VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. minhlb210493

minhlb210493 Member Tích Cực

Mod xem serve 610 như của t mở lúc nào t cũng nạp đều với ăn code OG rồi code tri ân đều với các Big event nạp đều tay mà còn chưa full đủ được 5 bộ báu 180 nói gì mấy sv mới sau này nữa...mấy cái hoạt động có báu 180 như Mod nói quya 3-40k vàng còn chưa chắc rớt ra được nữa...game làm kiểu này thì chắc chỉ cho mấy sv cũ chơi thôi còn mấy anh em tầm sv 6x thì bỏ mặc à
    Hime thích bài này.
  2. oops

oops Member Tích Cực

tuần sau mình xin code 1m5 mansherry + chiêu mộ đc ko mod
  3. Artamiel

Artamiel Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

event tới cho mình xin trái nhộng tằm hoặc bản vẽ vào gghc nhé mod
  4. Duke

Duke Member Chính Thức

lễ bao tuần sau xin con tàu máy merry bậc 1 được không mod
  5. mpc108

mpc108 Member Tích Cực

Có thể đưa Mảnh con dấu CP vào GGHC đc ko mod
  6. irelia2311

irelia2311 Member Tích Cực

hime giảm giá mảnh SSR đc không ạ
  7. khanh_hung

khanh_hung Độc Cô Cầu Bại

Mod ơi! Cho tích lũy mảnh Zus b1 dc 1 lần 25 mảnh, Hihimaru b1 2 lần 50 mảnh, bây giờ ra đấu giá nguyên con, khác gì làm khó anh em. Bây giờ kiếm đâu ra đủ mấy chục mảnh còn lại đây!
  8. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

để mk xem
    MotNoiBuon thích bài này.
  9. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ko được rùi b gghc thì được
    Gió Mơ thích bài này.
  10. Hime

ko b
    Gió Mơ thích bài này.
  11. Hime

1trong 2 thì dễ b chứ cả 2 hơi khó
    Gió Mơ thích bài này.
  12. Hime

ok b
    Gió Mơ thích bài này.
  13. Hime

được b
  14. Hime

ok b
    Gió Mơ thích bài này.
  15. Hime

chắc được b
  16. Hime

đấu giá làm gì b thi thoảng mình vẫn nhét mấy chục mảnh vào code hoặc PH cho yên tâm là kiểu rì cũng đủ
    khanh_hung and Gió Mơ like this.
  17. Gió Mơ

Gió Mơ Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Hime ơi phản hồi tuần sau mốc 50k cho TS E nha. Gần đủ r mà lại ko thấy TS E nữa. Tks hime
  18. TanDats632

TanDats632 Thành Viên Mới

Lễ bao 3000 tuần sau mình thấy có bạn xin tàu máy bậc1 mod đồng ý rồi.
    Mình xin thêm 10 mảnh ngũ lôi vào lb được ko mod.! thanks <3
  19. Hime

đang luân phiên mà b
  20. Hime

ok b