VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

được b, mà code og đợt nào mk ko bt nha
    Yuki1902, vuahaitac123456 and Yunaaa like this.
  2. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

cám ơn mod, càng sớm càng tốt nhé hihi. mình đợi đc
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ko sớm được b =))
    Yuki1902, vuahaitac123456 and Yunaaa like this.
  4. giangnam203

giangnam203 Member Tích Cực

vậy là trong tuần này có bán phải k ad
  5. Hime

đúng b
    Yuki1902 and vuahaitac123456 like this.
  6. giangnam203

giangnam203 Member Tích Cực

tks ad
  7. DiecTuan

DiecTuan Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

đã like cho mod hime <3
  8. BladeAndSoul

BladeAndSoul Member Tích Cực

t7 ngày 1/5 có tích lũy tiêu vàng thì giảm giá hạn chế bán mảnh huynh đệ đồng tâm đc ko ạ :v lv130 s2 zoro
  9. minplaysgame02

minplaysgame02 Member Tích Cực

Cho mình xin bản vẽ nhộng tằm vào tuần có thương thành nhé Hime. Level 170 - 171
  10. Hime

Được b
    Yuki1902 and vuahaitac123456 like this.
  11. Hime

Ok b
    Yuki1902 thích bài này.
  12. beeng

beeng Member Chính Thức

mod cho xin mốc phản hồi 50k là túi chọn trang sức C ( 4 tuần liên tiếp ) được ko..tại đang thiếu 4 túi đấy cho đủ bộ.thank mod
  13. Hime

ok b
    Yuki1902 thích bài này.
  14. Chipper

Chipper Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Tuần tới mod set cho mình vòng đặc cấp ở lv 195 nhé, thanks mod
  15. Hime

Ok b
    Yuki1902 and Chipper like this.
  16. Hime

mình chốt góp ý tuần vừa qua nhé:
    sách kn thần thánh, mảnh chiết diệp, vòng đặc cấp, đan kn pet, chìa khóa kho, balo vải, áo choàng vệ vương, huynh đệ đồng tâm, nhộng tằm.
    Yuki1902 thích bài này.
  17. DiecTuan

ôi mình dư 4 món thiên mệnh rồi, quên mất xin đổi ts khác, tuần sau cho mình xin phong điêu hay bách ngọc dũng nha mod. cảm ơn mod vì set mảnh NA vào og <3
  18. Hime

TS nó luân phiên theo thứ tự r đổi tn được b
    Yuki1902 and DiecTuan like this.
  19. Cronaldo

Cronaldo Member Tích Cực

mai 27/04/2021 bán huynh đệ đồng tâm trong giảm giá hạn chế nhé bác...thanks bác nhiều
  20. DiecTuan

oke mình like rồi, cảm ơn mod. để cho ae khác chưa có vậy :v tự nhiên set này và hoàng kim chương mình full r lại còn dư. mấy set khác lại thiếu