió ah. nói mày nghe, lag acc lúc lag ser, và cũng không thể đăng nhập. Cộng thêm mấy con chó lăm le muốn cắn trộm. Vừa lag, 5 fút sau có bài đăng tố cáo. Mày thấy vãi lồn chưa . Đúng là cái bọn ghen ăn tức ở, vừa ngu lại tỏ ra nguy hiểm, cạp lồn chết hết mẹ tụi mày đi
  17. MonkeyQ

MonkeyQ Thành Viên Mới

đm mấy cái loại gato như mày, cứ nghỉ ai cũng chó như mình
  18. Xung_Kich

Xung_Kich Thành Viên Mới

Ví dụ minh họa về trẻ trâu là đây? Thanh niên ngày nay manh động và nguy hiểm quá. Làm việc đếch cần biết đúng sai :29:
  19. thanhvienxxx

Vâng, vậy nguyên cái set đồ full nó hiện ra và chủ nhân acc đó ngây thơ nghĩ rằng "Chắc mình ở hiền gặp lành nên...trời thương"
    ko ngờ giờ vẫn còn người thật thà như bạn này ý.khéo thấy tiền rơi ngoài đường chắc nộp công an chăng
    Mình chắc chắn 100 thằng bị lag đồ thì cả 100 thằng,1 là dùng,2 là phi shop lấy beri,ko có thằng nào đi báo admin " a ơi,e bị lag đồ,xóa hộ e đồ với "
    đề nghị ad xem lại những ng` bị band nik do lag đồ,chỉ lên thu hồi đồ hoặc âm beri thôi,cái này là do lỗi của BQT game,ko phải do ng` chơi
  20. Rim2D_3D

Rim2D_3D Thành Viên Mới

1 khi đã ban nick khác gì đầu đã chặt lìa cổ =))
    h` có kêu gào đi chăng nữa
    Cho dù có lấy lại dc thì ngta sẽ nghĩ sao?
    Thiên vị vì số lượng friends đông đảo hỗ trợ giùm à =))
    Thôi thì mình chẳng phe ai, thấy sao nói zị, oan hay k oan cũng lên thớt r`
    Chuyện oan ức là chiện thường ở huyện mà :emo.s2u.vn_071: